[Funland] Xin các cụ cao thủ quảng cáo Youtube giúp em thoát khỏi trang web của nợ này với...

Ba Kích Rừng

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Trước em có tham gia 1 bài viết về Mật Ong trên OF. Thế là trình duyệt nó thu thập thông tin này và sau đó không lâu em liên tục bị dội bom các thể loại quảng cáo về mật ong.Vô tình em vào trang tiemphonui com .. Trang này ở Tây Nguyên chuyên bán mật và các sản phẩm khác..

Trình duyệt em có cài thêm các tool chặn qc như adblock yT ..nhưng ko ăn thua.. cứ vào youtube là nó hiện lên.. Một năm nay cái bộ mặt nham nhở của con bé Tây Nguyên bán mật ong cùng giọng nói của nó ám ảnh em... Ngày nào nó cũng chèn quảng cáo khiến e phát bực.

Mà khốn nạn nhất chính là thằng youtube.. có chức năng chặn Qc.. mình chặn nó vẫn hiện ra mới điên..

Thằng quảng cáo nó cũng khốn nạn.. Khi thì nó đưa chuyên mục qc là đặc sản,lúc thì thuộc nhóm đồ chơi,rồi lại chuyển qua ẩm thực để lách .. nói tóm lại nó quyết theo đuổi đến cùng.. Và cứ đà này cái bộ mặt nham nhở của con bé tiemphonui sẽ còn xuất hiện và tra tấn em cho đến hết cuộc đời này mất.. trừ khi em từ bỏ lên mạng hoặc doanh nghiệp đó giải thể...

Cay lắm mà ko làm được gì.. xem qc là một phần tất yếu,cái đó em hiểu... Nhưng 1 ngày nó chèn vào cả chục lần chỉ qc mật ong,mác ca.. làm mình bị stress ..

Chả lẽ đi huy động sim rác đặt hàng rồi bom . Nhưng bản thân mình cũng buôn thúng bán mẹt.. làm thế thì thất đức quá.. có cách nào giải quyết triệt để không các cụ... cụ nào chuyên về YT chỉ em với...

các cụ ko vào cái trang web kia nhé.. bị nó đeo bám đau đầu lắm

Sứa.

Xe điện
:)) Bỏ youtube thôi cụ

hrpok03

Xe máy
Klq nhưng Youtube kiếm tiền ở VN nhưng lại không chịu ràng buộc pháp lý VN. Nó đưa đầy fake news, gây ảnh hưởng nghiêm trọng đến VN mà VN còn phải chịu, thì cụ làm gì đc nó.

Ba Kích Rừng

Xe điện
Youtube premium. 60k/ tháng gói family 4 tài khoản.
Em lên youtube xem clip hoặc nghe nhạc... quảng cáo các thể loại em chấp nhận.. em vẫn xem chả vướng gì.. có điều nó lao vào tra tấn 1 ngày .. xuất hiện liên tục.. nhìn con bé đeo kính nó lảm nhảm nhiều quá đâm ra bực bội.. cho dù em có nhu cầu thật sự về sản phẩm .. em cũng ko bao giờ mua vì cách quảng cáo như vậy ..
:)) Bỏ youtube thôi cụ
Có nhiều cái hay ko bỏ được cụ ạ.. ko phải là nghiện nhưng nhiều cái như trồng cây cối em toàn học trên YT.. em chỉ ko muốn thấy mặt bọn chúng nữa.. vì nó tra tấn cả ngày lẫn đêm rất phản cảm

N.Korea Ginseng

Xe Cứu Trợ
Cái web mật ong nó đeo bám cụ chủ thới dai dẳng vậy ạ? Em tưởng bọn nó chỉ bám và ngày, vài tuần là cùng thôi chứ 😅

Rivers

Xe container
Chặn tốt, trừ khi ngày nào cụ cũng vào trang đấy ;))

Sứa.

Xe điện
Có nhiều cái hay ko bỏ được cụ ạ.. ko phải là nghiện nhưng nhiều cái như trồng cây cối em toàn học trên YT.. em chỉ ko muốn thấy mặt bọn chúng nữa.. vì nó tra tấn cả ngày lẫn đêm rất phản cảm
Cụ vào history xóa hết là ok

Ba Kích Rừng

Xe điện
Klq nhưng Youtube kiếm tiền ở VN nhưng lại không chịu ràng buộc pháp lý VN. Nó đưa đầy fake news, gây ảnh hưởng nghiêm trọng đến VN mà VN còn phải chịu, thì cụ làm gì đc nó.
🥶đúng là hết cách .. nên em mới tìm sự trợ giúp từ cộngđồng mạng..

Cái web mật ong nó đeo bám cụ chủ thới dai dẳng vậy ạ? Em tưởng bọn nó chỉ bám và ngày, vài tuần là cùng thôi chứ 😅
Do cái thằng Bùi Quốc Hùng nó setup quảng cáo.. Tệp id của mình nó lưu rồi quẹt thì phải chịu sự tra tấn..đến chết hoặc thằng setup qc này nó chết

Chặn tốt, trừ khi ngày nào cụ cũng vào trang đấy ;))
Nhiều lúc em cũng bấm vào cho yt nó trừ tiền quảng cáo cho hụt ngân sách.. Nhưng đúng là muối bỏ biển... may chăng chỉ còn cách huy động 500 anh em gõ tiệm phố núi mật ong... rồi nó xuất hiện ra.. mỗi người bấm nhẹ 1 phát cho nó hết tiền qc 😍

Cụ vào history xóa hết là ok
xóa cache,history em làm rồi.. thói quen từ thời dùng IE.. vẫn ko thoát đâu cụ... Thằng set QC nó lưu tệp id khách hàng tiềm năng trên máy nó.. mỗi lần chạy chiến dịch cứ lôi ra dùng.. Thậm chí nó còn set được cả IP hay nó có thuật toán nào truy vấn được ra face nữa hay sao ý... Em dùng máy bàn hiện ra.. điện thoại cũng hiện nốt.. mà điện thoại em dùng trình duyệt samsung.. ko dùng chung trình duyệt,ko gõ tìm kiếm về mật ong... thế mới điên đầu.

lx125_black

Xe container
Gớm, cụ bán ba kích rừng lại muốn triệt tiêu tiệm phố núi, nghe nó cứ hài hài sao ấy.
Phải là cụ học bài của họ, làm truyền thông mạnh hơn chứ ai lại xúi cộng đồng mạng đưa đồ xóa quảng cáo của người ta?

Loitran

Xe tăng

Tuananhhau

Xe điện
Xoá yt, cÀi lại rồi dùng gmail khác login vào thôi. Hoặc bỏ tiền mua pre dùng cho sướng ạ

toyennha

Xe lăn
Khôi phục cài đặt gốc và làm tk gmail mới. Hoặc xem youtube không dùng tk 1 thời gian. Sau 1 thời gian cụ đăng nhập lại xem nó còn tra tấn cụ không. Khi khôi phục cụ lập 1 cái tk mới để "tạo điều kiện" cho bọn kia tra tấn tiếp và dùng trong công việc khi cần

meodenminh

Xe điện
Gớm, cụ bán ba kích rừng lại muốn triệt tiêu tiệm phố núi, nghe nó cứ hài hài sao ấy.
Phải là cụ học bài của họ, làm truyền thông mạnh hơn chứ ai lại xúi cộng đồng mạng đưa đồ xóa quảng cáo của người ta?
Em thấy cứ sai sai😂

quanggialai

Xe điện
Cụ xóa lịch sử truy cập của tài khoản trên trang myactivity.google.com ấy.
Google nó lưu mọi thứ, mọi dữ liệu, mọi dấu vết đăng nhập trên các thiết bị khác nhau, mọi từ khóa tìm kiếm, mọi xu hướng hành động của những phần mềm khác nhau tưởng chừng không liên quan....của cụ nói chung nó lưu hết. Đến cả việc cụ hay truy cập, mở app nào lên nó cũng đếm luôn

vừa đi vừa láii

Xe container
Em xem Youtube bằng adblock mấy hôm nay cũng bị quảng cáo. Không tài nào off được, bắt phải xem từ đầu đến cuối. Các cụ có cách nào chỉ em với, đa tạ các cụ

vanhai493

Xe điện
Em xem Youtube bằng adblock mấy hôm nay cũng bị quảng cáo. Không tài nào off được, bắt phải xem từ đầu đến cuối. Các cụ có cách nào chỉ em với, đa tạ các cụ
Đây nhé cụ, dùng brave này good

Cụ down cái Brave này sài đi khỏi dùng tools chăn

vừa đi vừa láii

Xe container
Đây nhé cụ, dùng brave này good
Thanks cụ, để em thử.
Trước kia em xài rất mượt, mới bị 2 hôm nay. Nó bắt xem hết quảng cáo nên khá khó chịu

Em vừa cài cái brave này, không có tí quảng cáo nào. Mỗi tội chạy được mấy giây là nó out :(

Chỉnh sửa cuối: