xin các bác tư vấn nên mua xe santa fe ở đâu?

hottest_dreamer

Xe đạp
Mà ở SG sao lại áp phí 6% hả Cụ chủ thớt... Phí chức bạ ở HNO mới là 12% down còn 6% còn các nơi khác là từ 10% down xuống 5% chứ nhẩy :). Cụ để ý nhé :6:. Mà em chân dài mông nở của Cụ chốt hạ tới đâu rồi :^) (c)

huythanhtv

Xe đạp
e đang cần đây bác.bác cho báo giá SF SLX 2009 full options deluxe deeeeee.số đt e:0903980913(tuấn anh)
Nếu bác không gấp bác hãy đợi em báo tin vui cho bác!
Em đang nhờ bên cho thuê tài chính Vietcombank làm việc với bác Minh Kỳ
Website Chính: www.trieuan.com.vn
Website KD Oto: www.otosalon.com
Nếu ký HĐ thì khoãng 3 tuần nhận xe, giá bên Bác Kỳ là 46K cho Santa fe SLX 2009 full option( giao xe tại SG), còn KM thêm 300USD.
Về nhập khẩu sắt thép thì Cty Triều An này cũng hoành tráng lắm, còn về nhập khẩu ôtô thì ... em sẻ hy sinh check thử cho fan santa fe ở SG.
Các bác hãy đợi em nhé!

babonbanh

Đi bộ
Bên em có cung cấp Santafe-Các bác có nhu cầu alo em,cảm ơn

Hyundaingocanh

Xe đạp
các bác xem lai di, theo thuế bây giờ mà SF bản full chi có 46k là ko ổn rồi, minh làm nk mình biết, ko có như thế đâu, chỉ có thuế trước 1/4 thôi nhưng giờ làm gì có xe của thuế đấy, vì thế các bác mua xe cần lưu ý, ko lại đi đuổi gà mệt lắm đấy, chúc các bác sáng suốt:41:

Hyundaingocanh

Xe đạp
cái bác hottest gi đấy có chuẩn ko đấy? nếu có gửi link cho mọi người xem nào, xem cu cậu nào dám viết bài zấy

manhodessa

Xe tải
Nếu ký HĐ thì khoãng 3 tuần nhận xe, giá bên Bác Kỳ là 46K cho Santa fe SLX 2009 full option( giao xe tại SG), còn KM thêm 300USD.
Về nhập khẩu sắt thép thì Cty Triều An này cũng hoành tráng lắm, còn về nhập khẩu ôtô thì ... em sẻ hy sinh check thử cho fan santa fe ở SG.
Các bác hãy đợi em nhé!
Bác thử chuột bạch đi , thực ra em nghĩ cu em Kỳ báo giá hợp lý . Công ty có vẻ đàng hoàng .Nếu làm được SLX giá 46 thì chú Kỳ sẽ bán được 1 mớ xe đấy ,ít nhất có 3-4 bác SG đang có nhu cầu

manhodessa

Xe tải
cái bác hottest gi đấy có chuẩn ko đấy? nếu có gửi link cho mọi người xem nào, xem cu cậu nào dám viết bài zấy
Chuẩn gì bác ơi , ông có đọc đếch đâu mà chuẩn :)) Tin vỉa hè ấy mà

hottest_dreamer

Xe đạp
Đọc xong không hiểu bác Hyundai NgocAnh hỏi tin chuẩn gì nữa .... :^)
Cụ chủ thớt thử contact Minh Kỳ bên Triều An ở SG coi thế nào nhé, đọc các vấn đề bên đó ghi khá rõ với dòng Mông Nở Chân Dài cụ thích kèm giá, Cụ nhấn http://www.otofun.net/showthread.php?t=83487 cho rõ.
Cheerr (b)

Chỉnh sửa cuối:

huythanhtv

Xe đạp
Bác thử chuột bạch đi , thực ra em nghĩ cu em Kỳ báo giá hợp lý . Công ty có vẻ đàng hoàng .Nếu làm được SLX giá 46 thì chú Kỳ sẽ bán được 1 mớ xe đấy ,ít nhất có 3-4 bác SG đang có nhu cầu
Cảm ơn bác manhodessa đã ủng hộ tinh thần!
Sáng nay em có nhờ 1 bác bên Cty Cho thuê Tài Chính Vietcombank tpHCM ghé làm việc với bác Minh Kỳ, bác này báo với em là Cty này đáng tin tưởng lắm!... Nếu không có gì thay đổi thì thứ ba tuần tới em tiến hành ký HĐ, sau 3 tuần giao xe tại SG. Bác nào có nhu cầu nhưng không gấp thì hãy đợi em báo tin vui nhé!!!

anhhungxalo2009

Xe tải
chỗ em đang còn 2 con SF MLX pull 2009 bác nào có nhu cầu alo cho em.em gio xe ngay(b)

athandiep

Xe đạp
Các bác hãy đợi em nhé!
bác đặt mua được pm cho e bik liền nha!thxx bác nhìu ơi la nhìu.vote cho bác Kỳ luô nà.(hôm bác gọi cho e.e mừng quá trùi luôn.hi vọng SF o miền nam chạy nhìu như miền bắc)

manhodessa

Xe tải
bác đặt mua được pm cho e bik liền nha!thxx bác nhìu ơi la nhìu.vote cho bác Kỳ luô nà.(hôm bác gọi cho e.e mừng quá trùi luôn.hi vọng SF o miền nam chạy nhìu như miền bắc)
Hôm CN em ghé qua Salon ở Nguyễn Thị Minh Khai đoạn gần đến Lý Thái Tổ có em SLX màu bạc hai túi khí , hỏi ra giá 49K có thể thương lượng .Bác nào máu ra đó mà cưới em nó về :41:

Santa Cruise

Xe hơi
Chào các bác, em là thành viên mới đang quan tâm tới santa fe ở Saìgòn. Hôm nay em quyết định gia nhập vào trang này để tham khảo thông tin KT và học hỏi các bác đi trước với hy vọng tìm được một em Santa fe như ý.

Bác Huythanhtv ơi, tình hình hợp đồng xe với Triều An của Bác Kỳ có gì mới update cho anh em biết nhé. Thanks.

xe12banh

Xe đạp
@manhodessa

Salon trên đường N.T.M.K - em đã ghé qua, chào 48K.

xe12banh

Xe đạp
@huythanhtv,

Hôm nay thứ tư rùi - bác cập nhật thông tin đi chứ. Đang nóng ruột đây.

manhodessa

Xe tải
Cập nhật thông tin nà @xe12banh

Bên em đang nhập xe về, Đợt này hơi bị nhiều xe Santa Fe, các bác đợi nhé, khoảng 20 - 25.5 sẽ có xe cho các bác qua ngó, rồi quyết định luôn. Bác Huy (huythanhtv) được ưu tiên chọn xe đầu tiên... Giá vẫn kô thay đổi. (b)
Bác xe vền PM cho anh em SFC anh em đang đợi xem Salon của em làm việc thế nào đấy , cố lên . Tiện vứt mấy con Morning SLX vào đi em

CyberCar

Xe hơi

Bên em đang nhập xe về, Đợt này hơi bị nhiều xe Santa Fe, các bác đợi nhé, khoảng 20 - 25.5 sẽ có xe cho các bác qua ngó, rồi quyết định luôn. Bác Huy (huythanhtv) được ưu tiên chọn xe đầu tiên... Giá vẫn kô thay đổi. (b)
Qua quảng cáo của bác em thấy cũng hay đấy. Bác nên tạo uy tín tốt để anh em có nhu cầu mua SF ở Miền Nam nhờ.

Santa Cruise

Xe hơi

Bác Kỳ à, santa fe MLX delux là nhiêu? khi nào chuẩn bị về, update cho ae :41: nhé.
Thanks

huythanhtv

Xe đạp
Chào các bác, em là thành viên mới đang quan tâm tới santa fe ở Saìgòn. Hôm nay em quyết định gia nhập vào trang này để tham khảo thông tin KT và học hỏi các bác đi trước với hy vọng tìm được một em Santa fe như ý.

Bác Huythanhtv ơi, tình hình hợp đồng xe với Triều An của Bác Kỳ có gì mới update cho anh em biết nhé. Thanks.
Hôm qua em có ghé làm việc với bác Kỳ, nhưng chưa ký HĐ vì chưa thỏa thuận được vài điều khoản... bác Kỳ có nói khoãng 20 ngày nữa xe về...
"Các bác hãy đợi" khi nào mua được xe, em sẻ cập nhật thông tin cho các bác.

athandiep

Xe đạp
khi nào xe về nhớ call e cái nha bác Kỳ.e nóng ruột lắm rùi.chúc bác bán được vài chục xe.heheeh