Xin các bác tư vấn giúp em về SHi 2008 Sport

nhasachhailong

Xe điện
Tôi có chê xe nhập đâu cụ, bản thân đã chạy qua mấy con nhập trong đó có cả con cafe. Xe nhập đi vẫn có cảm giác sang hơn xe VN ( đơn giản là bỏ nhiều tiền hơn thì đương nhiên là sang hơn rồi)
Xe đời cũ đầu đầm hơn xe đời mới có lẽ vì đời trước để két nước, quạt tản nhiệt lên đầu xe.
Nhưng con SH mới depa bốc hơn xe cũ ( cái này thì nhiều hội xe test rồi), nước hậu thì ko rõ. Nhưng có lần tôi đã chạy thử con SH mới lên trên gần 80 máy vẫn nhẹ mà đầu xe vẫn đầm như các đời trước. Chạy cao hơn nữa thì ko dám thử
thế thì bác chưa chạy con sh lên 80 mà đường hơi bấp bênh tý thôi là biết ngay bác à, con nhập màu cafe em chạy lên 135 nó còn sướng hơn cả con exciter gp của em vì đầu nó dìm xuống và không bị bênh bênh lạng lái như con việt nam , và con việt nam thụt trước nhún kém nên khi vào cua ở tốc độ cao khó bẻ cua hơn xe nhập nhiều

newch

Xe tăng
thế thì bác chưa chạy con sh lên 80 mà đường hơi bấp bênh tý thôi là biết ngay bác à, con nhập màu cafe em chạy lên 135 nó còn sướng hơn cả con exciter gp của em vì đầu nó dìm xuống và không bị bênh bênh lạng lái như con việt nam , và con việt nam thụt trước nhún kém nên khi vào cua ở tốc độ cao khó bẻ cua hơn xe nhập nhiều
Ko cần thử cũng chắc chắn là cụ đúng vì giảm xóc Sh2012 cứng hơn giảm xóc các đời trước.
Giảm xóc trước cứng hơn nhiều nên đi vào đường xóc sẽ bị rung tay nên nắm tay lái sẽ ko chắc.

kemsu

Xe buýt
Lâu lắm sáng nay e nhìn thấy 1 con SH2008 sờ pot keng gần như mới! Nhìn vẫn phê nên e đào mộ cái thớt này lên ợ!

newch

Xe tăng
Màu đen cụ! Nó keng e mới thích chứ tút lại cụ ra đường nhìn cả đống!
Xe thế thì cụ có hỏi cũng bằng ra phố Huế mua xe mới.
Đời 2008 này trước em chạy thấy chính ra cafe rất nhiều, sport lại ít