[Funland] Xin các bác tư vấn địa chỉ mua loa, âmly hàng bãi ở Hà Nội

tatung75

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Địa Chỉ : 124 Triệu Việt Vương ( Nhà trong )
Mua ơ đâu cũng đc chỉ cân giao hẹn với shop hàng nguyên zin dán tem và bao nhập lại khi nâng cấp là chơi thôi cụ ạ , giờ nguời chơi lên thợ hết rồi mua bán chăn nhau còn kinh hơn cả SHOP bán ra , nhà cháu bán hàng cứ cam kết nhập lại là hàng chuẩn còn hàng lởm ăn dày thì ko bao giờ nhập lại đâu .

Mua ơ đâu cũng đc chỉ cân giao hẹn với shop hàng nguyên zin dán tem và bao nhập lại khi nâng cấp là chơi thôi cụ ạ , giờ nguời chơi lên thợ hết rồi mua bán chăn nhau còn kinh hơn cả SHOP bán ra , nhà cháu bán hàng cứ cam kết nhập lại là hàng chuẩn còn hàng lởm ăn dày thì ko bao giờ nhập lại đâu .
Cụ nói phải, nhưng căn bản mua lại của người chơi chúng em thì giá cả dễ chịu hơn shop nhiều.

tatung75

Xe buýt
Cụ nói phải, nhưng căn bản mua lại của người chơi chúng em thì giá cả dễ chịu hơn shop nhiều.
Người chơi thuần thì thường rẻ hơn. Nhưng mà gặp người chơi cứng thì đôi lúc thợ em cũng thua luôn . Em vẫn nhớ một lần cũng lâu lắm rồi hồi đó mới bặp bẹ chơi có mua một con đầu cd sony của người chơi lúc mua thề sống thề chết là mua 2.7 tr giờ bán lại 2.4 tr em thì bản chất người thợ máy tính ( lúc đó buôn máy tính ) mua luôn cũng chẳng nhì nhèo gì . Nhưng sau này vô tình đọc đc bài viết của cụ ấy chia sẻ trên vnav là mua cái đầu có 1.5 gặp gà bán đc 2.4 em thì cũng ko áy náy chuyện giá cả mà chỉ áy náy mỗi chuyện cụ ấy thề sống thề chết này nọ :) mà em có hỏi han kỹ gì đâu mà thề ... Mua trong vòng 5 p . Đúc kết kinh nghiệm buôn audio của em từ 2008 đến giờ gặp nhiều người chơi bán đồ còn khét gấp vạn lần thợ chợ giời luôn

Người chơi thuần thì thường rẻ hơn. Nhưng mà gặp người chơi cứng thì đôi lúc thợ em cũng thua luôn . Em vẫn nhớ một lần cũng lâu lắm rồi hồi đó mới bặp bẹ chơi có mua một con đầu cd sony của người chơi lúc mua thề sống thề chết là mua 2.7 tr giờ bán lại 2.4 tr em thì bản chất người thợ máy tính ( lúc đó buôn máy tính ) mua luôn cũng chẳng nhì nhèo gì . Nhưng sau này vô tình đọc đc bài viết của cụ ấy chia sẻ trên vnav là mua cái đầu có 1.5 gặp gà bán đc 2.4 em thì cũng ko áy náy chuyện giá cả mà chỉ áy náy mỗi chuyện cụ ấy thề sống thề chết này nọ :) mà em có hỏi han kỹ gì đâu mà thề ... Mua trong vòng 5 p . Đúc kết kinh nghiệm buôn audio của em từ 2008 đến giờ gặp nhiều người chơi bán đồ còn khét gấp vạn lần thợ chợ giời luôn
Cám ơn cụ đã chia sẻ. Em cũng biết như thế và cũng phải trả giá vài lần. Phong cách bán hàng của cụ em cũng rất thích mỗi tội đồ audio của cụ em chưa có điều kiện với tới. Còn đồ cỏ thì em cũng giống chủ thớt nên mới lên đây tham khảo ạ.

tatung75

Xe buýt
Tình hình thích nghe nhạc nhưng cũng chẳng dư dả gì các bác ạ, e muốn đầu tư một đôi loa cây và 1 e âmly hàng bãi. Bác nào biết địa chỉ chuyên bán loa, âmly bãi uy tín ở HN thì chỉ giùm e với ạ,
Thanks các bác!
ĐT của e: 0932632882

Cụ qua nhà cháu 124 triệu việt vương . Mua bán thoải mái bao nhập lại nâng cấp không chơi . Cam kết hàng chuẩn .

tradaoviahe

Xe tải
Chơi audio này cũng lắm kiểu lắm.

phu00133

Xe tải
Em cũng hóng

rubythang

Xe tăng
Âm ly loa đầu cd bãi www.amthanhnoidia.com
Website
www.amthanhnoidia.com
Hóa ra cụ cũng có trên o phở ah. cách đây mấy tháng em có lấy của cụ con amply pionee 7800 với cái CD pionee giờ nghe nhiều đâm ra ngiền mất rồi cụ ạ, giờ nghe nhạc vàng cứ phải là nó chứ cái 5.1 với 7.2 k thể nghe nổi.
Vâng e lướt chứ.
Bộ cụ nghe vẫn ngon và ưng là e thích.
Chẳng gì quý bằng khách hàng thích sản phẩm của mình.
...
Số 67 ngõ 225 Phố Nguyễn Đức Cảnh

( vuông góc với phố Trương Định )

Quận Hoàng Mai - Hà Nội

( Cách bến xe Giáp Bát 1,5 km )

Xem thêm amly - loa - đầu CD - equailize khác tại website

www.amthanhnoidia.com

Hotline : 098.369.8887

Denon - Sansui - Marantz - Pioneer - Technics - Kenwood - Onkyo - JBL - Bose - BMB - Panasonic - Onkyo

loidi0909

Xe máy
Hôm nào qua bác giao lưu nhé, có khuyển mãi gì cho sự kiện mua lần đầu không ah

Done21

Xe máy
Em cũng hóng địa chỉ ạ

tieunguno1

Xe đạp
cụ RubyThang có đó không ạ, e alo ko thấy bác, nt ko thấy bác trả lời, e đang muốn mua bộ dàn đại nội địa nhật (ưng các dòng như Ken A 85, A 65 hay sony 790... trên cụ còn ko ạ e xem web thì thấy còn nhiều) nếu có đấy cụ ơi e câu để chủ nhật này e tạt lên shop cụ xem. e ở dưới thái bình

entire2909

Đi bộ
e lần đầu tham gia diễn đàn cũng lần đầu có ý định mua loa nghiêm túc về nghe nhưng thấy nhiều quá loạn hết cả óc rồi, các bác tư vấn giúp e, e con gái chỉ cần nge nhạc nhẹ như pop, đồng quê vớ vẩn thôi, phòng ngủ e rộng 20m2, nếu có thể các bác tư vấn sẵn cho e để e góp tiền làm bộ karaok cho bọn trẻ con nhà e nó hát, phòng khách nhà e rộng chừng 25m2 nằm giữa gian để xe và bếp (nhà ống ạ). cảm ơn các bác

htc4

Xe buýt
e lần đầu tham gia diễn đàn cũng lần đầu có ý định mua loa nghiêm túc về nghe nhưng thấy nhiều quá loạn hết cả óc rồi, các bác tư vấn giúp e, e con gái chỉ cần nge nhạc nhẹ như pop, đồng quê vớ vẩn thôi, phòng ngủ e rộng 20m2, nếu có thể các bác tư vấn sẵn cho e để e góp tiền làm bộ karaok cho bọn trẻ con nhà e nó hát, phòng khách nhà e rộng chừng 25m2 nằm giữa gian để xe và bếp (nhà ống ạ). cảm ơn các bác
Mợ phải xác định tổng mức đầu tư đã, không thì trên trời dưới biển lắm.
Ngu ý của em là mợ nên mua bộ kara tốt tí nghe nhạc cũng không đến nỗi nào. Nhà em cũng đang nghe kiểu đó, bộ kara hơn 20 triệu nghe chẳng kém bộ nghe nhạc dân dụng 10 triệu đâu.

NgocDiep0403

Xe đạp
vote cụ em thích cụ rồi đấy nhưng đồ cụ đẳng cấp quá em chưa đủ tầm

Xuân Tuyền

Đi bộ
Bác cứ tới chỗ TÂN TÂN AUDIO
Địa chỉ: 38 Miếu Đầm, p Mễ Trì, Q Nam Từ Liêm - Hà Nội.
Chỗ này bán nhiều dòng loa và amply Mỹ Nhật ghép được nhiều bộ rất hay!!
http://tantanaudio.com/

(Sau Trung Tâm Hội Nghị Quốc Gia)

Điện thoại : 0906.206.602/ 0437.823.073

" Uy tín là vàng "

trungdot

Xe đạp
Vâng e lướt chứ.
Bộ cụ nghe vẫn ngon và ưng là e thích.
Chẳng gì quý bằng khách hàng thích sản phẩm của mình.
...
Số 67 ngõ 225 Phố Nguyễn Đức Cảnh

( vuông góc với phố Trương Định )

Quận Hoàng Mai - Hà Nội

( Cách bến xe Giáp Bát 1,5 km )

Xem thêm amly - loa - đầu CD - equailize khác tại website

www.amthanhnoidia.com

Hotline : 098.369.8887

Denon - Sansui - Marantz - Pioneer - Technics - Kenwood - Onkyo - JBL - Bose - BMB - Panasonic - Onkyo
Đợt này có âmli về mới không pác?