Xin các bác cho lời khuyên

lineage

Đi bộ
Hôm trước em có đi cùng thằng bạn đến mua xe ở Honda Tây Hồ , ở đấy em có thấy bày mấy cái DVD và CD của Alpine đắt kinh luôn đặc biệt là con màn hình double din hơn 22tr :ohmy: , em có hỏi cô nhân viên bán hàng thì cô ấy bảo đấy là hàng chính hãng của Alpine nên giá cao :ohmy: , em có đi đến mấy cửa hàng nội thất cũng có tiếng thì chỉ thấy bày bán với giá khoảng 15-16tr gì đó nhưng thấy vỏ hộp toàn chữ tàu :ohmy: , mà lại toàn do cửa hàng tự bảo hành (nói nôm na hình như hàng tàu lậu ) các bác cho em lời khuyên với , vì thằng bạn vừa tậu xe đang phân vân xem nên lắp Alpine hay hãng khác và nên lắp chỗ nào cho đảm bảo với đồng tiền bỏ ra, chứ em và nó lượn suốt qua mấy cửa hàng nhưng nhìn mấy ông ý có vẻ rôm rả như sắp chăn được gà ý:)) sợ quá :'(

danchotroi

Đi bộ
dùng hàng tàu cho nó rẻ bác ơi ,vì hàng mà bác xem cũng toàn hàng tàu thôi , em buôn em biết rất rõ mà , nếu bác cần cứ vào pho đong nhân tìm em nhé bác

nemo_0501

Xe buýt
Chào các bác theo em biết màn hình alpine các bác mua ở trong hãng đắt lắm các bác ah nói chung các bác không lên lắp trong hãng

lineage

Đi bộ
Sáng nay vừa ghé qua CRD thấy mấy cậu kỹ thuật tư vấn con 6850 6 đĩa của pioneer , em đang phân vân giữa Alpine và con này các bác cho em ít lời so sánh với ,con pioneer giá cũng 22tr

MinhKhoiTài khoản đã xác minh

Thành viên sáng lập
Website
dochoixedap.com
Hôm trước em có đi cùng thằng bạn đến mua xe ở Honda Tây Hồ , ở đấy em có thấy bày mấy cái DVD và CD của Alpine đắt kinh luôn đặc biệt là con màn hình double din hơn 22tr :ohmy: , em có hỏi cô nhân viên bán hàng thì cô ấy bảo đấy là hàng chính hãng của Alpine nên giá cao :ohmy: , em có đi đến mấy cửa hàng nội thất cũng có tiếng thì chỉ thấy bày bán với giá khoảng 15-16tr gì đó nhưng thấy vỏ hộp toàn chữ tàu :ohmy: , mà lại toàn do cửa hàng tự bảo hành (nói nôm na hình như hàng tàu lậu ) các bác cho em lời khuyên với , vì thằng bạn vừa tậu xe đang phân vân xem nên lắp Alpine hay hãng khác và nên lắp chỗ nào cho đảm bảo với đồng tiền bỏ ra, chứ em và nó lượn suốt qua mấy cửa hàng nhưng nhìn mấy ông ý có vẻ rôm rả như sắp chăn được gà ý:)) sợ quá :'(
Bác có nhìn nhầm không nếu là Alpine chính hãng thì vỏ hộp lấy đâu ra chữ tầu có chăng chỉ là hàng nhái,còn nếu là hàng chính hãng thì chẳng cửa hàng nào nó tự bảo hành cho bác được kể cả các chỗ bác bảo là có hàng xịn,vì VN làm gì có trung tâm BH của Alpine,tất cả phải gửi về bản hãng để bảo hành hết
Bác muốn hàng chính hãng BH chính hãng thì bác gặp em nhé,với W202E trong thời gian BH thì là đổi mới tại chỗ chứ ko sửa (tất nhiên là trong điều kiện BH)

danchotroi

Đi bộ
Bác ơi nếu tự bán và tự bảo hành thì cửa hàng nào mà chẳng thế , cái chính là người ta muốn mua hàng do chính Alpine phân phối cơ , giá cũng chát lắm

Queen

Đi bộ
úi roài ơi..

Híc hình như bác đang đùa em thì phại Em chẳng thấy có gì hây hây cả

lineage

Đi bộ
Cám ơn bác đã cho lời khuyên , nhưng cái báo giá này hình như cao hơn bên ngoài hay sao ý , ở trên hàng muối hô có 12,5tr màn hình Caska cho Civic thôi bác ạ

Trungmytu

Xe điện
Cám ơn bác đã cho lời khuyên , nhưng cái báo giá này hình như cao hơn bên ngoài hay sao ý , ở trên hàng muối hô có 12,5tr màn hình Caska cho Civic thôi bác ạ
e cũng kết cái bộ của caska làm riêng cho civic lắm! trông nó đẹp và hiện đại hợp với nội thất civic hơn các bộ khác !e nhờ một người bạn hỏi chỉ có 11t thôi nhưng chưa có tiền lắp! bác cứ giá đấy mà mặc cả bác nhé!

lineage

Đi bộ
Em thì lại thích cái chú 6850 khay chứa 6 đĩa của pioneer , hôm trước qua mấy cửa hàng thấy giới thiệu cũng khoái quá nhưng mà còn lăn tăn chút về giá cả , nhờ mấy thằng bạn sang Hồng Kông mua thì nó bảo cũng giá tương tự như ở VN , chắc quả này đợi thưởng 1/5 lắp luôn thể hehe