Xin báo giá và tư vấn về Cerato 2011

tuan_anhn

Xe hơi
Ối! Cụ đừng dọa em. Em sợ! Có cụ nào đi trợ lực điện cho em ý kiến ạ.
Trợ lực điện có ưu điểm khi chạy tốc độ thấp thì tay lái nhẹ và khi chạy tốc độ cao thì tay lái nặng dần lên theo tốc độ xe, Trợ lực dầu thì khi cụ chạy tốc độ càng nhanh thì tay lái càng nhẹ, kiểm soát tay lái sẽ kém hơn đấy là nguyên nhân mà các xe đời mới đều ứng dụng trợ lực điện cho xe.
Lúc nào rảnh mời cụ qua Thanhxuan Auto 3S - 105 Nguyễn Tuân đang có nhiều Cerato 2011 (mầu đen) cho cụ lựa chọn thoải mái cụ à

Chỉnh sửa cuối:

nem_da_giau_tay

Xe buýt
các cụ cho e hỏi chút là xe e là careto e mới tậu nó có cái mã này ngay chỗ cần gạt nước mưa chỗ kính lái , cái mã này có phải số vin k ợ, và như vậy là xe e mã vin là C ợ, xe e trung đông.
KNAFW4111C5439591
e thấy xe e có cái chỉnh số trên vô lăng, còn hộp số có fai 6 số k thì e cũng chưa thử, thêm nữa là theo e đc biết cái cân bằng điện tử ESP gì đó là xe e k có, e đi nhiều xe xịn nó có cái này là nó phải có cái nút bấm bật tắt cơ, trong catalog cerato thì thấy có cái nút ở vị trí chỉnh độ sáng tối đèn taplo nhưng xe e k có, chắc bị cắt rồi, các xe khác của các cụ có k ợ, bản eu có k ợ để e ra e bắt đền nhà vietauto chỗ cầu giấy....
thanks các cụ ợ

mrchim

Xe hơi
các cụ cho e hỏi chút là xe e là careto e mới tậu nó có cái mã này ngay chỗ cần gạt nước mưa chỗ kính lái , cái mã này có phải số vin k ợ, và như vậy là xe e mã vin là C ợ, xe e trung đông.
KNAFW4111C5439591
e thấy xe e có cái chỉnh số trên vô lăng, còn hộp số có fai 6 số k thì e cũng chưa thử, thêm nữa là theo e đc biết cái cân bằng điện tử ESP gì đó là xe e k có, e đi nhiều xe xịn nó có cái này là nó phải có cái nút bấm bật tắt cơ, trong catalog cerato thì thấy có cái nút ở vị trí chỉnh độ sáng tối đèn taplo nhưng xe e k có, chắc bị cắt rồi, các xe khác của các cụ có k ợ, bản eu có k ợ để e ra e bắt đền nhà vietauto chỗ cầu giấy....
thanks các cụ ợ
Cái số ở cần gạt mưa nó đúng lá số VIN đấy cụ ạ. Theo như tầm hiểu biết của em thì nó đúng là VIN C đấy ạ. Muốn biết chi tiết cụ có thể nhờ cụ xuantien_mobis check cho ạ. Theo em được biết bản Trung Đông và EU thì ko có ESP đâu ạ. Còn cụ muốn check xe mình bao số thì cụ chuyển sang chế độ bán tự động rồi lần lượt sang số là rõ thôi ạ.

RollsRoyce8998

Xe hơi
cụ chủ lấy cerato màu đen, xe xuất EU, Full Option, SX 2011 thì ới em nhé. em để giá tốt cho cụ. Hót lai của em: 0932282585
chúc cụ chủ tìm được xe ưng ý

nem_da_giau_tay

Xe buýt
xe cụ bản EU cụ mới mua hay mua lâu rồi?, cụ mua là bao tiền ?? vì e nghĩ cái ESP này nếu mà có nó sẽ phải đội giá lên ít nhất tầm 4-5k $, nếu xe cụ có cụ có thể chụp hình đc k? cụ chỉ cần chụp cái nút bật - tắt ở cái chỗ chỉnh độ sáng tối của đèn taplo ý, cụ lưu ý là nó sẽ có cái hình chiếc xe và 1 vệt bánh xe ngoằn nghèo nhé, còn nếu k có cái nút ở vị trí đó thì coi như k có đó là theo nguyên bản của catalog của nhà sx đó, e biết là full option cerato là có đầy đủ hết nhưng giá chắc chắn sẽ cao, bét cũng cỡ 35k chứ k có cái giá 31-32k đâu, mà nếu cerato ở mức giá 35k thì lúc đó người ta đã nghĩ đến các dòng xe khác chứ k còn nghĩ đến KIA cerato nữa rồi

ngotuanbn

Xe tải
xe cụ bản EU cụ mới mua hay mua lâu rồi?, cụ mua là bao tiền ?? vì e nghĩ cái ESP này nếu mà có nó sẽ phải đội giá lên ít nhất tầm 4-5k $, nếu xe cụ có cụ có thể chụp hình đc k? cụ chỉ cần chụp cái nút bật - tắt ở cái chỗ chỉnh độ sáng tối của đèn taplo ý, cụ lưu ý là nó sẽ có cái hình chiếc xe và 1 vệt bánh xe ngoằn nghèo nhé, còn nếu k có cái nút ở vị trí đó thì coi như k có đó là theo nguyên bản của catalog của nhà sx đó, e biết là full option cerato là có đầy đủ hết nhưng giá chắc chắn sẽ cao, bét cũng cỡ 35k chứ k có cái giá 31-32k đâu, mà nếu cerato ở mức giá 35k thì lúc đó người ta đã nghĩ đến các dòng xe khác chứ k còn nghĩ đến KIA cerato nữa rồi
Em dự không đội lên như chỗ đậm đậm đó đâu. Báo cáo cụ là xe em vừa mới mua 2 tuần truớc; em nhờ cụ xuantien cheeck Vin thì xe em xuất Turmenistan; báo cáo cụ là có ESP (ngay đèn chỉnh sáng tối táp lô) nhé cụ. Còn thằng em đồng hao với em mua trước em đúng 2 tuần, check Vin là xuất Campuchia thì lại không có cái ESP (đi mua thì các sâu đều bảo xuất EU, và giá 2 cái xe là ngang nhau gần 32k)

hahuyson

Xe tải
quá chuẩn

hahuyson

Xe tải
quá chuẩn

zyn1990

Xe máy
các bác có giá cụ thể của cerato thì báo cho e vs ạ :(( e đang ngó nghiêng C200 nhưng chắc từ h đến tết k đủ xiền ạ :( hx thôi thì theo số đông e nghiên cứu cerato xem sao :(

nem_da_giau_tay

Xe buýt
Em dự không đội lên như chỗ đậm đậm đó đâu. Báo cáo cụ là xe em vừa mới mua 2 tuần truớc; em nhờ cụ xuantien cheeck Vin thì xe em xuất Turmenistan; báo cáo cụ là có ESP (ngay đèn chỉnh sáng tối táp lô) nhé cụ. Còn thằng em đồng hao với em mua trước em đúng 2 tuần, check Vin là xuất Campuchia thì lại không có cái ESP (đi mua thì các sâu đều bảo xuất EU, và giá 2 cái xe là ngang nhau gần 32k)

xem ra bọn sâu nhập xe về lôm côm quá nhỉ, xe e k có cụ à, và e cũng thấy khá nhiều xe k có, e cũng biết theo option cái này là có. khả năng bọn sâu nó cắt cái này để kiếm chác rồi đây, e mua xe ở thằng Vietauto chỗ 329 cầu giấy, mai e ra e phang mấy thằng này 1 trận mới đc. gét nhất cái trò ăn bửn bon chen vài đồng bạc lẻ của cái bon buôn xe này, các cụ nhớ chánh xa cái showroom này nhé

xuantien_mobis

Xe lăn
xem ra bọn sâu nhập xe về lôm côm quá nhỉ, xe e k có cụ à, và e cũng thấy khá nhiều xe k có, e cũng biết theo option cái này là có. khả năng bọn sâu nó cắt cái này để kiếm chác rồi đây, e mua xe ở thằng Vietauto chỗ 329 cầu giấy, mai e ra e phang mấy thằng này 1 trận mới đc. gét nhất cái trò ăn bửn bon chen vài đồng bạc lẻ của cái bon buôn xe này, các cụ nhớ chánh xa cái showroom này nhé
Cái này là nguyên bản từ nhà sx không trang bị, chứ không phải là xuất xưởng có mà về Việt Nam salon tháo đi đâu Cụ ạ (cái này không phải là thứ dễ thay, dễ đổi như: gương gập điện, Camera lùi...đâu ạ), người mua hàng cũng cần tìm hiểu, hoặc yêu cầu người bán giải thích rõ, tránh hiểu nhầm. Có thể xe thiếu cài này nhưng lại bù cái khác (xe của bác là bản xuất Trung Đông nhỉ)

Chỉnh sửa cuối:

nakata8686

Xe tải
gần 32k thì cụ cố lên chút nữa lấy em Forte GDI nội địa của em có phải ngon lành hơn không hở cụ

mrchim

Xe hơi
Nhờ sự tư vấn và giúp đỡ nhiệt tình của các cụ. Em đã cưới được một em Cerato 2011 xuất EU ( theo VIN cụ xuantien check thì là cambodia nhưng cũng ko sao!
Em xin cảm ơn các cụ nhiều!
Nhân tiện đây các cụ đã đăng ký xe cho em hỏi, lệ phí trước bạ của xe em là bao nhiêu ạ? Các cụ comment sớm giúp em nhé!

ngotuanbn

Xe tải
Nhờ sự tư vấn và giúp đỡ nhiệt tình của các cụ. Em đã cưới được một em Cerato 2011 xuất EU ( theo VIN cụ xuantien check thì là cambodia nhưng cũng ko sao!
Em xin cảm ơn các cụ nhiều!
Nhân tiện đây các cụ đã đăng ký xe cho em hỏi, lệ phí trước bạ của xe em là bao nhiêu ạ? Các cụ comment sớm giúp em nhé!
Chúc mừng cụ có vợ 2 ngon lành cành đào
Em hỏi tò mò chút, cụ lấy giá bao nhiêu vậy; và xe cụ xuất Campuchia nó có ESP không (cái nút tắt ESP hình trơn trượt ngay cạnh công tắc chỉnh độ sáng đèn taplo ấy cụ ạ)

cardream

Xe tải
Nó có biểu thuế rồi cụ ạ, cố định luôn. Cụ cứ đi cùng sâu cho yên tâm. Khỏi phải lăn tăn