[Đã bán] Xiaomi Mix fold 2 gold fullbox

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
15,600,000 VNĐ
em thì ngưỡng mộ ai bỏ ra hơn 30 mua cái ip 15 của nợ ạ, dùng chuối kinh khủng
Em đây cụ ơi, he he. Chời gì chơi nhưng cứ iPhone mới ra lại mua, mua xong lại ngồi nghĩ khác quái gì đâu mà tốn một mớ, nhưng lần nào cũng thế...

huytct

Xe tăng
Ngại nhất của Xiaomi là lỗi thông báo tin nhắn, thông báo của các ứng dụng ko phổ biến ở TQ như Facebook, Zalo, Messenger… Còn lại thì cực ngon

Dang nam

Xe hơi
Thực ra là bất cứ hãng nào cũng đều có dòng máy cao cấp nếu cụ cầm một con gập của Xiaomi hay Huawei cũng sẽ thấy nó khôn hơn bọn Samsung rất nhiều luôn còn iPhone thì em không nói vì nó khác hệ. Samsung thì cứ tự hào là máy gập nhưng chống ngập nước, nhưng mà em nói thật cũng chẳng ai đi cầm cái điện thoại nhúng nước làm gì cả. Còn về cái chuyện dùng điện thoại có tí mưa bay bay bụi bụi hay nước tạt thì bây giờ gần như con nào cũng chịu được rồi. Còn cụ có thể bị ấn tượng với Xiaomi vì nó làm dòng máy giá rẻ và máy tầm trung quá tốt nhưng thực sự là những cái dòng mi và Mi mix của nó thì cũng không thua kém flagship nào đâu cụ ạ. Còn nếu loại bỏ yếu tố gọi là mỗi người thích một hãng thì theo em cũng ý bỏ ra bao nhiêu tiền để mua cái gì đấy là quyền của cụ í và sở thích em thấy cụ chê bai cái việc bỏ ra từng này tiền để mua cái này cái kia của người khác nó không hay
Cụ nói đúng
Năm 2018, em bỏ ra 12,5 củ mua đập hộp con mi mix 2S. Đến giờ em vẫn dùng ngon! Pin vẫn dùng đủ 1 ngày. Nếu các hãng khác chắc phải thay pin rồi

adler

Xe hơi
Ngại nhất của Xiaomi là lỗi thông báo tin nhắn, thông báo của các ứng dụng ko phổ biến ở TQ như Facebook, Zalo, Messenger… Còn lại thì cực ngon
up rom vietsub mất tiền thông báo nhảy nhanh như samsung rồi cụ ơi

adler

Xe hơi
Chuẩn cụ nhỉ, hàng của cụ chủ tuy cũ, nhưng cụ ấy toàn mua hàng tuyển, cọn kỹ, nên các cụ mua k phải lo, giá thì ní theo giá thị trường, đắt rẻ tùy cảm nhận. Em mua của cụ chủ cũng chỉ chuyển tiền, cụ chủ gọi ship, con k cần qua xem. Anh em nt với nhau lâu còn chưa gặp mặt lần nào.
ae zuột của cụ trước mua con fold 3 của em cho ship tới lấy, tiền chưa nổi trên bank mà em còn cho mang máy về luôn cơ mà, em ngại gì đâu

adler

Xe hơi
E thấy bên này đang bán
Ko biết cụ nào mua chưa ạ?
giá e ko bàn, cơ mà chơi xiaomi các cụ nếu ko chơi chính hãng thì cứ kiếm con nào unlock sẵn hẵng chơi, vì sẽ cài dc rom qte, dùng làm máy chính ko trễ thông báo. Hầu hết cửa hàng bán máy ra chưa dc unlock đâu vì 1 nick chỉ dc unlock 1 tháng 1 lần và phải đợi ít nhất 7 ngayg

ae zuột của cụ trước mua con fold 3 của em cho ship tới lấy, tiền chưa nổi trên bank mà em còn cho mang máy về luôn cơ mà, em ngại gì đâu
Có tí quen biết nó hơn cụ nhỉ, đá quá đá lại mua của nhau vui phết.

adler

Xe hơi
Máy đã bay cho 1 cụ tin em là chính, chưa gặp chưa xem máy nhưng ck full, em gửi ship cho nhanh, kịp có máy đón năm mới ạ

daylight

Xe hơi

Minhduc2409

Xe tải
em bỏ iphone từ thời iphone X và dùng tất cả các dòng xiaomi rồi, em đã bán mix fold 3 cho 1 cụ trên này, rồi lại mua fold 2, xong hôm nay bán do đã mua lại fold 3 được mấy hôm, hơi quanh co tí. Cơ mà hôm nay em được trên tay con find N3 của oppo, phê quá em lại múc thêm. Em nói thật fold 5 của ss tuổi tôm khi so về trải nghiệm với mấy con gập của tàu, đấy là em ko chơi huawei do ko có google thôi, chứ huawei nó còn đẳng cấp nữa. Thời buổi này mà còn cụ nào thần thánh iphone rồi chê xiaomi thì chắc là do cụ chưa được trải nghiệm máy tàu nhiều rồi, tàu giờ làm máy gập cực đỉnh luôn, nhược điểm của máy tàu là mỗi khoản rom, trễ thông báo thôi
2 cái nhược điểm đó lại là ko chấp nhận đc với nhiều người cụ ah :)

adler

Xe hơi
2 cái nhược điểm đó lại là ko chấp nhận đc với nhiều người cụ ah :)
thế nên e mới uprom là lại như máy qte rồi cụ, chơi và trải nghiệm là chính, còn ai thích ổn định và lâu dài thì cứ ịphone samsung mà chơi ạ

cucke

Xe hơi
Mấy con gập của Tàu cáp gập có bền ko các cụ? Em dùng con fold3 của Sam mà đúng cáp lởm thật.

Trạng thái
Thớt đang đóng