[Funland] Xì gà các cụ hay hút loại nào ah???

Trạng thái
Thớt đang đóng

Godfather77

Xe điện
Chuẩn cụ ạ.
Chỉ cần ngửi mùi khói biết ngay....
Ấy vậy.....nhiều "đại gia" mới nổi hay dùng cigar đểu phết đấy, nhiều khi họ cứ mời mình...em toàn giả vờ ho ho để nói " tôi đang bị viêm họng, xin cám ơn "...:))
Tốt nhất bảo e ko biết hút cho xong :)

nguyenquangpt

Xe tăng
Kệ họ đi, về bản chất nếu superfake nó vẫn quấn bằng lá cigar mà, có phải bằng lá chuối đâu. Chỉ có điều chất lượng kém thôi. Em lúc nào cũng có bao cohiba short mang theo. Họ hút thì bảo e ko quen hút điếu to, hay bị sặc, thế là mình hút của mình thôi :)
cohiba short cụ mua ở đâu và giá sao ah?

Shadow381

Xe điện
Em có 2 thứ: whey protein và cigar ko bao giờ em mua ở VN, đi nước ngoài xách về hoặc nhờ người nhà bên Châu Âu mua hộ, ko có whey thì chịu khó nhai thịt bò, ăn trứng, ko có ko sao; ko có cigar thì nhịn hơn là dùng đồ vào người ko biết rõ nguồn gốc, quần áo fake thì được chứ đồ ăn, hút vào người ko đùa.

hanghieu

Xe buýt
Em có 2 thứ: whey protein và cigar ko bao giờ em mua ở VN, đi nước ngoài xách về hoặc nhờ người nhà bên Châu Âu mua hộ, ko có whey thì chịu khó nhai thịt bò, ăn trứng, ko có ko sao; ko có cigar thì nhịn hơn là dùng đồ vào người ko biết rõ nguồn gốc, quần áo fake thì được chứ đồ ăn, hút vào người ko đùa.
Đọc báo mạng ít thôi cụ

xegiacmo

Xe container
Một dạo cách đây mấy năm, nó rộ lên như cái mốt sành điệu. Các bố cơ quan em, nhiều ông cũng cố tập tọe, mua đồ, mua xì gà, rồi cứ có cuộc gì lại bày ra sâu, hút hít với nhau. Có bố người bé tẹo cứ cố gồng mình, hóp má rít thuốc, chẳng được cái dáng gì. Hôi mù.
Sau, giờ chẳng thấy ông nào ho he xì gà nữa.
Do hết tiền thôi

Trạng thái
Thớt đang đóng