[Funland] Xì gà các cụ hay hút loại nào ah???

Trạng thái
Thớt đang đóng

hanghieu

Xe buýt
Em thấy nhiều cụ ngồi cafe hay hút loại cigar nhỏ (em nhìn hộp nhưng quên tên), điếu ngắn, trong hộp như bao thuốc lá của Italy, em thấy khá thơm.
Các cụ sành cigar cho em hỏi chỗ bán em mua thử dùng được không ạ?

Toscanello Ý vị cafe

RangeRover6789

Xe hơi
Em thấy nhiều cụ ngồi cafe hay hút loại cigar nhỏ (em nhìn hộp nhưng quên tên), điếu ngắn, trong hộp như bao thuốc lá của Italy, em thấy khá thơm.
Các cụ sành cigar cho em hỏi chỗ bán em mua thử dùng được không ạ?
Toscano vị cafe

Shadow381

Xe điện
Oliva thì fake làm cái gì, kể cả cuba thì fake mấy loại đắt tiền thôi.
Đừng đùa, Cohiba Club em mua ở đây hút rồi lần đi nước ngoài tiện tay mua, bóc ra hút thấy khác hẳn hộp mua trong nước?! Mà nó rẻ thế vẫn bị giả nhé.

RangeRover6789

Xe hơi
Đừng đùa, Cohiba Club em mua ở đây hút rồi lần đi nước ngoài tiện tay mua, bóc ra hút thấy khác hẳn hộp mua trong nước?! Mà nó rẻ thế vẫn bị giả nhé.
Em sợ cụ mua ở nước ngoài bị dính hàng giả. Chứ nước ta làm gì có hàng giả hả cụ. :))
Nói thế lộ mang tiếng chết

Shadow381

Xe điện
Em sợ cụ mua ở nước ngoài bị dính hàng giả. Chứ nước ta làm gì có hàng giả hả cụ. :))
Nói thế lộ mang tiếng chết
Em cũng cứ đinh ninh dòng ấy rẻ ai thèm làm giả, đến khi hút điếu đầu tiên của hộp mua bên kia giật mình, hoá ra trước nay mình hút fake mà ko biết!

PI ZIN

[Tịch thu bằng lái]
người ta hút khi tâm trạng, các bố nhà mềnh hút khi sân si, từ tốn thư thái, hưởng thụ, nhẩn nha thôi, chứ cứ tợp phát trăm phần trăm tóp má hít phát vào phổi thì

Aids

Xe điện
người ta hút khi tâm trạng, các bố nhà mềnh hút khi sân si, từ tốn thư thái, hưởng thụ, nhẩn nha thôi, chứ cứ tợp phát trăm phần trăm tóp má hít phát vào phổi thì
Hic hic nó cũng như hút thuốc lá thôi tuy giá trị đắt hơn. Bác nâng tầm thế. Hút sao thoải mái là đc.

PI ZIN

[Tịch thu bằng lái]
Hic hic nó cũng như hút thuốc lá thôi tuy giá trị đắt hơn. Bác nâng tầm thế. Hút sao thoải mái là đc.
khác biệt hoàn toàn chứ cụ, một thể loại riêng, cảm nhận riêng, phong cách riêng, cách hút riêng

hút mà nói chuyện tầm phào phí thuốc, trừ phi vài ba trăm hoặc kiểu như ông # uống ba tai ba chục lòng vê lờ

Aids

Xe điện
khác biệt hoàn toàn chứ cụ, một thể loại riêng, cảm nhận riêng, phong cách riêng, cách hút riêng

hút mà nói chuyện tầm phào phí thuốc, trừ phi vài ba trăm hoặc kiểu như ông # uống ba tai ba chục lòng vê lờ
Nó đắt nên bác nghĩ thế cũng đều là hút cả. Tôi đồng ý cách bảo quản, cách châm sao cho thuốc ngon khỏi hỏng thì ok.

PI ZIN

[Tịch thu bằng lái]
Nó đắt nên bác nghĩ thế cũng đều là hút cả. Tôi đồng ý cách bảo quản, cách châm sao cho thuốc ngon khỏi hỏng thì ok.
hút khác hoàn toàn với hút thuốc lá mà cụ, mỗi hơi nên cách nhau trên 20s ko nó nóng quá hơi khét đắng, chỉ lấy hơi trong vòm miệng để thưởng thức hương vị, sau 1/3 đã hơi chua chút, có thể bỏ sau 2/3, nên dùng cùng rượu mạnh, than bùn khói

còn các loại dưới củ thì cơ bản như thuốc lá

Aids

Xe điện
hút khác hoàn toàn với hút thuốc lá mà cụ, mỗi hơi nên cách nhau trên 20s ko nó nóng quá hơi khét đắng, chỉ lấy hơi trong vòm miệng để thưởng thức hương vị, sau 1/3 đã hơi chua chút, có thể bỏ sau 2/3, nên dùng cùng rượu mạnh, than bùn khói

Ý tôi hỏi bác tí là bác nói" ng ta hút khi tâm trạng, các bố nhà mình hút khi sân xi" . Vậy tâm trạng thế nào để hút í. Tôi hỏi vui tí ko ý gì. Khi sân xi là sao ko đc hút ???

vuahe77

Xe điện

Hút cigar mà như hút thuốc lá thì chóng toi lắm cụ. Em thấy mấy ông hút kiểu đó về báo mộng vậy :))

PI ZIN

[Tịch thu bằng lái]
Ý tôi hỏi bác tí là bác nói" ng ta hút khi tâm trạng, các bố nhà mình hút khi sân xi" . Vậy tâm trạng thế nào để hút í. Tôi hỏi vui tí ko ý gì. Khi sân xi là sao ko đc hút ???
cụ gục gặc ly to tợp lớn cho quên sự đời hay tranh luận ỏm tỏi e ko nói, nhưng mở một chai 25 yo để %100 thì cũng hơi dị, a # thì kc.

hút lúc bt tranh cãi hơn thua thì làm gói phì phèo chưa hết ném đi châm tiếp, thậm chí vừa châm đã rút điếu kc là thường, là duy nhất nicotin

tất nhiên nhiều cụ có nhã hứng hút lúc nào chả đc, họ là người có quyền mà, thậm chí hơi phô là zô wc làm điếu ô kê

quan điểm thôi, e xin phép ngừng tranh luận

boy_spott

Xe điện
Em hóng thêm cách các cụ thẩm

Trạng thái
Thớt đang đóng