[Funland] Xét nghiệm ADN người đàn ông Hà Nội phát hiện bí mật động trời

doctor76

Xe ba gác
Người OF
Em có ông anh, cũng chữa vô sinh cho 1 chị, loanh quanh thế nào mà được đổi vợ luôn :D
Cụ theanh212 chắc rõ chuyện này nhất :D
Chuyện bác sĩ chữa vô sinh, thầy bói chữa vô sinh là lắm vụ hài hước phết đấy cụ, hehehe 😁

Chuyện bác sĩ chữa vô sinh, thầy bói chữa vô sinh là lắm vụ hài hước phết đấy cụ, hehehe 😁
À, ông ý cũng chỉ như cụ, không phải thầy gì cả, nhưng chữa cho 1 chị cùng cty, cũng lấy chồng mấy năm không có con ;)

cưỡi chổi

Xe lăn
Ông bố bà mẹ nó như cái khuân ấy , bé thì khó phát hiện chứ lớn thì khuân nào nó ra sp của khuân ấy ngay nếu tinh ý . Trừ khi 2 khuân nó nhang nhác nhau .
Giỏ nhà nào quai nhà nấy. Em cho thằng cu nhà em xem cái ảnh em lúc bé. Nó bảo đó là nó

pisces_hn

Xe container
nh ngừoi chuyện tình cảm phức tạp thật mà chuyện xx chả nhẽ k có cách tránh cho nhau mà để thế

hongnhungdo

Xe buýt
nh ngừoi chuyện tình cảm phức tạp thật mà chuyện xx chả nhẽ k có cách tránh cho nhau mà để thế
Em dự là nhiều ông vô sinh mà chả biết, mãi chả có bầu được có khi nghi ngờ vợ nên bà vợ đắng lòng thử cái súng khác thì đạn lại ngon . Ai mà dè giờ nảy ra cái vụ ADN mới cháy nhà ra mặt chuột. Dự là xửa xừa xưa thì khối nhà nuôi tu hú mà chả biết, ông chồng năm thê bảy thiếp bà vợ uất quá cũng thử xem ăn vụng nó ngon cỡ nào rồi trúng quả có bầu.

pooka

Xe container
Em dự là nhiều ông vô sinh mà chả biết, mãi chả có bầu được có khi nghi ngờ vợ nên bà vợ đắng lòng thử cái súng khác thì đạn lại ngon . Ai mà dè giờ nảy ra cái vụ ADN mới cháy nhà ra mặt chuột. Dự là xửa xừa xưa thì khối nhà nuôi tu hú mà chả biết, ông chồng năm thê bảy thiếp bà vợ uất quá cũng thử xem ăn vụng nó ngon cỡ nào rồi trúng quả có bầu.
Từ thời phong kiến đã có rồi, nói gì thời 195x tới nay.

Nikola.Tesla

Xe buýt
Cụ phải bảo mợ ấy về hỏi mẹ mợ ấy là nếu bố mợ ấy léng phéng ở ngoài rồ mang con rơi về nhà nuôi thì mẹ mợ ấy có đồng ý không?

Phụ nữ, ngoại trừ vô sinh hoặc đẻ toàn con gái, thì may ra mới chấp nhận chồng đem con ngoài về nuôi.

Chứ đi ăn vụng mà đem sản phẩm về nhà nó chả tế cả 9 đời lên nó chửi chứ ngồi đấy mà nuôi con thay bồ.

Nói chung là mợ dưới phát biểu rất ngớ ngẩn.
Ngôn ngữ là phản ánh của tư duy cụ ạ. Nghe phát ngôn của người khác biết ngay nhân sinh quan của một con người là như thế nào. Như em thì tin rằng trên đời này có rất nhiều hạng người khác nhau, đoan trang có - dâm đãng dễ dãi có, ngang tàng có - loser ngậm đắng nuốt cay cũng có. Về cơ bản thì khi nói đủ nhiều con người ta không thể dấu diếm được suy nghĩ trong tâm can của mình.
Rất khó để qui chụp 100% đàn ông/phụ nữ cùng một kiểu suy nghĩ. Kết luận kiểu như vậy là hời hợt và lười suy nghĩ thấu đáo một vấn đề.

Roseday

Xe tải
Kém hay không thì em không biết.

Con em nuôi đến 7-8t, thì dù lúc đó biết ruột hay nuôi thì đừng hòng ai bắt nó ra khỏi em.
Em quen gia đình 2 vc lục đục, vợ đòi li dị nuôi con. Ck muốn giữ con lại thì bà vợ phũ luôn câu: "Có phải con anh đâu mà đòi nuôi". Mang con đi xét nghiệm thì đúng không phải con mình thật. Khi 2 vợ chồng li dị, ông ck với bà nội còn ngày nào cũng đứng ở cổng trường ngóng cháu rồi khóc. Sau này thoả thuận tháng đôi lần đón con về nhà chăm. Thế mới thấy tình thương với đứa trẻ mình chăm bẵm từ khi đỏ hỏn nó lớn lao ntn

hongnhungdo

Xe buýt
Em quen gia đình 2 vc lục đục, vợ đòi li dị nuôi con. Ck muốn giữ con lại thì bà vợ phũ luôn câu: "Có phải con anh đâu mà đòi nuôi". Mang con đi xét nghiệm thì đúng không phải con mình thật. Khi 2 vợ chồng li dị, ông ck với bà nội còn ngày nào cũng đứng ở cổng trường ngóng cháu rồi khóc. Sau này thoả thuận tháng đôi lần đón con về nhà chăm. Thế mới thấy tình thương với đứa trẻ mình chăm bẵm từ khi đỏ hỏn nó lớn lao ntn
Em luôn tin nếu người ta có trái tim thì dẫu không phải con mình cũng thương thắt ruột như vậy, xét cho cùng người lớn sai nhưng trẻ con vô tội, thương rơi hoàn cảnh này thương nó lắm

beSuSu

Xe điện
Người Kinh mình rất khó chấp nhận chuyện nuôi con thằng khác, nhưng em lạ là người Thái lại khác, họ quý con riêng của vợ, hay con riêng của chồng như con đẻ, rất ít phân biệt.
Cậu làm cùng em, người Thái, vợ có con riêng, nó rất quý thằng bé, ko hề giả tạo, đi công tác mua quà đều cho các con,...
Cụ ko phân biệt đc con riêng của vợ và con bị cắm sừng à.
Chắc cụ đùa theo ý nào đó.

doctor76

Xe ba gác
Người OF
Cụ ko phân biệt đc con riêng của vợ và con bị cắm sừng à.
Chắc cụ đùa theo ý nào đó.
Ý em là,kể cả là con riêng của vợ, thì người Kinh vẫn khó có thể yêu thương như con đẻ đc.

hongnhungdo

Xe buýt
Ý em là,kể cả là con riêng của vợ, thì người Kinh vẫn khó có thể yêu thương như con đẻ đc.
Vì phần lớn người Kinh gắn con cái với trách nhiệm, nghĩa vụ sau này, và hay để tài sản cho con nữa nên họ không muốn con thằng khác hưởng . Nước ngoài có thể khác, bố mẹ già mà con không chăm nhưng giúp việc chăm họ có thể để lại tài sản cho giúp việc.