Xem hình CIVIC rồi, tài liệu bí mật nhé!

kienvang

Xe buýt
taplai nói:
Bạn tôi là nhân viên cũ/ đối tác hiện tại của Honda, tôi hỏi hắn về CivicVN, hắn bảo đã chạy thử nhưng không sướng lắm, thích Mzd6 hơn.
Không hiểu bạn bác nếu không phải là nhân viên hiện tại của HondaVN thì có cách (cửa) gì để chạy thử Civic VN đây?(h)

taplai

[Tịch thu bằng lái]
-Bác lomo có thông tin về CIVIC
-Tôi biết một cậu bỏ Honda mang theo rất nhiều tài liệu của Honda
-Bạn tôi (không phải cậu bỏ nói trên) đã chạy thử CIVIC và còn nói chiếc xe chạy thử có lỗi (sơn? khi nghe tôi không chú ý nên không chắc)
Chứng tỏ các thông tin của Honda cũng có vẻ không bí mật lắm.

kienvang

Xe buýt
taplai nói:
-Bác lomo có thông tin về CIVIC
-Tôi biết một cậu bỏ Honda mang theo rất nhiều tài liệu của Honda
-Bạn tôi (không phải cậu bỏ nói trên) đã chạy thử CIVIC và còn nói chiếc xe chạy thử có lỗi (sơn? khi nghe tôi không chú ý nên không chắc)
Chứng tỏ các thông tin của Honda cũng có vẻ không bí mật lắm.
Tôi không nghĩ thông tin từ cậu bạn của bác lại đủ tin cậy để bác đi đến kết luận (in đậm) ở trên! Từ 1 hiện tượng (chưa biết thực hư thế nào, mức độ ra sao), đã kết luận thành bản chất thì quá sớm, quá chủ quan!

fivestars

Xe máy
Em vót cho bác lò mổ cái nhé.Thông tin bác đưa ra hót lắm.
Xe đẹp,nói chung là với tầm giá mà HONDA việt nam đưa ra vụ này chắc năm nay TOY nhà mình lại có thêm một số dòng sản phẩm mới rồi đây.

taplai

[Tịch thu bằng lái]
Không chủ quan đâu bác kiến ạ, chuyện này tế nhị, liên quan đến người khác, tôi cũng chả muốn đi sâu thêm, bác không tin thì thôi.

fivestars

Xe máy
Trời bác Lomo nhiệt tình quá,nhưng thông tin bác đưa quả là quý giá vào thời điểm đói khát thông tin về em Civic như thế này.Mong bác tác nghiệp cẩn thận nhé........
Vote....cho bác lomo vì thông tin hay.

Hòn đá

Xe đạp
Bạn tôi là nhân viên cũ/ đối tác hiện tại của Honda, tôi hỏi hắn về CivicVN, hắn bảo đã chạy thử nhưng không sướng lắm, thích Mzd6 hơn.
Bạn em là nhân viên cũ/ đối tác hiện tại của Honda, em hỏi hắn về Super Dream, hắn bảo đã chạy thử nhưng không sướng lắm, thích SH hơn.:D

Chỉnh sửa cuối:

bridgehl4

Xe đạp
Với giá này Civic8 quá hấp dẫn!!!! Nhưng em thấy bề ngoài cái xe này nó không được đẹp, cái đầu nhìn ngắn ngủn à! Có ai có cảm thấy dzậy không ?

taplai

[Tịch thu bằng lái]
bridgehl4 nói:
Với giá này Civic8 quá hấp dẫn!!!! Nhưng em thấy bề ngoài cái xe này nó không được đẹp, cái đầu nhìn ngắn ngủn à! Có ai có cảm thấy dzậy không ?
Nó muốn tăng kích thước của cabin nên bị tình trạng đầu và đuôi hơi ngắn.

longcg

Xe đạp
AirForceOne nói:
Ơh !!! cơ mà iem vưỡn thấy trên bảng đồng hồ thiêu thiếu cáy giề ý :^) :^) :^)
Àh , phải rồi :D cáy đồng hồ đo ... vòng tua máy. Hay tại mắt iem toét nên chả nhìn thấy nhể :D :D :D , phải không các bác ôi :^) :^) :^)
he he có mỗi cái đồng hồ tua máy to chình ình ở giữa bác ơi! đồng hồ tốc độ là cái Digital ở trên. :)

Thôi xe cộ thế này em không còn thắc mắc gì nữa. Em có mảnh đất ở phường Thảo điền Q2, 66m2 có bác nào interest không ạ?? :D :D

hamzui

Xe hơi
longcg nói:
he he có mỗi cái đồng hồ tua máy to chình ình ở giữa bác ơi! đồng hồ tốc độ là cái Digital ở trên. :)

Thôi xe cộ thế này em không còn thắc mắc gì nữa. Em có mảnh đất ở phường Thảo điền Q2, 66m2 có bác nào interest không ạ?? :D :D
@ Bác Longcg: Iem hỏi tí: đường 4 bánh vào được ko??Có bị ngập ko bác? Thôi bác cho iem số phone đi nhé, em quan tâm đến mảnh đất mini của bác.

DT của iem: 0985929986. (b) .

DiCham

Walking...
Tưởng nhớ
Ngon hè... Vấn đề là giá thôi...cũng phải có gì đó kéo bọn khỉ kia xuống chứ!

power

Xe tải
Thông tin mật của Honda - > Honda mời Ông LOMO ( ai chả biết chắc ông LOMO là thành viên OF-OS) vào làm gì đó .....-> Honda hớ hênh để cho Ông này xem mà xem tận những mấy trăm trang tài liệu mật. ----> Ai mà chả hiểu đó là một cách quảng cáo không chính thức của Honda thôi (làm gì mà phải lo cho Bác LOMO).
Việc quảng cáo không chính thức này cũng có tác dụng ngăn các bác đang chuẩn bị mua xe sẽ phải dừng lại để xem xét chờ HONDA ra rồi mới tính tiếp (Đương nhiên đánh thẳng vào FOCUS mới, ALTIS mới rồi...).

Honda bước đầu đặt chân vào thị trường VN do đó giá bác LOMO là có cơ sở rồi (Thậm chí để đặt chân có những Hãng còn phải chấp nhận lỗ thời gian đầu khoảng 1-2 năm, sau đó sẽ tăng giá, nhưng 2 năm sau thì thuế giảm rồi, và lúc đó Honda có tăng lợi nhuận thì giá xe tổng thể vẫn cứ giảm ).

Giá Lomo thời điểm này là quyết được rồi, tôi cũng cố gắng đợt này xem. à tiện đây có lô đất nhà vườn biệt thự tại dự án đô thị LICOGI cọc 5-8 mặt biển vịnh hạ long, chỗ ăn lán bè bên hòn gai (đối diện uỷ ban nhân tin tỉnh quảng ninh) có bác nào quan tâm giúp.

Chỉnh sửa cuối:

Mazspeed

Xe container
Thông tin hay, xe ngon, hình thức đẹp. Em xin chúc bác một ly(b) .

Civic 2.0 ngon vật. thèm quá đi mất...:P

p/s: cần bán đất: 5 lô đất khu đô thị mới đường ngã 5 sân bay Cát bi cần sang nhượng cả hay bán từng lô 1 / Biệt thự liền kề Ciputra Hn / căn hộ đang cho thuê Hưng Phú - HCM đê - mại dô...:)) :)) (b) (b)

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
Các bác định biến nơi đây thành siêu thị rao vặt BĐS chắc.
Công nhận là Civic ngon
Ai ""Đất trên ao dưới, ngay cạnh TT hội nghị quốc gia, chính hướng Đông Nam đây"" Cần tiền mua xe bác nào trả đắt mới bán, trả rẻ thì thôi nhé!:)) :)) :))

milicaanj

Xe buýt
Tưởng nhớ
01 mảnh vườn rau, chuyên trị Húng Láng, bác nào mê thịt chó mại dzô mại dzô

Hòn đá

Xe đạp
Bác lomo đã được đưa lên "lò mổ" rồi, bác ấy không còn biết thêm gì nữa đâu...OF-OS đáng nhẽ phải trao huân chương vì đã hy sinh sự nghiệp cho OF-OS :|

taplai

[Tịch thu bằng lái]
Kiểu này thì đất còn rơi giá nữa rồi!

bubi

Xe buýt
Xin chào bác Lo-Mo, thông tin bác cung cấp thật nóng sốt và bổ ích, tôi đã vốt-ka bác 100 km rồi đấy.
Nhân tiện hỏi bác thêm 1 chút. Cái xì-vịt bác thử thì lúc đóng cửa nghe cái 'phập' hay là 'phạch' (đặc trưng cho xe liên doanh lắp tại VN) hả bác?