[Funland] Xem clip mà uất nghẹn

Pumzen

Xe ba gác
Nhớ không lầm thì hồi 9x nhà cháu đọc mẩu tin trong tờ đặc san Thế giới mới, tin đưa chính quyền TP Paris hoa lệ đã ra lệnh cấm nuôi dòng chó Pitbull này, lý do cũng chỉ vì giống chó này cắn người kinh quá. Có lẽ trong tg tới đây, HN hay các tp lớn cũng phải ra chỉ thị cấm nuôi loại chó này.

Kem tươi

[Tịch thu bằng lái]
Nuôi chó dữ tôi đánh giá nguy hiểm ngang tàng trữ pháo, dù không dắt ra đường.
Nhà nước nên có bảng phân loại chó, loài nào thuộc phân loại nguy hiểm thì cấm.

blackpaint

Xe container
Thằng chủ chó nghênh ngang dẫn 4 con chó dữ đi ngoài đường và cái kết

Chắc hàng xóm hỉ hả lắm đây ... chẳng may mà nó cắn 1 ai đó hay trẻ em thì ko biết mức độ sẽ như nào. Mà các nhà luật học ở mình dửng dưng thật ... rất nhiều vụ chó dữ cắn quàng thế mà ko thấy ra thêm luật mới nhỉ???

Có tí mã ảo thôi mà các cụ ra oai kinh quá. 2 nick rót vang chắc của 1 cụ. Xương rồng trên cát với Cánh hoa bất diệt. Toàn nick hay, tên nick cũng đẹp. Tổng 2 xe cụ có hơn 1 triệu mã. Cũng khá đấy :D
Iêm ủng hộ các bác vang chít lão dê nài đi , nhìn vào chữ kí là thấy ghét . Chỉ thích nện đàn bà mà ko đánh chó . Ghét thật :D

samoclan

Xe điện
Nấu nhựa mận tất. Phạt chủ thật nặng!

redflame

Xe tăng
Nhớ không lầm thì hồi 9x nhà cháu đọc mẩu tin trong tờ đặc san Thế giới mới, tin đưa chính quyền TP Paris hoa lệ đã ra lệnh cấm nuôi dòng chó Pitbull này, lý do cũng chỉ vì giống chó này cắn người kinh quá. Có lẽ trong tg tới đây, HN hay các tp lớn cũng phải ra chỉ thị cấm nuôi loại chó này.
Ngày xưa em cũng nuôi chó nhưng toàn loại hiền, gặp ai cũng mừng rối rít, loại Pit này nhìn phát tởm. Em ủng hộ cấm các loại chó dữ trong phố

Iêm ủng hộ các bác vang chít lão dê nài đi , nhìn vào chữ kí là thấy ghét . Chỉ thích nện đàn bà mà ko đánh chó . Ghét thật :D
Em không ghét chó. Em thích thịt chó. Em hỏi nhờ lão tẹo, chức năng vang vod giờ mất phần đính tin kèm theo à ? :D

Lá Mơ

Xe buýt
Cụ đã từng hơn 1 lần bàn về chuyện dao kiếm, mang cả dao đi chạy bộ. Gác chuyện chó dữ mà cụ đang rất hào hứng sang một bên, bản tính của cụ hung hăng nóng nảy đến vậy à ? Cụ mang dao trong người trong lúc mất kiểm soát cũng dễ vào tù đấy. Em khuyên cụ là với tính cách của cụ thì cụ tránh càng xa càng tốt các loại hung khí. Chả nam tính hay anh hùng gì khi luôn thủ vũ khí trong người đâu.
Loại mang cả dao khi đi chạy bộ thì khả năng húng lên xiên người rồi gia nhập Juve rất cao :D

Juhu

Xe buýt
Mà các nhà luật học ở mình dửng dưng thật ... rất nhiều vụ chó dữ cắn quàng thế mà ko thấy ra thêm luật mới nhỉ??
Hỏi Luật ở xứ này thì thôi dồi. Luật thì xa vời thực tế. Mà chả hạn gần thực tế thì cũng lgi có ai thi hành. 1 2 nơi mạo muội thi hành như cụ hải sg đi bắt chó thả rông thì bị chởi sm

honglongit

Xe buýt
Có tí mã ảo thôi mà các cụ ra oai kinh quá. 2 nick rót vang chắc của 1 cụ. Xương rồng trên cát với Cánh hoa bất diệt. Toàn nick hay, tên nick cũng đẹp. Tổng 2 xe cụ có hơn 1 triệu mã. Cũng khá đấy :D
chắc các cụ ấy chơi cờ bạc với mod đợt bóng bánh, em rót cụ 1 ly nhé, uống vang nhiều quá ko tốt, phải có tí vodka :D

canhhoabatdiet

Xe container
Nuôi chó dữ tôi đánh giá nguy hiểm ngang tàng trữ pháo, dù không dắt ra đường.
Nhà nước nên có bảng phân loại chó, loài nào thuộc phân loại nguy hiểm thì cấm.
Nó lai lung tung giống này giống kia thì cũng khó phân loại cụ ạ.

chắc các cụ ấy chơi cờ bạc với mod đợt bóng bánh, em rót cụ 1 ly nhé, uống vang nhiều quá ko tốt, phải có tí vodka :D
Em cảm ơn cụ đã mời rượu. Cũng không có gì mâu thuẫn gay gắt về nội dung chó mèo. Em được mời vang vì thảo luận về ngôn ngữ thôi. Em ôm cái chén của cụ, tối em mơis giả :))

MiTa

Xe lăn
Lũ này cứ lấy cây chọc mù 2 mắt nó.

Em không ghét chó. Em thích thịt chó. Em hỏi nhờ lão tẹo, chức năng vang vod giờ mất phần đính tin kèm theo à ? :D
Iêm ko rõ , cơ mà cá nhân iêm chỉ vang duy nhất 1 lần bác tecknip gì đó
iêm ko rõ , cá nhân iêm chỉ vang duy nhất 1 bác có 1 lần thôi . Iêm ko ưng thì vang chứ ko cần lý do vì người bị vang tự biết :D

NguyenBan360

Xe hơi
đi đường gặp nhiều loại chó nhưng gặp cái con Pit ko có chủ dắt hoặc ko rọ mõm trông phát khiếp. . Cái môn nuôi chó này ko thấy được cụ thể hóa về luật quản lí nên giờ rất bất cập. Loại này nó cắn người lớn còn nát người, ko nói đến trẻ con.

Iêm ko rõ , cơ mà cá nhân iêm chỉ vang duy nhất 1 lần bác tecknip gì đó

iêm ko rõ , cá nhân iêm chỉ vang duy nhất 1 bác có 1 lần thôi . Iêm ko ưng thì vang chứ ko cần lý do vì người bị vang tự biết :D
Thôi bỏ qua đi. Vì rằng em cũng không rót vang các cụ ấy. Nếu nick này đỏ, em làm mệ ló cái nick khác tên kêu hơn :))