[Thảo luận] Xem anh AAA làm ăn nè các bác.

koreame

Xe hơi
Em mua bảo hiểm thằng này .Nguyên tắc kinh lém ,hết tháng 4 này là hết bảo hiểm ... Em từ luôn :mad:
Ku chuyển sang xài Bảo hiểm Dầu khí ấy(b)
Tàu chìm rồi mới mua bảo hiểm vẫn được thanh toán như thường:21:

Xi dau

Xe tải

20.00

Xe đạp
Quảng cáo vừa thôi, nó mới vào VN.Cứ thử xem đôi năm nữa xem có khen được nữa không ngoại trừ là người trong nhà !!!
Trùi ui bác ui!!!! Thằng này ko phải nghe cánh báo chí đon ko đâu!!!Hum trước tình mua xe, cũng có hỏi thăm mấy bác!!! Cũng nhiều người ca ngợi thằng này lắm bác ah!!!! Mà em củng tham khảo qua, thấy cũng okie chứ!!!!

pass

Xe buýt
Hỏi các cụ : vụ Hà nội lụt hôm trước nó cũng mưa hơn 1 ngày mới ngập mà nước nó lên cũng từ từ gần 12 tiếng đấy , như vậy xe ngập lụt là do chủ xe à :^)

Bavaria MW

Xe đạp
Em thì thấy thằng AAA vụ này dở quá bác ạ. thật ra nếu ảnh chịu chơi, giải quyết sòng phẳng cho thằng NH, rồi sau đó lên báo thì được tiếng thơm rồi. không biết rút kinh nghiệm gì cả, vụ lụt hà nội năm rồi um xùm mấy vụ này quá trời.bây giờ để cho mấy anh báo "quảng cáo" giùm là thua rồi.rõ ràng về cái khoản maketing thì các bác VN nhà mình còn kém xa tụi nước ngoài, như anh liberty đó thôi. công thức rất quen thuộc của mấy anh Tây là thị trường mới thì cứ maketing mà đánh.khổ thân anh AAA, không biết lần này có bị đánh hội đồng như anh bảo long trước đây không nữa...:77:

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
sao không thuê một con 1,5 t nó kéo lên khi mới ngập thì bây giờ đõ mệt .em không bênh ai cả nhưng theo em lỗi 1 phần do đại tín cậy có bh nên không cứu triệt để đấy mà. em nghĩ kiện được cũng khó lắm
Bác nói chán bỏ m.ịa ra, chẳng có ai muốn xe của mình ngập nước hay bị rủi ro để gặp mấy cụ bảo hiểm cả, bần cùng bất đắc dĩ thôi. Không lẽ để xe dưới hầm cứ phải canh chừng ko trời mưa ngập à??? KD kiểu cùn gỉ thế thì tẩy chay là đúng thôi các bác ợ:77:

inzagol

Xe đạp
Hôm nay báo thanh niên lại có thêm bài phân tích về vụ này đấy các bác ạ.Nói chung vụ này anh 3A quá dở rồi,giải quyết mà để đến ra tòa là thua!:41::41::41:

Lungo_123456

Xe buýt
thế mới thấy miệng lưỡi của chúng nó, khi bán cho người mua thì ngon ngọt hướng dẫn không loại trừ việc dấu những bất lợi hoặc định nghĩa này nọ.
Rồi đến lúc nó xấy đến thì coi như là không quen biết, vặn lý này nọ cứ như họ cố tình cả...
Đường nó mưa to có mà ngập đến tràn tầng hầm thì cứu hộ cũng đi vào mắt, đường không tắc mới là lạ, còn đòi chui xuống hầm kéo được lên thi chắc là ca hiếm có khó tìm.
Bảo hiểm thế này thì đừng quảng cáo là đền cả xe cho nó xong.... bán giá rẻ đi cho hãng khác nó phục vụ.
Bảo hiểm cũng có xe khắc phục sự cố đâu, xe kéo chẳng hạn, phục vụ cái gì nữa mà chống được thủy kích. Hợp đồng thì ghi cho lắm ngôn từ cho nó hoa mỹ, hoa mắt, sử dụng cái đa dạng cấu trúc của tiếng Việt để lèo lái con mồi vào tròng, bảo vệ tối đa cho cty BH. Tránh tất cả các rủi ro, đổ lối cho cả quản lý khu vực, phường xã hay cho cả xã hội....
Như kiểu bảo hiểm y tế mà người bị bệnh chắc do bảo phòng chống bệnh không nghe, thực hiện uống thuốc không đúng cách đã quy định bởi nội dung HDBH nên không trả tiền viện phí. Hoặc tự ý uống thuốc đắt tiền quá mà vẫn không khỏi bệnh nên không trả BH :'(:21:
Thế mà cũng nêu cao cái chuyện xã hội hóa bảo hiểm, có mà xã hội hóa việc thu tiền, còn việc chi ra chỉ là thí điểm hay nói cách khác là bố thí từ nguồn thu khổng lồ, lại còn vận hành đa cấp.
:77::77::77:

Xe máy cày

Xe máy
anh nào lõm quá thì cho nó sập tiệm đi cho rồi, đỡ khổ thân anh em nhà ta, các bác nhỉ!