[Thảo luận] xe xxx bị Bus táng vào đuôi...hic

xulu

Xe tăng
Website
vn.360plus.yahoo.com
Ko có chuyện chẳng may đâm vào đâu, Em dự rằng xe buýt cay cú bị vịn nhiều lần nên hôm nay bố phang cho mày cho nhớ >:D<

Vuvit

Xe tăng
Đáng đời con cáo gian ác=))

SU-CAMRY

Xe tải
hahaha....................CHÍT ĐI

HT_CRV

Xe tải
Thương dog gì thằng xe Bus các cụ ơi. Bus với XXX đi có tử tế gì đâu. Cho 2 thằng nó thịt nhau cho sướng, chả mấy khi. Nếu 2 chú tài xuống oánh nhau nữa em càng mừng.
Tài xe bus tuổi gì mà dám gây chiến với 113 hả kụ :))

gia doi

Xe điện
Thương dog gì thằng xe Bus các cụ ơi. Bus với XXX đi có tử tế gì đâu. Cho 2 thằng nó thịt nhau cho sướng, chả mấy khi. Nếu 2 chú tài xuống oánh nhau nữa em càng mừng.
E cững thích vậy 2 thằng này e chả thương thằng nào cả. Thằng nào cững ngông cho chết

gia doi

Xe điện
Công nhận, bây giờ xe biển đỏ, biển xanh, xe bus, xe có mào taxi là đi vô tổ chức nhất, hầu như ngày nào các cụ cũng gặp các cảnh chướng tai gai mắt. Tại sao luật lại không áp dụng cho một số đối tượng nhể ? Bây giờ mà VTV chịu khó quay các cảnh đi trái luật như thế (cái này cực dễ và luôn gặp), tập hợp thành một video clip quãng 30' thì phải nói là chuẩn, khỏi cần bình luôn. Tuần trước, em đi đường 5, tới chỗ đèn đỏ rẽ vào Đại học NN1, thấy 1 chú misubishi đi vào làn rẽ trái nhưng lại đi thẳng. Một chú xxx phăm phăm đi ra, em nghĩ, thôi xong chú mày, đi liều thế ko biết. Thế rồi chú xxx lại quay vào,em nhìn lại: té ra là biển xanh ợ. Chán hẳn.
Mấy chú taxi thì ko nói, vì họ lái suốt ngày trên đường nên cũng quen với quy luật ra vào của các xxx , và họ cũng liều nữa: bảo họ đừng bắt khách ư? thế họ đi taxi làm cái gì, vấn đề là tài taxi phải chấp nhận mạo hiểm để kiếm, họ cũng bị bắt ko ít đâu. Nhưng các loại xanh đỏ trên, tại sao cứ thả cho họ nhơn nhơn như vây?.
Úi giời đường 5 tới chỗ đèn đỏ rẽ vào Đại học NN1 e đi qua cững nhiều e để ý mấy bố biển xanh từ 31A đến 80B đi thì thui rùi hình như những xe này sinh ra để lúc nào đi cững vội hay sao ấy, các chú này chẳng bao giờ biết làn đường là gì có hôm e đi xuống phía HP thì đến chỗ đoạn NN1 mấy ống này toàn đi vào làn trái và đi thẳng mấy chú xxx ra nhìn thấy chả thấy ý kiến gì, em thấy chán quá còn mình ở làn giữa mà đứng nhìn các xe đó chạy sai luật vô tư mà mấy ông xxx này hôm ấy ăn canh hến hay sao ấy.

mat_troi_ha_noi

Xe tải
ka ka kẻ cắp gặp bà già các cụ nhể