Tin tức Xe Toyota giảm giá hàng loạt đón Tết

poiuy

Xe ba gác
Như thế này là đã bằng giá lúc thấp nhất năm 2017 chưa các cụ?

hadiephp

Xe máy
Sao ko khoá nick mấy thể loại này ngay và luôn đi nhỉ .
sao OF không khóa mấy cái nick comment có 1 tí tính chất xây dựng thế này nhỉ

Bài viết này hôm nay mới đăng trên 24h nhé ,trang uy tín nhé

Hoangminh1508

Xe hơi
chắc k có cước sắc gì, nhưng mà muốn kiếm tí trên việc lừa lọc khách hàng về việc khan xe giả tạo. Sống thế không thọ đâu cụ ạ.
Thà đừng nói người khác còn cho qua hở mồm ra lại cái văn cũ rích chỉ làm người ta thêm ghét cụ ạ. Bên ford ko bán đc xe cũng gọi cho e ời ời mấy hôm nay rồi kìa bác à. E dân tỉnh lẻ thôi nhưng cũng giới thiệu đc cho mấy người mua xe hãng đấy. Dưới chỗ e dân hay mua bán tải đi.

0966772262

Tháo bánh
chắc k có cước sắc gì, nhưng mà muốn kiếm tí trên việc lừa lọc khách hàng về việc khan xe giả tạo. Sống thế không thọ đâu cụ ạ.
Tôi chưa bh lừa lọc gì ai. Tôi chả cần biết ông là ai. Nhưng ông sống chưa chắc đã tự vỗ tay vào ngực nói sống tốt. Còn tôi thì dám đấy. Sống ở đời đừng mở mồm ra là chê ng khác giả tạo lừa lọc. Khẩu nghiệp nặng lắm. Tôi nói chẳng có gì sai cả. tôi mắng bọn phao tin thất thiệt nói sai thành đúng thì sao.

0966772262

Tháo bánh
Chào Cụ
em không biết Cụ có phải sales của hãng Toy không, nhưng thông tin xe hãng thừa là có Cụ nhé. Kính Cụ đọc thông tin bên dưới nhé

Em rất ghét đôi co. Nhưng cụ thử gọi giúp em tất cả đại lý xem. Altis 1.8G cvt 1.8E cvt, Vios G, Vios E CVT và sắp tới là camry những dòng xe chủ đạo. xem giao trước tết toàn miền bắc nó đang như thế nào. còn hàng, giảm giá hay phụ kiện. Em ít cm. nhưng đọc khó chịu quá. các cụ ném đá ntn cũng được. còn thực tế thì hãy bốc máy lên và gọi

VNKingman

Xe buýt
Tôi chưa bh lừa lọc gì ai. Tôi chả cần biết ông là ai. Nhưng ông sống chưa chắc đã tự vỗ tay vào ngực nói sống tốt. Còn tôi thì dám đấy. Sống ở đời đừng mở mồm ra là chê ng khác giả tạo lừa lọc. Khẩu nghiệp nặng lắm. Tôi nói chẳng có gì sai cả. tôi mắng bọn phao tin thất thiệt nói sai thành đúng thì sao.
Thế à
Thế thì ông thấy thằng Toy lừa lọc khách hàng chưa. Sales có tội gì mà ông bảo tát Sales. Ông không lừa lọc ai thì đó là việc của Ông, tôi không quan tâm. Sự thật là sự thật.

Thằng nào lừa lọc thì tôi nói, tôi chửi. Tôi chửi thẳng vào mặt thàng Toy luôn :))

hadiephp

Xe máy

Cụ kia u cả sdt và địa chỉ show lên đó cụ . Chắc bên cụ là khác thôi

VNKingman

Xe buýt
Em rất ghét đôi co. Nhưng cụ thử gọi giúp em tất cả đại lý xem. Altis 1.8G cvt 1.8E cvt, Vios G, Vios E CVT và sắp tới là camry những dòng xe chủ đạo. xem giao trước tết toàn miền bắc nó đang như thế nào. còn hàng, giảm giá hay phụ kiện. Em ít cm. nhưng đọc khó chịu quá. các cụ ném đá ntn cũng được. còn thực tế thì hãy bốc máy lên và gọi
như thế rồi mà Cụ vẫn bảo không đúng. Vậy em xin ạ cụ

Cụ quá bảo thủ và sùng Toy đây

0966772262

Tháo bánh

Câu trước thì chụp mũ tôi muốn kiếm tí lừa lọc thế này thế kia giờ thì nói sống thế nào kệ. Ông nói năng cho ra dáng người đàn ông có gia đình đi. Tôi đi Kia Rondo. k sùng thằng nào hết

canhnh89

Xe tăng
Website
toyota-thanhxuan.com

Tình trạng khan xe có thể sẽ kéo dài đến tháng 3, 4 nữa cụ ạ.
Bên em còn xe nhưng chủ yếu là innova, vios E mt thôi cụ ạ. Còn camry, altis, vios at đều giao sát tết. Sản lượng xe đại lý nhận trong năm 2018 sẽ giảm so với 2017, do xe nhập khẩu không về được cụ ạ.
Thực tế là vậy cụ ạ.

VNKingman

Xe buýt
Câu trước thì chụp mũ tôi muốn kiếm tí lừa lọc thế này thế kia giờ thì nói sống thế nào kệ. Ông nói năng cho ra dáng người đàn ông có gia đình đi. Tôi đi Kia Rondo. k sùng thằng nào hết
tôi sống thế nào ông phải dậy tôi à. Tôi nói thế không đúng à. Nếu ông không muốn lừa lọc khách hàng thì sao ông phải bảo vệ thằng Toy trước thông tin sự thật là hãng đang thừa xe. Thông tin tôi đưa ra có dẫn chứng đàng hoàng. Ông có gì bảo vệ cho thông tin ông bác trên kia không. Nếu ông có thì nó sẽ chứng minh cho việc ông không phải thằng lừa lọc, con chim lơn kiếm ăn bằng việc rỉa xác thôi để ăn

canhnh89

Xe tăng
Website
toyota-thanhxuan.com
Thế à
Thế thì ông thấy thằng Toy lừa lọc khách hàng chưa. Sales có tội gì mà ông bảo tát Sales. Ông không lừa lọc ai thì đó là việc của Ông, tôi không quan tâm. Sự thật là sự thật.

Thằng nào lừa lọc thì tôi nói, tôi chửi. Tôi chửi thẳng vào mặt thàng Toy luôn :))
Cụ ác cảm với Toy thế. Bây giờ hãng nào cũng thế thôi cụ. Từ Mazda, Hyundai, Kia, các hãng ít chịu tác động từ nghị định 116 cũng không có xe giao kìa cụ.

D.Safety

Xe container
{Salon Chợ xe}
Toyota Thanh Xuân - Số 315 Đường Trường Chinh

Cụ kia u cả sdt và địa chỉ show lên đó cụ . Chắc bên cụ là khác thôi
Em là D.safety - Phạm Khương Duy nhân viên kinh doanh của Toyota thanh xuân
Địa chỉ: 315 Trường chinh - thanh xuân- HN
Kính thưa cụ là nội dung bài viết và tên tiêu đề của cụ là hoàn toàn không liên quan đến nhau
1. Tết nguyên đán Toyota hoàn toàn không có khuyến mại lớn, giảm giá hàng loạt nào cho đén hiện tại, sắp tới chưa biết. cmt của e là hạ nhiệt giá so với đầu tháng 1/2018
2. Bài viết mà cụ đăng lên nội dung là giá niêm yết từ tháng 11/2017.
Bài viết là của cụ, nhưng theo e cụ nên nhờ admin đổi tên tiêu đề thành “ tết dương lịch toyota giảm giá hàng loạt “ hoặc sửa lại nội dung bài viết cho phù hợp vs tiêu đề
Em xin cảm ơn

0966772262

Tháo bánh
tôi sống thế nào ông phải dậy tôi à. Tôi nói thế không đúng à. Nếu ông không muốn lừa lọc khách hàng thì sao ông phải bảo vệ thằng Toy trước thông tin sự thật là hãng đang thừa xe. Thông tin tôi đưa ra có dẫn chứng đàng hoàng. Ông có gì bảo vệ cho thông tin ông bác trên kia không. Nếu ông có thì nó sẽ chứng minh cho việc ông không phải thằng lừa lọc, con chim lơn kiếm ăn bằng việc rỉa xác thôi để ăn
Tôi đưa ra bằng chứng việc khan xe Altis, Vios G, E CVT, Innova G,V và Camry thì ông tính ntn. Ông vào ông đọc lại các cm đi. Xem ai là chim lợn xỉa xói

D.Safety

Xe container
{Salon Chợ xe}
Toyota Thanh Xuân - Số 315 Đường Trường Chinh

HUNGSMUN

Xe container
Mong các cụ hạ hỏa.
Thấy hợp lý thì múc, không phù hợp thì thôi. Mỗi người có một cái nhìn nhận riêng phù hợp với bản thân mình mà.

hadiephp

Xe máy
Kính thưa cụ là nội dung bài viết và tên tiêu đề của cụ là hoàn toàn không liên quan đến nhau
1. Tết nguyên đán Toyota hoàn toàn không có khuyến mại lớn, giảm giá hàng loạt nào cho đén hiện tại, sắp tới chưa biết. cmt của e là hạ nhiệt giá so với đầu tháng 1/2018
Bài viết là của cụ, nhưng theo e cụ nên nhờ admin đổi tên tiêu đề thành “ tết dương lịch toyota giảm giá hàng loạt “ hoặc sửa lại nội dung bài viết cho phù hợp vs tiêu đề
Em xin cảm ơn
Kính cụ !
bài này được copy từ trang 24.com.vn , là trang có uy tín lớn , mới đăng ngày 29.1.18 , em có để link ở bài viết . em tin vì hay vào trang đó đọc thấy uy tín nên chuyển sang đây cho các cụ tranh luận , bên đó em thấy ko comment được .
Còn về giá cụ là sales thì sẽ nắm giá rõ hơn em rồi , tuy nhiên bài viết cũng có nói giá tết nguyên đán giảm , với nữa cụ có comment giá hạ nhiệt so với đầu 2018, theo em thế thì đúng là nó giảm so với đầu tháng 1 năm 2018 mà , chẳng lẽ sai , nhờ cụ tư vấn thêm cho nhé.

VNKingman

Xe buýt
Tôi đưa ra bằng chứng việc khan xe Altis, Vios G, E CVT, Innova G,V và Camry thì ông tính ntn. Ông vào ông đọc lại các cm đi. Xem ai là chim lợn xỉa xói
trên này nói cái gì thì phải có dẫn chứng, không có dẫn chứng thì lên im lặng.

hadiephp

Xe máy
Em xin cảm ơn
Nhân tiện nếu bạn bán hết xe rồi thì ko sao chứ thừa xe dễ bị ăn tát của cấp trên lắm đấy , ở trên có comment đó , bạn đọc xem nhé

hadiephp

Xe máy
Mong các cụ hạ hỏa.
Thấy hợp lý thì múc, không phù hợp thì thôi. Mỗi người có một cái nhìn nhận riêng phù hợp với bản thân mình mà.
Một bài báo được đăng chính thống , chỉ mang sang đây cho các cụ thảo luận , mà căng thế đấy cụ ạ , ảnh hưởng đến quyền lợi thì ko biết thế nào