Xe tải ...

Trạng thái
Thớt đang đóng

universe.4banh

Xe buýt
vâng, cụ hỏi giúp e nếu ok e qua xem luôn
cụ ở đâu vậy?em vừa hỏi ông anh rồi.1 là xem ở bên chương dương.2 thì xem cái xe này nbgon hơn nhưng ở tuyên quang cơ ạ.
CHO EM CÁI SỐ ĐT đi

otohagiang

Xe container
Đúng là Foton máy êm ko gào như DF và Howo vì tỉ số nén thấp hơn ngược lại công suất lại kém hơn ở cùng dung tích xi lanh. Về sắt xi lồng 2 lớp và khoá vi sai cầu sau thì thằng ba chân nào cũng đều có Bác ah. Chạy cao su lên Phó bảng thì giá thấp quá ko làm được vì xe ben thùng nhỏ mà hàng đó thì cồng kềnh lại nhẹ nữa. Mất một cục thì đền ốm. Mấy Bác ở HG mà e ko bit thỉnh thoảng e cũng lên đó
đúng đó bác, mà dáng nó cũng đẹp, trông không quê quê như HOWO
nhưng nói thật là dàn xe Tàu em vẫn thích HOWO hơn, chạy trâu dã man
trước hay thấy FAW, nghe nói cầu MER, số Mỹ, giờ ít thấy hơn thì phải

universe.4banh

Xe buýt
cụ nào xe tải không có việc thì chạy cao su lên phố bảng đi.hôm nay em thấy 20 cái xe lên phố bảng rồi ạ

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
cụ nào xe tải không có việc thì chạy cao su lên phố bảng đi.hôm nay em thấy 20 cái xe lên phố bảng rồi ạ
Chạy cái ông cao su này chết tiền đền...trông không cẩn thận bọn bốc vác nó lấy cục 2 cục là chết rồi @@

trongc

Xe tăng

universe.4banh

Xe buýt
Chạy cái ông cao su này chết tiền đền...trông không cẩn thận bọn bốc vác nó lấy cục 2 cục là chết rồi @@
không cụ ạ.cơi thêm,cho 1 lớp bạt chắc chắn là ok.hôm nay em vs bố đi xem họ toàn làm thế.không rơi đâu ạ..chỉ những ông nào không cơi cẩn thận thì mới...ạ

thanhnv13

Xe tải
đúng đó bác, mà dáng nó cũng đẹp, trông không quê quê như HOWO
nhưng nói thật là dàn xe Tàu em vẫn thích HOWO hơn, chạy trâu dã man
trước hay thấy FAW, nghe nói cầu MER, số Mỹ, giờ ít thấy hơn thì phải
Howo đời mới mặt mũ cũng đẹp lắm bác ah nhất là cabin A7. Nói về chất lượng thì mỗi hãng xe TQ đều có một mặt mạnh hãng thì cầu tốt hãng thì số tốt hãng thì máy tốt. Bản thân e thì thấy Howo là đều xe hơn cả. Bác nói đúng đấy Faw dùng cầu đức nên rất tốt. Nhưng Faw không thấy nữa vì họ bị mất lòng tin do đợt đầu ra dòng máy 360 bị lỗi nên bây giờ không ai dám mua nữa mặc dù lúc trước rất nhiều.( văn phòng của nó ngay gần nhà e thỉnh thoảng qua đó buôn chuyện) Thường thì các hãng TQ hay ký liên doanh với hãng của đức nhưng không phải tất cả các bộ phận mà chỉ một số bộ phận thôi còn lại họ tự làm. E đã được đi thăm quan nhà máy sino và df khâm phục quá bao giờ mình mới được như vậy

Chỉnh sửa cuối:

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
không cụ ạ.cơi thêm,cho 1 lớp bạt chắc chắn là ok.hôm nay em vs bố đi xem họ toàn làm thế.không rơi đâu ạ..chỉ những ông nào không cơi cẩn thận thì mới...ạ
@@ Anh đang bảo là bọn bốc vác nó lấy cơ mà ai bao? dơi...dơi thì đóng trông công rơi làm sao đc @@

universe.4banh

Xe buýt
@@ Anh đang bảo là bọn bốc vác nó lấy cơ mà ai bao? dơi...dơi thì đóng trông công rơi làm sao đc @@
hi!từ hà giang lên phó bảng đi công =niềm tin à anh.có người quản lí,không bao giờ bốc vác lấy đc ạ

thanhnv13

Xe tải
Thôi các bác đôi co làm gì? chạy được thì chạy e thì té. Đúng là khi bốc chuyển xe theo dõi không cẩn thận chúng nó bốc lên đếm lung tung mình nhận tèo. Mấy ông tài nhà mình là a ma tơ lắm. Có lần lên Phó Bảng một chú bên e thừa ra 2 cục chú e lại mang trả lại thật thà quá mức.
Công việc đôi khi rất khó khăn chúng ta hãy chia sẻ với nhau thì tốt hơn tặng hai bác cái ảnh làm quà

Chỉnh sửa cuối:

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Thôi các bác đôi co làm gì? chạy được thì chạy e thì té. Đúng là khi bốc chuyển xe theo dõi không cẩn thận chúng nó bốc lên đếm lung tung mình nhận tèo. Mấy ông tài nhà mình là a ma tơ lắm. Có lần lên Phó Bảng một chú bên e thừa ra 2 cục chú e lại mang trả lại thật thà quá mức.
Công việc đôi khi rất khó khăn chúng ta hãy chia sẻ với nhau thì tốt hơn tặng hai bác cái ảnh làm quà
Em sợ mấy chú này lắm ạ :D Ben 3 chân tầu này nó đóng thùng phải ngang 4 chân Hyundai @@

universe.4banh

Xe buýt
cụ lên 1 chuyến đi,đi chơi cho vui,lên phó bảng cho em ngồi thử xe 1 tí ạ

otohagiang

Xe container
Howo đời mới mặt mũ cũng đẹp lắm bác ah nhất là cabin A7. Nói về chất lượng thì mỗi hãng xe TQ đều có một mặt mạnh hãng thì cầu tốt hãng thì số tốt hãng thì máy tốt. Bản thân e thì thấy Howo là đều xe hơn cả. Bác nói đúng đấy Faw dùng cầu đức nên rất tốt. Nhưng Faw không thấy nữa vì họ bị mất lòng tin do đợt đầu ra dòng máy 360 bị lỗi nên bây giờ không ai dám mua nữa mặc dù lúc trước rất nhiều.( văn phòng của nó ngay gần nhà e thỉnh thoảng qua đó buôn chuyện) Thường thì các hãng TQ hay ký liên doanh với hãng của đức nhưng không phải tất cả các bộ phận mà chỉ một số bộ phận thôi còn lại họ tự làm. E đã được đi thăm quan nhà máy sino và df khâm phục quá bao giờ mình mới được như vậy
cabin mới đây hả bác, đẹp mê

thanhnv13

Xe tải
cabin mới đây hả bác, đẹp mê
Loại cabin này mới nhưng vẫn chưa phải cabin A7 bác ah.
Ca bin HOWO đời trước lên ca bin toàn phải lật mặt nạ không thì nó chống vào badosoc gẫy hết

otohagiang

Xe container
Loại cabin này mới nhưng vẫn chưa phải cabin A7 bác ah.
Ca bin HOWO đời trước lên ca bin toàn phải lật mặt nạ không thì nó chống vào badosoc gẫy hết
em thấy 1 chú đầu kéo máy 380 đầu A7 biển TQUANG rồi
nhìn đẹp đấy
nhưng thú thật là em thích cabin kiểu cũ hơn, nhìn có nét khỏe khoắn chứ A7 có vẻ tay chơi quá

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng