Thảo luận Xe sang Đức sử dụng vật liệu carton này! các thánh vào chém.

tntnb

Xe điện
Kinh thật =)) hiểu biết ghê, biết cả người ta mua thùng mì hảo hảo về làm nữa luôn =))
Thùng mì hảo hảo là cách nói chung của bìa carton tận dụng thu mua của đồng nát, có cụ xe là hộp thùng mì hảo hảo, có cụ lại là thùng bánh phồng tôm. Nói chung tùy vào việc thu mua theo mùa của Toy:))

agrimeco

Xe lăn
Xe mini em tưởng của Anh chứ nhỉ:) với các cụ tranh cãi nhau làm gì, đã là bìa thì tức là bìa chứ nó ko thể là thép đc. Nó đã đc tính toán tối ưu để dùng lắp vào những vị trí cần thiết cho 1 chiếc xe rồi. Còn chất lượng bìa thì đương nhiên vios thua vì giá của nó chỉ bằng 1/3 thôi mà;))

Mr.Tuxedo.tq

Xe tăng
Thùng mì hảo hảo là cách nói chung của bìa carton tận dụng thu mua của đồng nát, có cụ xe là hộp thùng mì hảo hảo, có cụ lại là thùng bánh phồng tôm. Nói chung tùy vào việc thu mua theo mùa của Toy:))
Biết luôn cả người ta mua bìa của đồng nát về làm luôn cơ à =)) hiểu biết ghê =))

tntnb

Xe điện
Biết luôn cả người ta mua bìa của đồng nát về làm luôn cơ à =)) hiểu biết ghê =))
Vì đơn giản Toy không có nhà máy sản xuất phụ kiện bìa carton lên phải thu mua, chỉ là sáng kiến tiết giảm chi phí.

Mr.Tuxedo.tq

Xe tăng
Vì đơn giản Toy không có nhà máy sản xuất phụ kiện bìa carton lên phải thu mua, chỉ là sáng kiến tiết giảm chi phí.
Hiểu biết đấy =)) suy luận rất thông minh =)) tức là k có nhà máy sản xuất thì nó bắt buộc chỉ có 1 cách duy nhất là mua đồng nát về lấy bìa các tông =)) đỉnh cao cmn trí tuệ rồi

tntnb

Xe điện
Hiểu biết đấy =)) suy luận rất thông minh =)) tức là k có nhà máy sản xuất thì nó bắt buộc chỉ có 1 cách duy nhất là mua đồng nát về lấy bìa các tông =)) đỉnh cao cmn trí tuệ rồi
Với các dòng xe của Hàn hay cao cấp hơn là Đức thì bìa carton phải đặt hàng từ nước thứ 3. Còn ông Toi nhà mình thì mọi người đều biết tội gì nhập khẩu bìa carton cho tăng chi phí, cứ đồng nát mà chiến. Không tin bác mổ mấy con vios ra so sánh xem, không tấm bìa nào cùng chữ với tấm bìa nào=)).

Mr.Tuxedo.tq

Xe tăng
Với các dòng xe của Hàn hay cao cấp hơn là Đức thì bìa carton phải đặt hàng từ nước thứ 3. Còn ông Toi nhà mình thì mọi người đều biết tội gì nhập khẩu bìa carton cho tăng chi phí, cứ đồng nát mà chiến. Không tin bác mổ mấy con vios ra so sánh xem, không tấm bìa nào cùng chữ với tấm bìa nào=)).
Thế cơ á =)) đc, rất hiểu biết =)))

alphacoi

Xe tải
cụ lấy dẫn chứng đi ạ - thùng vỏ kẹo làm trần xe là xe của hãng nào đới cụ , !!! khoong có dẫn chứng mà tuyên bố là tội vu khống đới ạ
Cụ đọc trên đường link ở post #1 ấy. Mini Cooper nhé, xe mấy tỏi đấy.

Luu Lehong

Xe container

anhtienbimson

Xe buýt
Anti chém khắp các diễn đàn, sang VNexpress cứ chỗ nào có toy là các thánh mang tấm chắn nắng vào chém, kinh thật.
Khi chưa có xe thì em thấy vấn đề này em cũng quan tâm kinh lắm, nhưng khi có xe rồi, em thấy xe quái nào mà chả được, mình thích là mình mua thôi, xe toyota hay xe hyundai, xe châu Âu hay xe châu Mỹ cũng vậy cả à, nó chỉ là cái phương tiện, đắt rẻ hơn nhau vài tùy chọn, nhưng chưa hẳn cứ có tùy chọn mới là thả mãn người dùng, thực tế thì em thấy 1 số tùy chọn thừa thãi, ngồi lên xe thấy nút không là nút à, hoa cả mắt.
Em quan trọng kỹ năng lái và kỹ năng xử lý tình huống khi đi xe, chứ xe an toàn lắm rồi đấy mà đi cũng cứ ụi vô đít xe khác cũng mệt hết hơi ra ấy chứ!
Nhể các bác?

bmw_z4_29w8668

Xe tăng
Dưới trần xe là carton rồi đến nỉ trần xe, Còn xe Toi thì dưới trần xe là nỉ trần , bảo sao sau mấy năm đi qua đường xấu là kêu long sòng sọc ra,hôm nọ đưa vợ em đi tập xe chip trên bãi toàn vios mới cứng các thầy bảo vỏ mỏng tư giấy vậy, va chạm nhẹ mà như xé toạc áo, còn nói càng ngày càng lởm, trong khi tôn mấy con gentra bên cạnh nhấn cứng cáp gấp vạn lần con vios, vào xe thì có nhõn cái đài là điện tử, cảm biến lùi cũng chả có, nản thật