Xe nam 125cc - các cụ tư vấn hộ em

phamhunga

Xe tải
Bây giờ xe như của bác, chạy gần 10 vạn, họ vẫn bán hơn 20 triệu đấy thôi. Cái quan trọng là thích thì chơi thôi chứ còn về tài chính là vô giá. Để kiếm 1 em còn chất như vậy thì có tìm mỏi mắt cũng khó thấy đấy bác à!!!

SpinderGirl

Xe đạp
Cám ơn các cụ, em vuốt hết các cụ đã tham gia thớt này. :6:

@cụ Gcar: Yamaha exciter sẽ là lựa chọn cuối cùng của em, vì nó vẫn là form xe nữ.
@cụ buôn Ô tô: em thích con nào đi rùa rùa thôi cụ ạ, với lại FX giờ khó kiếm xe mới lắm.
@cụ Rgvmen: em đi loanh quanh Hà nội thôi cụ ạ, không có chỗ nào trèo đèo lội suối hợp với Minsk.
@cụ boividamme: thanks cụ, giờ 67 mới khó kiếm quá cụ ạ.
@haihaxuan: cụ ơi beo 125 mua ở chỗ nào, rổ rá thế nào ạ?
@dâm mê xe hơi: em mê mẩn CBR 125 một thời đấy, cụ biết chỗ nào bán + rổ rá thế nào không ạ
@ cụ ato: honda cm trông thế nào hả cụ

Nhu cầu của em: trốn gấu đi loanh quanh uống (c) buổi tối.
Kỹ thuật: xe nam, côn tay, lành, không được hỏng vặt (nhỡ hỏng vặt lỡ hẹn (c) của em em bắt đền), 125cc trở xuống, không cần bốc, không đi tốc độ cao nên không có phanh đĩa hoặc công tơ mét cũng được. Xe càng nguyên bản càng tốt, ưu tiên xe đã gắn cốp phía sau để em đựng MBH
Các xe gấu không duyệt: cào cào các thể loại, Min khờ, môkích, xe thể thao 2 kỳ (em đề xuất RGV 120 bị gấu trừng mắt gạt ngang rồi huhu), xe hồ cẩm đào, xe trên 50 củ
Các cụ chỉ điểm cho em mấy nhé.
Honda CM125 hàng xịn thì quá đỉnh trong phân cấp <175cc roài, cụ mà kiếm đc thì miễn chê đi, dáng và tiếng nổ ăn đứt em rebel 125 (tuy 2 con này về máy móc chắc cơ bản giống nhau - đều 2 máy tông dung tích 125cc của honda cả), giá em CM125 cũ ngon cũng tầm 3k, 4k rồi, mới mà xịn chắc khó kiếm lắm

AnhNB

Xe buýt
Exciter là sự lựa chọn số 1 cụ ơi! Em cũng đang đi này! (b)(b)(b)

Tinh Hoa

Xe hơi
bác thử tìm hiểu con CD 125 xem nào em thấy máy nó cũng êm fết đấy
Các bác có biết ai bán CD Bentley 125 máy cón ngon 1 tí kô bảo em với. Em là em mê con này nhất đấy. ĐT của em là 0948096668.