Thảo luận Xe mới cứng hơn 800 củ và nhận cái đắng

Ntduong

Xe tải
Website
www.bachkhoahn.com.vn
Các cụ như nào em chả biết nhưng Chevy yên lãng phục vụ em từ A-Z làm xong còn gọi điện chăm sóc đến phát NGÁN -- Thật là số các cụ ĐEN .. Còn mua xe thì giá đã rẻ thì phụ kiện KM nó kèm theo cũng chỉ xác định là nó cho mình biết vì của KM thì chả đâu ra mà NGON .. Tốt nhất nên bỏ thêm tiền để đầu tư...

PBHN

Xe tải
Nghe Sale hót thì khiếp lắm, tốt nhất cầm tiền ra tận nơi, thử xe, chỉ lấy luôn. Chứ ko nó dúi cho mình cái xe chạy test của chúng nó cụ ah. Em nghĩ sale của hãng nào cũng vậy thui.

Lucas_lee

Xe tăng
Làm ăn bố láo quá nhỉ. Cụ dễ tính quá ạ. Lằng nhằng là cho ăn chửi ngay chứ cụ lại để nó cò quay các kiểu.

jerry_nguyen

Xe đạp
Cụ xem ngày ko chuẩn rồi , em mới lấy xe ở neway tuần trc có em sâu ok , làm hết mọi việc giao xe tận gara nhà em luôn, e chưa thấy vấn để gì với vợ 2 của e , vẫn honey moon

PASSION74

Xe tăng
Chuyển hết sang VinGroup rồi thì hi vọng sẽ phục vụ nhiệt tình và bài bản

vandatAT

Xe container
Ắc qui lâu này hết sạch điện thì nó gần như ko tự sạc được. Phải đi kích (kiểu sạc mồi) nó lên diện xong nạp vào rồi lắp vào xe thì mới sạc được. đấy là em nó ac qui chưa die hẳn nhá, nó die thì cũng chỉ còn cách vứt đi.
Mà trong trương hợp sống thì khả năng tích điện của nó cũng giàm sút đáng kể.

bali pham

Xe tải
BLUETOUR - Cty lữ hành uy tín hàng đầu Vietnam
Website
www.facebook.com
thằng bán xe nó ngu vãi.... mịa cáu ắc quy để lâu ngày thì trc khi giao xe phải thay cho khách.... mua xe mới chứ có mua xe cũ đâu mà nó nói thế.... em không hùa theo nói xấu nhưng Chev Thăng long - mỹ đình phục vun chán hơn con rán... em bỏ chỗ đó và ko bao giờ quay lai để bảo dưỡng hay thay đồ hay làm gì....
xin lỗi ACE nhân viên Chev Thang long vì những câu nói thật này... chỉ vì một vào con Sâu làm ảnh hưởng...