[Funland] Xe máy lách vào đuôi khi ô tô đang lùi

Axeco

Xe buýt
Trước đây e cũng đã rất nhiều lần khó chịu việc đang lùi xe nhưng xe máy vẫn cố lách vào để đi cho bằng được, ko hiểu đứng lại chờ 1 chút với họ khó khăn vậy sao và cũng chắc là họ ko biết việc lách như vậy nguy hiểm thế nào khi xe đang lùi ko quan sát thấy họ hoặc xe kẹt chân ga ... thì ko biết hậu quả như nào
Và hôm nay là nạn nhân gián tiếp của việc làm này. Xe e đang đỗ trong ngõ thì 1 cô gái lùi xe từ chung cư ra và đuôi xe cô ý vuông góc với xe e. 1 ninja ko biết từ đâu xuất hiện cố lách vào đuôi xe đang lùi và ngã vào xe em. E ngồi uống nước cách đấy chục m, thấy ninja ngã vào xe em nhưng dựng xe dạy đi luôn nên em nghĩ chắc ko sao. Đến lúc ra xe thì mới thấy cái gù tay lái của ninja chạm với cửa xe em làm xước 1 vết hơn 5cm và lõm khá sâu kèm 2 vết lõm nhỏ gần đấy. Đã nghèo lại còn mắc phải cái eo, giờ sơn lại cái cửa mất hơn củ chưa kể xe phải nằm 2-3 ngày ở gara đồng nghĩa với việc 2-3 ngày ấy nằm nhà ko kiếm ra hộp sữa nào cho thằng cu:((
Bảo sao e và nhiều người hay có những ác cảm với các ninja

Chỉnh sửa cuối:

vandatAT

Xe container
Còn nữa là dừng xe đèn đỏ mà sát dải phân cách thì 1 là rộng hẳn 2 là ép sát luôn. Ko có xe máy phi vào tay lái rất dễ quệt vào gương xe. E bị lật gương vài phát rồi.

Đại Bàng Xuống Núi

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Cảm thông với cụ
E va chạm ko tiếc tiền sơn nhưng cay là mất thời gian và đứa va nó đểu giả chạy mất

Parejo_10

Xe điện
Ở đâu âu đấy. Cụ đợi lúc nào nó thêm cài quệt nữa thì đi làm 1 thể cụ ạ.

HTlangtu

Xe điện
Trước đây e cũng đã rất nhiều lần khó chịu việc đang lùi xe nhưng xe máy vẫn cố lách vào để đi cho bằng được, ko hiểu đứng lại chờ 1 chút với họ khó khăn vậy sao và cũng chắc là họ ko biết việc lách như vậy nguy hiểm thế nào khi xe đang lùi ko quan sát thấy họ hoặc xe kẹt chân ga ... thì ko biết hậu quả như nào
Và hôm nay là nạn nhân gián tiếp của việc làm này. Xe e đang đỗ trong ngõ thì 1 cô gái lùi xe từ chung cư ra và đuôi xe cô ý vuông góc với xe e. 1 ninja ko biết từ đâu xuất hiện cố lách vào đuôi xe đang lùi và ngã vào xe em. E ngồi uống nước cách đấy chục m, thấy ninja ngã vào xe em nhưng dựng xe dạy đi luôn nên em nghĩ chắc ko sao. Đến lúc ra xe thì mới thấy cái gù tay lái của ninja chạm với cửa xe em làm xước 1 vết hơn 5cm và lõm khá sâu kèm 2 vết lõm nhỏ gần đấy. Đã nghèo lại còn mắc phải cái eo, giờ sơn lại cái cửa mất hơn củ chưa kể xe phải nằm 2-3 ngày ở gara đồng nghĩa với việc 2-3 ngày ấy nằm nhà ko kiếm ra hộp sữa nào cho thằng cu:((
Bảo sao e và nhiều người hay có những ác cảm với các ninja
Khổ thân cụ, nhưng từ hãy làm, thêm vài vết nữa, thì làm luôn cả thể.
Mặc dù cũng biết là lướt qua cái, mắt sẽ bị dồn về chỗ ý, song 1 tý thế, nhưng cũng phải sơn loang ra nhiều lắm
sơn với bả cái này đâu tầm 600 thôi cụ

Trước đây em đi bán tải, thằng PKL thấy em lùi còn vê ga ầm ầm doạ dẫm, em vờ vịt đợi nó lách vào đít em dúi cho phát ngã chầy hết chân. Xuống xin lỗi vỗ về nó mấy câu mà thấy sướng trong lòng.

Pilota

Xe điện
Xe máy phi vào mít ô tô đang lùi là chuyện quá bình thường rồi các cụ ạ. Bây giờ, mỗi khi rẽ phải, em còn phải tăng mức độ cảnh giác lên đến n lần. Rõ ràng là mình bật xi nhan từ rất lâu, nhưng cấm có 1 cái xe máy nào nó nhường mình. Thậm chí khi mình đã ngóc đầu xe vào lối rẽ rồi, mà nó còn cố phi lên để tạt đầu rồi vòng ra ngoài đi thẳng. :((

chanquayxoan

Xe buýt
Vì nó đi 2 bánh. Đi chậm lại nó ko thăng bằng đc, nhất là bọn chân ngắn nên nó cứ thấy chỗ trống nó lách.

BMW R60

Xe tăng
Còn nữa là dừng xe đèn đỏ mà sát dải phân cách thì 1 là rộng hẳn 2 là ép sát luôn. Ko có xe máy phi vào tay lái rất dễ quệt vào gương xe. E bị lật gương vài phát rồi.
Dí sát mông xe trước nữa. Chứ để khoảng cách hơi xa 1 tý là xe máy họ cũng lách qua luôn. Em có lần bị cái để chân sau của xe led nó lách và quệt 1 đường đầu xe luôn. Từ đó em luôn dí dát mông xe trc luôn 😁😁

riverstrike

Xe hơi
Đấy là cụ còn biết nguyên nhân. Còn em cứ mấy tháng lại thấy lòi ra một vết xước nhỏ. Không hiểu xảy ra lúc nào. Ông nào đi đường HN mà không ăn vết xước nào là em vái luôn.

jafwm

Xe điện
Ở một diễn biến khác! Cụ thớt định zá tận hơn củ với 2 ngày với vết lõm dư kia thì...

ar3a

Xe điện
Xe máy phi vào mít ô tô đang lùi là chuyện quá bình thường rồi các cụ ạ. Bây giờ, mỗi khi rẽ phải, em còn phải tăng mức độ cảnh giác lên đến n lần. Rõ ràng là mình bật xi nhan từ rất lâu, nhưng cấm có 1 cái xe máy nào nó nhường mình. Thậm chí khi mình đã ngóc đầu xe vào lối rẽ rồi, mà nó còn cố phi lên để tạt đầu rồi vòng ra ngoài đi thẳng. :((
Những lúc ý em chỉ mong em đang chạy xe tải để em đè những thằng ngu ý một phát.

NgangNganh

Xe tải
Em đi đánh tennis buổi sáng ttong khu thể thao mà thèng xe đạp nó phi vào đýt, vỡ kính đèn hậu, em biết và lão chơi sân cạnh biết và bảo em. Em nghĩ ko sao vì thấy nó đi luôn. Đến lúc em về thì ngó mới biết vỡ và lõm.
Em và lão chơi sân cạnh biết thừa là tay đó, nhưng cái loại đâm thế mà bỏ đi, ko nói một câu thì em ko thèm chấp.

bing-bing

Xe tăng
Kệ đi bác, xe em bị 1 đống những vết nhỏ tròn do tay phanh xe máy nó đè vào. Nhìn mãi thành quen :v