Xe máy điện vinfat

Civic to Merc.

Xe container
CN chế tạo máy và cả ô tô Hàn cũng trải qua các bước mua trái tim máy và các cấu phần chính để tạo ra thành phẩm của mình mới gần đây thôi. Vì thế nếu kiểm soát và tăng cường chất lượng tốt, quảng cáo bán hàng, hậu mãi đúng đắn, giá cả hợp lý thì Vinfast xe điện sẽ chiếm lĩnh tt nội địa thôi.

hayloxa

[Tịch thu bằng lái]
Dể ẹc nhé, có sẳn hàng có sẳn jack trên bộ nguồn xe điện chỉ cần nối vào là kéo ga âm thanh vang vọng. Chi tiết hỏi cụ google và lazada. Chế xe novo chi tiết hỏi mợ YouTube
Cụ cho em xin vài cái link với.

panameraf

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ có con số thống kê xe máy điện tiêu thụ hàng năm không? theo em quan sát ngoài đường và những người xung quanh thì xe máy điện sắp đi vào dĩ vãng.

SVC

[Tịch thu bằng lái]
Xe điện thân thiện môi trường. Like vin kịch liệt luôn .
Bờ dồ có biết điện nhà ta làm ra theo quy trình như thế nào không mà phán xe điện thân với chả thiện ?????
Bờ dồ like chữ Vin thời có :)) :)) :))

Lucas_lee

Xe tăng
Giá ô tô thì chát. Chú phỉnh cấm xe máy xăng khéo nhân dân dân kéo đến đốt ba đình cũng nên
Cấm xăng để dân dùng xe máy điện chớ cụ.

Em thấy bên Tung Của, mua ô tô nó cũng ko dễ đâu cụ nhé. Ở các TP lớn, muốn mua ô tô thì phải bỏ tiền mua "lốt", giá cũng gần bằng giá xe để được bốc thăm mua xe. Mua nốt rồi mà bốc thăm trượt thì lại chờ sang năm bốc tiếp.

Vị chi, xe nó cũng cao giá như xe bên mình. Được cái đường sá nó tốt hơn hẳn mình.

Bên đấy xe máy điện và xe đạp như lợn con, chạy đầy đường ấy ạ. Tuyệt nhiên ko có xe máy xăng.

Civic to Merc.

Xe container
Điện gì thì điện , cứ có tiếng uỳnh uỳnh khi kéo ga là sướng

Tiếng uỳnh uỳnh khó j cụ :D

Nhìu cụ chê xe điện ko tiếng động. Vậy thì các hãng xe điện tạo ra tiếng nổ xe máy hay 1 thứ tiếng còi nào đó báo có xe đang đến đc mà. Công nghệ am thanh xe điện sẽ có các tiêu chuẩn mới thôi.

xegiacmo

Xe container
Cá nhân em đánh giá sẽ thành công. Vì xe máy điện tại VN bây giờ toàn hàng hạng 2 hạng 3 của Tàu, bán với giá cực chát. 1 con xe bên tàu nó bán chưa đến 2000 tệ thì về VN bán mười mấy củ.
Xe này đầu tư bài bản, công nghệ tốt mà giá bán em nghĩ cũng chỉ same thì chắc chắn sẽ chiếm lĩnh thị trường cực nhanh.
Cụ nói chuẩn ạ , cu em học bên đó cũng nói như cụ . Giá xe tàu rẻ về Việt Nam đắt lòi . Nó gửi cho em 1 con xài mấy năm , ắc quy bản chuẩn của nó dùng 3 năm mới phải thay . Sau thay ắc quy khác 1 năm đến 1,5 năm là phải thay . Trải nghiệm của em là mua xừ loại cub 50 cc đi cho lành . Yếu điểm của xe điện là đầu nhẹ hều , vận hành êm quá làm người tham gia giao thông cùng không nhận ra . Nếu tính về kinh tế thì xe điện xài đắt hơn xe máy xăng , tiện dụng cũng không bằng

muadem

Xe cút kít
Em chưa biết VF thế nào, hiện mảng xe điện này hàng bên kia biên giới về cả nguyên chiếc và lắp ráp đều rất sẵn, từ thành thị đến nông thôn, từ miền xuôi tới miền ngược đâu đâu cũng có, nhất là các cháu học sinh. VF ra tầm này mà có thiết kế đẹp, pin ngon và bền (đi tầm 100km mới phải xạc), giá cũng loanh quanh mấy ông trên thì nhất định thắng lợi.

Lucas_lee

Xe tăng
Các cụ có con số thống kê xe máy điện tiêu thụ hàng năm không? theo em quan sát ngoài đường và những người xung quanh thì xe máy điện sắp đi vào dĩ vãng.
Em nghĩ là Bác Vin Vượng này làm gì nó đều có lý do và tầm nhìn xa trung dài hạn đấy ạ.

Loanh quanh lại lobby chính sách, lại ra vấn đề đấy ạ. Vậy nên món điện đóm này chưa chắc đã toi đâu cụ ạ.

SVC

[Tịch thu bằng lái]
Xe điện thân thiện môi trường. Like vin kịch liệt luôn .
Bờ dồ có biết điện nhà ta làm ra theo quy trình như thế nào không mà phán xe điện thân với chả thiện ?????
Bờ dồ like chữ Vin thời có :)) :)) :))

nvtung1

Xe tăng
Cũng có thể Cụ ạ. A ý chỉ làm khi đảm bảo là có cơ chế/chính sách hỗ trợ thôi. Và xe điện là xu hướng tất yếu. Cụ sang TQ sẽ thấy. Từ 2008 E đã thấy nó cấm xe xăng ở các thành phố lớn rồi.

Em đang sợ là sớm hơn ấy ạ. Chứ đến lúc đấy còn hơn chục niên nữa, thì a Vượng làm xe máy điện sớm quá, giờ ném vào thị trường nó cũng chưa hấp thụ được.

SVC

[Tịch thu bằng lái]
Cũng có thể Cụ ạ. A ý chỉ làm khi đảm bảo là có cơ chế/chính sách hỗ trợ thôi. Và xe điện là xu hướng tất yếu. Cụ sang TQ sẽ thấy. Từ 2008 E đã thấy nó cấm xe xăng ở các thành
phố lớn rồi.
Cả xe 2b chạy điện bon Tàu cũng cấm dần òi :P :P :P

ngulamphaothu

Xe tải
Tuyền làm ở Tàu chứ gì :)) :)) :))
Logo muốn vẽ thế nào chả được. Về dán keo 502 là xong :D
Chuẩn ạ. Giám đốc xe máy/đạp điện ở VF là CEO cũ của HK bike, chuyên đồ tàu chứ không phải đồ Trugn quốc ạ.
May ra tự làm được cái khung xe với mấy cái ốp nhựa thôi ạ.

SVC

[Tịch thu bằng lái]
Chuẩn ạ. Giám đốc xe máy/đạp điện ở VF là CEO cũ của HK bike, chuyên đồ tàu chứ không phải đồ Trugn quốc ạ.
May ra tự làm được cái khung xe với mấy cái ốp
nhựa thôi ạ.
Khung xe thép ống sơn tĩnh điện cùng mấy miếng nhựa đùn xanh đỏ thời hộ sản xuất cả thể Chợ Giời Thịnh yên cũng chế tốt cần gì tới cái xưởng ngập nước to vật vưỡng :)) :)) :))

xenaocungthich

[Tịch thu bằng lái]
Mịa nhập linh kiện về lắp ráp rồi thành made in VN ah. Giá con này ít phải ngang với con xe gì đó của Thái Lan hơn 30 củ

hellonewday18

Xe máy
Website
prylow.com
Uầy, bác vìnfast tấn công thị trường xe cộ dữ, hy vọng có xiền để sắm con ô tô 4 bánh chạy điện, chứ xe máy điện thì ko có gì để phải phấn đấu hehe

Không biết có cụ nào chiêm ngưỡng nó chưa nhưng em lần đầu thấy cũng ưng ra phết

huyphuc1416

Xe hơi
Xe này bao giờ bán nhỉ các bác?