[Funland] Xe máy biến hình thành xe lamb

Zune.Ngô

Xe buýt
HN thì có xe 3 bánh của các Cụ TB (ko biết là các Cụ TB trực tiếp chạy xe hay chỉ đứng làm chủ còn cho người khỏe mạnh chạy)
Cũng dẹp nhiều lần rồi đấy, tuyên truyền phải chính chủ, phải đúng người (TB), nói chung cụ cứ tính thế hệ các cụ đó khoảng 6x thì phải tầm 2030 tầm nhìn 2035-40 mới hết thế hệ chính chủ đó.

Trungpv

Xe tăng
Dân mình mà cho tự do chế cháo hoán cải thì cũng chẳng kém gì nc bạn đâu các cụ. căn bản mình chế ra ko cho chạy nên chẳng ai muốn ném tiền đi

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Cái món 3 bánh này cả thế giới người ta dùng, riêng xứ thiên đường thấy mất an toàn quá nên cấm tiệt ;))
Ở TP không thấy chứ quê em vẫn có . Chỉ cấm xe tự chế thôi , còn xe nhập về đăng ký đường hoàng thì chạy chở hàng vô tư . Mấy bác mua về chở vlxd cho nhà em suốt . Còn xe tự chế để CA tóm được thì kéo về dùng hàn khò cắt đôi luôn ;))

Dan du an

Xe cút kít
Với đường xá như Hn đúng là nên để 1 loại xe 3 bánh làm xe bus thì hợp lý hơn chứ nhiều đường bé tí vẫn cho xe bus to tổ bố khệnh khạng lượn suốt ngày sao không tắc, Thái và HCM vẫn có loại bus mini mà HN các anh ấy bao năm không có tí nghiên cứu phát triển gì…
Cháu cũng thấy có lý, cho cái xe điện như ở Cửa Lò chạy cũng tốt

BacQuePhuong

Xe tải
Ấn độ thực sự mất vệ sinh các cụ nhé, trừ 1 số nơi toàn nhà giàu (rất ít) ra thì phần còn lại của xã hội Ấn độ phải nói là vệ sinh công cộng cự kỳ tệ hại, đây cũng là vấn nạn mà chính quyền Ấn tìm mọi cách chưa cải thiện được, nhưng đối với người dân họ thì có sao đâu vì họ sinh ra và lớn lên như vậy rồi, hàng nghìn năm nó như thế rồi chứ đâu phải bây giờ mới thế, yếu tố văn hóa, đặc thù về xã hội nó làm cho các dự án nâng cao vệ sinh công cộng của Ấn độ thất bại toàn diện, em biết có 1 dự án được tài trợ bởi Liên hiệp quốc đàng hoàng về việc xây WC công cộng đấy, nhưng thất bại toàn tập :)

Hai_75

Xe điện
Lên hình thì đẹp vậy, chứ xe máy phổ biến ở đường phố Ấn Độ đây nè các cụ. Tổng GDP của Ấn có thể cao hàng top, nhưng riêng đời sống người dân của họ chỉ bình dân như này thôi.

Cụ nào đi Ấn rồi là biết, người giàu có thể rất giàu nhưng số ít thôi, còn đại đa số là dân lao động còn nghèo hơn cả mình, da lại còn đen nữa nên nhìn ko được sạch sẽ lắm đâu.

Nhìn bức ảnh em thấy trừ những người đi xe máy không đội mũ bảo hiểm thì những người còn lại đều đội mũ bảo hiểm cả đầu.

Trungpv

Xe tăng
Lên hình thì đẹp vậy, chứ xe máy phổ biến ở đường phố Ấn Độ đây nè các cụ. Tổng GDP của Ấn có thể cao hàng top, nhưng riêng đời sống người dân của họ chỉ bình dân như này thôi.

Cụ nào đi Ấn rồi là biết, người giàu có thể rất giàu nhưng số ít thôi, còn đại đa số là dân lao động còn nghèo hơn cả mình, da lại còn đen nữa nên nhìn ko được sạch sẽ lắm đâu.

Ấn độ họ còn chưa áp dụng tiêu chuẩn khí thải nào cho xe đcđt để giảm giá xe thì đủ biết dân còn nghèo khổ rồi. siêu xe tự chế+chở quá tải ko hiếm