[TNGT] Xe Lexus ES của giám đốc aqualaptop bị tai nạn trên đường 5 các Bác xác minh lại ạ !

Trạng thái
Thớt đang đóng

LAD

Xe đạp
xin chia buồn cùng gia đình bác Tùng.

Các bác, em xin góp ý một chút
Việc chia buồn để cho trang nghiêm một số bác nên bỏ phần chữ ký đi
Rất cảm ơn các bác.

dht

Xe điện
Chia buồn cùng gia đình nạn nhân.

Bác này trẻ mà kiếm tiền giỏi lắm.
http://vietnamnet.vn/cntt/2005/11/509233/

"...Đó là thị trường của những người bán mua qua mạng và trao đổi máy tính xách tay tại các quán cafe. Mức cung cấp hàng hóa trên thị trường này không phải là nhỏ và có xu hướng ngày càng "đông người bán, nhiều người mua", nhất là khi Internet ngày càng phổ biến và hình thức này hoàn toàn đứng ngoài vòng của... thuế.
Thường xuyên rao bán laptop trên những diễn đàn như Pocket PC Vietnam (Ppcvn.com), Handheld Vienam (Handheldvn.com ), Chợ điện tử (Chodientu.com) , Trái Tim Việt Nam Online (Ttvnol.com)... , anh Tùng cho rằng "chủ yếu nhập từ Mỹ". Quán cafe wifi Aqua chính là điểm giao hàng, "mỗi tháng trung bình bán được khoảng 30 đến 50 chiếc máy tính xách tay, mỗi chiếc có lãi từ 50 đến 500 USD", anh Tùng khẳng định sau một chút cân nhắc. Với con số mà anh Tùng đưa ra, nhẩm tính sẽ thấy ngay đây là mức tiêu thụ và tỉ lệ lợi nhuận không hề nhỏ.... "

có người nói bác này sau 2 năm kinh doanh 1 năm sở hữu Aqualaptop trong tay đã sở hữu vài mảnh đất ở dưới Quảng Ninh và Ba Vì số tài sản này ko dưới 5 tỷ

Chỉnh sửa cuối:

VietHung2008

Xe đạp
e cũng từng mua máy ở AQUA. Xin chia buồn cùng gia đình.

ANPHAT

Xe hơi
Thành kính phân ưu cùng gia quyến anh Tùng Pine. Em nghe tiếng anh từ lúc anh làm cafe Y5 ở Võ Văn Tần. Cầu mong linh hồn anh sớm siêu thoát.:77::77::77:

incvn

Xe tải
nếu là sự thật thì thật sự chia buồn cùng gia quyến

biết tungpine từ thủa hàn vi còn đi xe atila cất mấy con laptop vào cặp đi bán dạo trên mạng. không ngờ mới có được sự nghiệp một chút thì lại ra đi sớm quá, chuyển lời chia buồn đến em Hằng và gia quyến !

chi_pheo1983

Xe điện
Website
www.muaxetragop.vn
khogn bac nào có thông tin cụ thể nhỉ . chia buồn cùng gia đình bác ấy

Mr.Sâm

[Tịch thu bằng lái]
Em vừa nhận được tin là Anh Tùng giám đốc aqualaptop đã qua đời ngày hôm do bị tai nạn khi đang đi trên xe lexus ES trên đường 5 . Xin chia buồn cùng gia đình của giám đốc .

Bác nào chiều hôm qua có đi qua đường 5 không ạ! Xác minh lại vụ tai nạn này giúp Em với ! Em không hiểu là anh ấy đi kiểu gì mà trên xe lexus ES mà vẫn xảy ra chuyện buồn thế không biết ??

Thanks các Bác!
Tùng gầy gầy có cửa hàng chỗ Cửa Nam phải không ạ?
Cậu này trước kia có thời mua laptop từ nguồn của tôi, tính tình nhẹ nhõm lễ phép khôn ngoan, bây giờ lại bị tai nạn à:mad:?
Xin chia buồn với gia đình.

Chỉnh sửa cuối:

Canon_s3is

Xe điện
Chia buồn cùng gia đình nạn nhân.

Bác này trẻ mà kiếm tiền giỏi lắm.
http://vietnamnet.vn/cntt/2005/11/509233/

"...Đó là thị trường của những người bán mua qua mạng và trao đổi máy tính xách tay tại các quán cafe. Mức cung cấp hàng hóa trên thị trường này không phải là nhỏ và có xu hướng ngày càng "đông người bán, nhiều người mua", nhất là khi Internet ngày càng phổ biến và hình thức này hoàn toàn đứng ngoài vòng của... thuế.
Thường xuyên rao bán laptop trên những diễn đàn như Pocket PC Vietnam (Ppcvn.com), Handheld Vienam (Handheldvn.com ), Chợ điện tử (Chodientu.com) , Trái Tim Việt Nam Online (Ttvnol.com)... , anh Tùng cho rằng "chủ yếu nhập từ Mỹ". Quán cafe wifi Aqua chính là điểm giao hàng, "mỗi tháng trung bình bán được khoảng 30 đến 50 chiếc máy tính xách tay, mỗi chiếc có lãi từ 50 đến 500 USD", anh Tùng khẳng định sau một chút cân nhắc. Với con số mà anh Tùng đưa ra, nhẩm tính sẽ thấy ngay đây là mức tiêu thụ và tỉ lệ lợi nhuận không hề nhỏ.... "

có người nói bác này sau có 2 năm kinh doanh + 1 năm sở hữu AQUA trong tay đã sở hữu vài mảnh đất ở dưới QNINH và trên BA VÌ số tài sản này ko dưới 5 tỷ
Ok! Cách đây cỡ 4 năm cu bạn em chuyên bưng hàng nhập cho Tùng. Lap vứt lổm ngồm đầy sàn nhà cu bạn em, bưng ra tới Aqua hoặc Lý Nam Đế là thành một đống xèng luôn. Hum tui ở Aqua cũng là hôm 1 chương trình nào đó của VTV bưng máy quay về làm với ae cụ Tùng Aqua. Nhà iêm cũng vừa alô cho cu bạn báo hung tin này, cũng là chỗ đối tác xưa cả mà.

Chỉnh sửa cuối:

nghiemhung

[Tịch thu bằng lái]
Cậu này trước kia có thời mua laptop từ nguồn của tôi, tính tình nhẹ nhõm lễ phép nhưng khôn ngoan, bây giờ lại bị tai nạn à:mad:?
Chỗ cửa Nam, chính xác là 4-NTH đã thôi lâu rồi bác ạ. Sau đó chuyển về chỗ NTSở và 94G đường lágn (BHành), và còn có 1 cái trên TT Plaza

HUNGSMUN

Xe container
Khổ thân bác ấy quá, chia buồn cùng gia đình tang quyến.

nghiabui911

Xe tăng
Người OF
Xin gửi đến gia đình Tùng lời chia buồn!

dht

Xe điện
Cậu này trước kia có thời mua laptop từ nguồn của tôi, tính tình nhẹ nhõm lễ phép nhưng khôn ngoan, bây giờ lại bị tai nạn à:mad:?
Sao bác dùng chữ "nhưng? "tính tình nhẹ nhõm lễ phép và khôn ngoan" có lẽ phù hợp hơn

nghiemhung

[Tịch thu bằng lái]
Tùng Aqua là người bên trái (không cầm laptop)

XeOnline

Xe tăng
Xin chia buồn cùng gia quyến.đường 5 nguy hiểm lắm, anh em đi lại đề nghị hết sức cẩn trọng.

Snake_eyes

Xe tải
Xin gửi lời chia buồn tới gia quyến bác Tùng

Trạng thái
Thớt đang đóng