[TNGT] Xe Lexus ES của giám đốc aqualaptop bị tai nạn trên đường 5 các Bác xác minh lại ạ !

Trạng thái
Thớt đang đóng

GAT

Xe điện
Xin chia buồn với gia đình!

mstimmer

Xe máy
Em gặp bác Tùng một lần hồi hè năm ngoái khi cửa hàng còn ở số 4 NTH...Hồi đấy em nhớ vừa ra bản Tiger 10.4..Em lên nhờ mấy đồng chí bạn cài hộ thì gặp anh Tùng, hôm đấy mặc bộ vest nâu vàng, rất vui tính...còn mời thuốc nhau...ai ngờ bác ý đã đi rồi...Em vẫn còn giữ ảnh mấy anh em dùng apple chụp với nhau biểu dương lực lượng trước bể cá ở tầng 2 và lúc đua Need for speed trên 2 máy mac của aqualaptop nữa..Buồn thật...Mong linh hồn anh siêu thoát nơi suối vàng :'(:'(:'(

Tây Độc

Xe điện
Mình cũng gặp Tùng mấy lần. Tính tình rất dễ chịu. Bán hàng cũng rất niềm nở. Dễ mến. Thế mà giờ đã :'( :'( :'(

juneboy

Xe buýt
anh ấy bị lúc 0h40 trên đường bờ hồ ở lạch tray. Lúc nãy CSGT HP lên làm thủ tục e nghe câu được câu chăng, mà chẳng có tâm trí để nghe nữa.
Khoảng 0h40, xe mất lái (theo CSGT thì có thể chạy tốc độ cao), hiện trường không có chút dấu vết nào của vệt phanh. Xe lao lên vỉa hè, đâm thẳng vào cột điện bên đường, đầu xe móp hình chữ V. Đuôi xe chổng lên, đập vào tưởng, (CSGT còn cho biết: có cả dấu vết sigh hand phía đuôi còn ở trên tường). ....
Việc xảy ra thì xảy ra rồi. Các bác chú ý đi đứng cẩn thận, an toàn. Anh ấy ra đi đột ngột quá! không thể tin nổi.
Bác tả thế này em vẫn chưa hình dung ra,ở HP ngta chỉ gọi Hồ Tam Bạc là bờ Hồ thôi,còn Hồ ở chỗ đường Lạch Tray là Hồ An Biên ( hay là Hồ Mắm Tôm ),nếu cụ ấy đi ven Hồ thì đoạn đường này rất nhỏ và nhiều khúc cua (chỉ đủ cho 2 xe máy đi ngc chiều nhau hoặc cho 1 em 4b đi 1 chiều thôi ),chưa nói đến Oto,xe máy đi đoạn này cũng ko dám phóng nhanh đâu vì rất khó làm chủ tay lái,em nghĩ chắc là tối có xe nào đó đi ngc chiều vs xe cụ này nên cụ ấy tránh thế là leo lên vỉa hè thôi :)

Tiếc cho cụ ấy thật,tuổi trẻ tài cao mà đoản mệnh :77:

Chỉnh sửa cuối:

Nazai

Xe buýt
em vừa vào trang web aqua: aqua tạm nghỉ đến ngày 23 -03-2009 làm việc bình thường, chắc tin dữ chuẩn rồi.

dac

Xe tăng
Chính xác đấy các bác ạ, buồn quá.
Em thì biết Tùng vài năm, trước khi lấy lại Aqua Cafe cơ, cũng mua bán dăm ba thứ với Tùng.
Đúng là đời người không nói trước được ngày mai...

Đi xe phải thắt dây an toàn và tốt nhất có điều kiện nên có lái xe tránh lúc nhậu xong phải tự lái.

teapot

Xe buýt
Tiếc cho một tài năng kinh doanh trẻ quá!

coneli

Xe tải
ko biết bác Tùng nhưng cũng mong linh hồn bác siêu thoát, xin chia buồn với gia đình

30NN-9999

Xe buýt
Mong anh yên nghỉ thanh thản!:'(

MussoTD

Xe buýt
Cầu mong cho linh hồn bác Tùng sớm được siêu thoát!

nghiemhung

[Tịch thu bằng lái]
Xin chia buồn!
Cậu em Tùng này ngoan ngoãn dễ mến, nhớ ngày đầu hội Palm, PPC anh em quen biết nhau cùng một đam mê! Vậy mà...
Thầy giáo Hùng cũng ở trên này à? Anh là nhieutien trên HHVN đây, không biết anh Thưởng airport có trên này không vào chia buồn với gia đình cậu em!
Cuộc đời thật chẳng biết thế nào...!
Dần đại ca lấy nick lạ thế, bác Thưởng em không rõ, thấy bác í có đi viếng bên HHVN rồi.

airport

Xe tải
Xin chia buồn!
Cậu em Tùng này ngoan ngoãn dễ mến, nhớ ngày đầu hội Palm, PPC anh em quen biết nhau cùng một đam mê! Vậy mà...
Thầy giáo Hùng cũng ở trên này à? Anh là nhieutien trên HHVN đây, không biết anh Thưởng airport có trên này không vào chia buồn với gia đình cậu em!
Cuộc đời thật chẳng biết thế nào...!
Dần à, mình Thưởng airport đây.
Lúc 14h chiều nay mình và mấy bạn bên HHVN (huuquynh, Hassler và mấy mems) đã đến viếng Tùng. Không khi thật đau buồn Dần ạ.
Thật không biết nói gì hơn ngoài việc chia buồn cùng gia quyến.
Một người vui vẻ, hòa nhã, niềm nở với mọi người nhu Tùng mà lại ra đi đột ngột quá. Cuộc đời sao mà ngắn ngủi vậy !!!

Longvh

Xe điện
Em cũng chia buồn với gia đình bác Tùng

Em có dùng 1 cái máy chính tay bác ấy bán cho mãi. Bác ấy vui vẻ thoải mái lắm.

TOD

Xe máy
Quen biết và chơi với anh Tùng 1 thời gian dài nên thật đau buồn khi nghe thấy tin này.

Cầu mong cho linh hồn anh được siêu thoát và thành thật chia buồn cùng gia quyến.

hainh

Xe máy
Tùng Aqua là người bên trái (không cầm laptop)

Hic,

Hôm qua đi vắng cả ngày nên tối về vào OF với HHVN mới biết tin dữ đến với chú em. Đọc mấy chục trang mà thẫn thờ,

Quen biết qua mấy lần Off của HHVN, nhà cháu chính là người cùng Tùng ngồi nói chuyện với chú em phóng viên Vietnamnet để viết bài và làm mẫu chụp ảnh đấy ạ. Thời đó là thời khởi nghiệp bắt đầu toan tính làm ăn lớn của Tùng, giờ bài và ảnh còn mà người thì đã đi quá xa rồi.

Thật là buồn quá các bác ạ, thế mới biết ranh giới của cuộc sống thật mong manh.

Một lần nữa xin gửi lời chia buồn đến gia đình em.

mazda8

Tháo bánh
Cầu mong linh hồn Tùng siêu thoát.
Xin thành kính chia buồn cùng gia đình.

tịt còi

Xe máy
một con xe trang bị hệ thông an toàn nhu thê mà chang hieu sao . chắc ở tốc độ quá cao . chia buồn cùng già đình bác ấy.

B&O

Xe tăng
Xin chia buồn cùng gia đình

muadem

Xe cút kít
Chỉ biết Aqua thôi, chưa biết Tùng
Nay biết thì lại là tin dữ ==> Gửi tấm lòng ngưỡng mộ một doanh nhân trẻ ==> Xin chia buồn tới gia quyến, mong Tùng thanh thản nơi chín suối!!!

Sởn cả gai ốc khi gõ tin này! Bài học lớn cho AE trên OF!!!

Trạng thái
Thớt đang đóng