Thảo luận Xe khựa có thật sự " ngon" như quảng cáo?

Sao cụ lại thế, biết đâu người ta thử mình thì sao :))
Chẳng thà đi xe máy đến gặp em sẽ có xèng mua cái xe hẳn hoi mà đi
Em thì lại cóc quan tâm đối tác đi xe gì, dùng điện thoại gì. Nó cứ làm việc ngon mang lại $ cho em là em ưng cái bụng :D
cái xe nó chỉ là phương tiện đi lại thôi cụ ạ, còn để vào việc em còn phải thẩm định năng lực thật mới vào việc đc.
Nhưng cái thằng đi xe tàu thì khả năng cao là ko làm việc đc, tư duy của nó đến thế thôi thì ko nên mất time.

Supporter01

[Tịch thu bằng lái]

cái xe nó chỉ là phương tiện đi lại thôi cụ ạ, còn để vào việc em còn phải thẩm định năng lực thật mới vào việc đc.
Nhưng cái thằng đi xe tàu thì khả năng cao là ko làm việc đc, tư duy của nó đến thế thôi thì ko nên mất time.
Câu trước và sau của cụ đối nhau chan chát

matrix3011

Xe tăng

Lacet_ti

Xe container

Lần đầu gặp một of bố đời v lúa :)
Ông này cứ b phụ đi Lx 570 hoặc camry là ưng cái bụng ngay .

dpl

Xe lăn
Giá mà mọi người đều được nhìn hệ thống dây rợ điện đóm ở phía dưới bảng taplo, hay các chi tiết ron nẹp của xe ô-tô Tàu khựa, rồi cho nhận xét thì sẽ dễ hơn.
Đảm bảo trong số 10 ông đi xe Nhật Hàn Đức Mỹ...từng lột xe mình ra sửa, nếu nhìn thấy cách bọn Tàu nó làm với cái xe sẽ có ít nhất 9 ông bàng hoàng!
Cụ thể hơn là ntn à cụ?

Bảo sao bây giờ cứ phải vay ngân hàng mua mẹc mới dễ vào việc😅
Cụ nói ko sai.
Nhưng chả có mẹc thì đi xe khác chứ đừng đi xe tàu, em nói thật là đi xe tàu nhìn nó mất tư cách lắm, chả có tiền thì mua cái morning Van mà đi cũng đc, mình chưa có rồi mình sẽ có ko ai đánh giá gì, nhưng tiền ít lại cứ thể hiện mình sang giàu là thấy ko ngửi đc rồi. Em ko mất thời gian cho mấy cái ông sống ảo.

lenguyendv

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Em cũng chưa dũng cảm mua xe Khựa nhưng xe Khựa sẽ có chỗ đứng nếu nó tốt, nó tiện nghi, nó đẹp và nó rẻ! Có xe khựa này ép giá hy vọng sắp tới giá xe nói chung sẽ giảm cho anh em có thêm nhiều lựa chọn.

Quang Mập

Xe đạp
Chắc cụ thành đạt thật, em chỉ là thằng chạy dịch vụ nên không đối đáp gì đâu nhưng nếu có thời gian thì cụ giải thích câu này cho ofer ở đây tỏ tường. Dùng đồ tàu thì có điều gì để đánh giá về tư duy vậy cụ ?

Minh Thai Thuong

Xe đạp
đến giờ nó vẫn chạy mà cụ, chứ có phải thành đồ đồng nát đâu cụ.
còn các cụ ý dè bỉu xe tầu như kiểu đi vài năm là nó lên Thái Nguyên rồi thì e lấy cái ví dụ thôi.
chứ từ cái thời đấy đến giờ khựa nó cũng đã đạt nhiều thành tựu công nghệ về sản xuất ô tô rồi nên chắc phải hơn.
Bác nghía cái nội thất của nó chưa? Nhựa của nó giống như cái chậu nhà bác bị phơi nắng lâu ngày ý. Tuy nhiên đấy là câu chuyện ngày xưa, bây giờ có thể chất lượng đã khác. Ngày xưa Hama 3 hay 7 gì đó cũng rùm beng lên so sánh với Mazda, giờ cũng mất hút.

neverfg

Xe điện
ngay cả xe máy tàu bây giờ e thấy cũng hiếm. ko như xưa đầy đường.

lamborghini00

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nói ko sai.
Nhưng chả có mẹc thì đi xe khác chứ đừng đi xe tàu, em nói thật là đi xe tàu nhìn nó mất tư cách lắm, chả có tiền thì mua cái morning Van mà đi cũng đc, mình chưa có rồi mình sẽ có ko ai đánh giá gì, nhưng tiền ít lại cứ thể hiện mình sang giàu là thấy ko ngửi đc rồi. Em ko mất thời gian cho mấy cái ông sống ảo.
e thì không đồng ý vs quan điểm của cụ.
tiền ai người ấy tiêu và nó không liên quan đến tư cách con người.
đầy vụ đi mẹc bùng vài đồng lẻ.
như cụ bảo sao giờ cứ hay bị lừa vì nhìn thấy đối tác nó đi mẹc xách ca táp là tưởng ngon, nhưng đâu có biết chỉ là phông bạt.

hatchback

Xe buýt
Hôm trước em có làm việc với mấy đối tác ở một tỉnh để lựa chọn nhà thầu phụ làm san lấp mặt bằng.
Nhìn thấy đối tác đi xe tàu em chuyển đóng ngay vai lái xe, đẩy cho lái xe chém gió cho xong còn về.
Nói thật chứ em thấy nó thiếu niềm tin. Đi xe máy cũng đc chứ đi cái xe oto tàu là em ko muốn làm việc rồi.
Cụ này kinh thật!
Cháu thì dễ hơn cụ nhiều. Cháu đang đi con xe Tàu, nhưng anh em đi xe Nhật, xe Đức tới xin việc cháu thấy ổn cháu vẫn giao việc bình thường.
Có anh em làm xong lời được con Mer cám ơn cháu rối rít.

ceconam

Xe điện
Hôm nay e còn đọc bài báo thấy tiêu đề là Fortuner 2021 mở ra bên trong bài lại là xe tầu... nản với báo chí

Website
noithatvecto.com
Mình đã qua bên TQ rồi bên ấy xe của họ cũng ko phổ biến lắm, thấy nhiều nhất là ông Volkswagen còn xịn sò hơn là ông mẹc, xe của họ dân cũng không in tưởng lắm

sang.khong.sang

Đi bộ
Cụ nói ko sai.
nói như bác thì đối tác đi xe MG bác có vào việc ko?

winterrain7x

Xe tải
Hôm trước em có làm việc với mấy đối tác ở một tỉnh để lựa chọn nhà thầu phụ làm san lấp mặt bằng.
Nhìn thấy đối tác đi xe tàu em chuyển đóng ngay vai lái xe, đẩy cho lái xe chém gió cho xong còn về.
Nói thật chứ em thấy nó thiếu niềm tin. Đi xe máy cũng đc chứ đi cái xe oto tàu là em ko muốn làm việc rồi.
Nói chung chỉ là thể loại không có gì, nói phét. Cái xe nó chỉ là phương tiện đi lại mà cũng phát ra được thì còn quá tội chém gió. Dân làm ăn họ tính doanh số, tính lợi nhuận chứ quan tâm gì ba cái chuyện vặt

muathulabay334

Xe đạp
Hết hơi thu
Hết hơi thuốc chưa em, hết ngáo rồi thì đánh xe ra đưa khách về, chém gió hơi nhiều rồi đấy, anh kể nốt chuyện "Ông_Lão_Đánh _Cá" cho chú nghe, kết chuyện là ông lão lại trở về với cái máng lợn năm xưa và mụ vợ già khó tính ngồi bên cửa sổ. Tư duy như vậy thì chỉ cần 2 thằng xe máy đến gặp xin xe thì bát mẻ chẳng còn chứ đừng nói máng lợn. Cười ỉa ra với thằng lái xe chém gió.

HoangBach4970

Xe hơi
{Salon Chợ xe}
Tàu mà chuẩn chắc ok

phamduchoan

Xe tải
Nhiều chủ xe Baic Q7 tại Trung Quốc cảm thấy xấu hổ khi lái baic q7 ra đường