Xe Hyundai Accent Hatchback 5 cửa.

minh0075

Xe điện
Trong tầm tiền này trước sau cũng bị Toyota thôn tính. Nếu con Vios làm trong nước có vẻ hơi cẩu thả, hay em yaris bản G 680 củ hơi cao thì em bản E 620 củ là quá tốt cho 1 con Toyota nhập rồi. Ngồi vào rất rộng rãi, cốp sau rộng, nó mới bán có hơn tháng nay mà gặp trên đường Hà nội đã nhiều có vẻ chả kém gì em accent rồi.

HaiLiberty

Xe tăng
Trong tầm tiền này trước sau cũng bị Toyota thôn tính. Nếu con Vios làm trong nước có vẻ hơi cẩu thả, hay em yaris bản G 680 củ hơi cao thì em bản E 620 củ là quá tốt cho 1 con Toyota nhập rồi. Ngồi vào rất rộng rãi, cốp sau rộng, nó mới bán có hơn tháng nay mà gặp trên đường Hà nội đã nhiều có vẻ chả kém gì em accent rồi.
620 củ + thuế mà cũng hơn 700 rồi mà cụ

Duykiban

Xe đạp
các bác sell báo giá cho em xe sedan at trắng giảm kịch giá hoặc khuyến mại với ạ, đầu tháng e lấy

hyundai_TC

Xe điện

Cù Lần

Xe tải
Em cũng mua tháng 12 ở HĐ Hà Đông, xe mình bị hiện tượng khi rà phanh dừng lại đồng hồ km xuống tầm 5-7 km thì xe bị giật khựng kiểu bị dồn số, lúc bị lúc không ,đa số là bị, rất bực mình nhiều khi toàn phải về N thả trôi trước khi dừng. Lần bảo dưỡng thứ 1 ở HĐ giải phóng em nghĩ xe mới nên kệ. Lần 2 bảo dưỡng 1 vạn ở hà đông em có bảo thợ kiểm tra, thợ cắm máy check thì bảo xe bình thường ko thấy báo lỗi gì cho tới gờ em vẫn lăn tăn về hiện tượng này xe của em, đang cố đi 1v5 để bảo dưỡng lần 3 để kiểm tra lại, ở đây có cao nhân nào đọc đc bênh xe em ko để em đi khắc phục luôn.
Xe cụ HoangNgiem cũng hatchback hay là sedan ạ, xe em HB sản xuất 2014 nhập về HCM 6/2014 em đi ko thấy có lỗi lầm gì mà toàn đổ A92 thôi.

minh0075

Xe điện
620 củ + thuế mà cũng hơn 700 rồi mà cụ
Thì nó đắt hơn con Accent tầm 50tr mà bác, em xem kỹ rồi nó làm khá ổn, chi tiết, nội thất rộng thoải mái( 1 phần do nó gọt bớt ghế đi, cũng hơi ăn gian), 4 phanh đĩa, cửa đóng chắc chắn chứ ko lộp phột như xe Vios.
Em ko quảng bá cho Tôyta đâu nhá, các bác sale đừng mắng em.

hoangnghiem

Xe máy
Xe cụ HoangNgiem cũng hatchback hay là sedan ạ, xe em HB sản xuất 2014 nhập về HCM 6/2014 em đi ko thấy có lỗi lầm gì mà toàn đổ A92 thôi.
Xe em hatchback cụ ơi, xe em lấy tháng 1/214, thế nên em mới cho là em nó có bệnh, mà đến hãng bác sĩ khám ko ra.

xmen79

Xe máy
Bệnh nặng quá rồi tìm ko ra nổi

Pham Duy Khoa

Đi bộ
diễn đàn khôi phục lại mất mấy bài cuối của em rồi, có cụ sâu nào vào thì mật thư giúp em kịch sàn em Accent MT nhé, em xin cám ơn nhiều nhiều

hyundai_TC

Xe điện
diễn đàn khôi phục lại mất mấy bài cuối của em rồi, có cụ sâu nào vào thì mật thư giúp em kịch sàn em Accent MT nhé, em xin cám ơn nhiều nhiều
sáng nay có phải cụ nt cho e qua đt hỏi xe accent ko ạ?

tuantmvn

Xe hơi
Chào các cụ em vừa mới lấy em Accent Hatchback 2014. Hơi bất ngờ vì có vài điểm khác so với các cụ miêu tả. Bản của em ghế da, cửa sổ trời, đèn projector (xenon) có viền led, số AT 4 cấp Gamma. ( thay vì 6 cấp như các cụ bảo) . Nhưng chỉ có 1 túi khí và không có tựa tay.
Nói chung em hài lòng, ngoài việc là trông cái xe hơi thiếu "nam tính".
Em dự định độ vài thứ cho đẹp, các cụ vào xem qua bàn luận xem làm ở đâu, có nên không các cụ nhé.
1. Thay mâm cho nam tính
2. Gắn thêm Cam hành trình, thay vị trí cái gương
3. Độ thêm gì đó cho em xe thêm nam tính

Các cụ tư vấn em với.

hyundai_TC

Xe điện
Chào các cụ em vừa mới lấy em Accent Hatchback 2014. Hơi bất ngờ vì có vài điểm khác so với các cụ miêu tả. Bản của em ghế da, cửa sổ trời, đèn projector (xenon) có viền led, số AT 4 cấp Gamma. ( thay vì 6 cấp như các cụ bảo) . Nhưng chỉ có 1 túi khí và không có tựa tay.
Em dự định độ vài thứ cho đẹp, các cụ vào xem qua bàn luận xem làm ở đâu, có nên không các cụ nhé.
1. Thay mâm cho nam tính

Các cụ tư vấn em với.
cụ mua ở đâu ạ? giá cả có cao hơn bản của các cụ trên này mua ko?

canghai12

Xe máy
tuềnh toàng quá, đc mỗi cái dáng

Cù Lần

Xe tải
1. Thay mâm cho nam tính

Các cụ tư vấn em với.
Mâm đúc đẹp thế cụ thay - phí quá, những cái khác em ko có ý kiến. Cụ chỉ tháo cái ăng ten cắt xoẹt cái đoạn dài đi rồi lấy cái chụp cao su chụp lại vẫn bắt FM ngon choét mà tăng thêm độ nam tính :).
Nhưng em vẫn áy náy 1 điều là cùng 1 mẹ HTC Vietnam nhập về mà xe cụ lại có bọc da ??? Hay Sales nó khuyến mại cho cụ trước bằng cách làm ghế trước khi cho khách xem xe...

hyundai_TC

Xe điện
Mâm đúc đẹp thế cụ thay - phí quá, những cái khác em ko có ý kiến. Cụ chỉ tháo cái ăng ten cắt xoẹt cái đoạn dài đi rồi lấy cái chụp cao su chụp lại vẫn bắt FM ngon choét mà tăng thêm độ nam tính :).
Nhưng em vẫn áy náy 1 điều là cùng 1 mẹ HTC Vietnam nhập về mà xe cụ lại có bọc da ??? Hay Sales nó khuyến mại cho cụ trước bằng cách làm ghế trước khi cho khách xem xe...
có khi lại như cụ nói, chứ còn hàng HTC thì ko có ghế da

Chỉnh sửa cuối:

quocthai75

Xe hơi
1. Thay mâm cho nam tính

Các cụ tư vấn em với.
Chết cha, các sêu chém như chém cột đình với E là chỉ có bản ghế nỉ, cụ check kỹ hộ e xem ghế cụ da theo xe hay khuyến mại để E xử sêu...
Còn vụ 6 cấp hay 4 cấp thì cụ chạy thử đường cao tốc bằng số thể thao xem ...của E thế chó nào ghi là 4 mà lại bị lên tận 6 cấp ..E chả dám kiện vì sợ lại bị phụ thu...:)

Chỉnh sửa cuối: