Xe hàn không có cửa so với xe Nhật

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
-Em thấy bác Lạng với bác Truên chém về FT-86 với Genesis Coupe nhưng em dự là cả 2 bác chắc chả hiểu gì về 2 con này, thế mà gió cũng to phết?:D
Iem mà thích cái gì thì tìm hiểu đến nơi, cả hai con iem đều k thích nên chỉ lấy thông tin thống kê & rì viu đưa lên thôi, ý kụ định chém thế nào ợ. hehe

Gia Cát Lạng

Xe buýt
-Em thấy bác Lạng với bác Truên chém về FT-86 với Genesis Coupe nhưng em dự là cả 2 bác chắc chả hiểu gì về 2 con này, thế mà gió cũng to phết?:D
Có ai bảo biết nó nhỉ? Tự nhiên có mấy ông mang ra chê thôi mà. Cụ Siêu mà ko chịu đọc nhờ, biết nhiều quá đây mà. :D
Iem mà thích cái gì thì tìm hiểu đến nơi, cả hai con iem đều k thích nên chỉ lấy thông tin thống kê & rì viu đưa lên thôi, ý kụ định chém thế nào ợ. hehe
Gu Gồ 5' cái gì chả có. E thì chịu cụ ạ.

Chỉnh sửa cuối:

toanbm

Xe tải
Các cụ sang Mỹ, Châu Âu mà xem, xe mới, xe cũ, xe Mỹ, Nhật, Đức, Hàn, chạy đủ cả, ai có thế nào, thích thế nào thì dùng thế, là phương tiện đi lại.Bên mình mua được cái xe là mua cả một gia sản, người đi Mec chê ông đi Vios, ông đi Vios chê ông đi Nubira, ông đi Nubira chê ông đi xe Lifan...Cuối cùng ông nào đi oto cũng nắng không tới mặt, mưa không ướt đầu, và quan trọng là đi đến nơi về đến chốn, V2 phục vụ tận tình nhiều năm tháng là ok.Em là em cứ ở với vợ già Lac SE nhà em, tiền thừa em chăm sóc vợ cả cùng lũ con cho tươm, thế là ổn, lúc nào tiền thừa nhiều quá đổi V2 sang máy bay như bầu Đức, bầu Long:-?

Gia Cát Lạng

Xe buýt
Các cụ sang Mỹ, Châu Âu mà xem, xe mới, xe cũ, xe Mỹ, Nhật, Đức, Hàn, chạy đủ cả, ai có thế nào, thích thế nào thì dùng thế, là phương tiện đi lại.Bên mình mua được cái xe là mua cả một gia sản, người đi Mec chê ông đi Vios, ông đi Vios chê ông đi Nubira, ông đi Nubira chê ông đi xe Lifan...Cuối cùng ông nào đi oto cũng nắng không tới mặt, mưa không ướt đầu, và quan trọng là đi đến nơi về đến chốn, V2 phục vụ tận tình nhiều năm tháng là ok.Em là em cứ ở với vợ già Lac SE nhà em, tiền thừa em chăm sóc vợ cả cùng lũ con cho tươm, thế là ổn, lúc nào tiền thừa nhiều quá đổi V2 sang máy bay như bầu Đức, bầu Long:-?
Trời, cụ làm e VIOS mà chạy cho nó OAI chứ. :D

otohagiang

Xe container
bác nói chuẩn rồi đấy
nhưng những còm như thế này sẽ tuột đi đâu đó
và ai cãi vã vẫn cứ tự nhiên :))

X-trails

Xe cút kít
bác nói chuẩn rồi đấy
nhưng những còm như thế này sẽ tuột đi đâu đó
và ai cãi vã vẫn cứ tự nhiên :))
Thì đúng là như kụ ý cm, tuy nhiên box này nó có đặc trưng của những loài nhím kụ ợ, hehe.

GAPIT

Xe hơi
xe nào khi bán đc chút thì có nghĩa đc chấp nhận rồi, Hàn hay Nhật cũng thế cả nhỉ

toanbm

Xe tải
Trời, cụ làm e VIOS mà chạy cho nó OAI chứ. :D
Em là em nói thật, đi Vios chật chội quá, nhà em bốn người, em cao 1m75 nặng 70 kg, V1 em 1m60 nặng 55kg- 02 F1 nhà em giống gien bố mẹ.Cả nhà ngồi lên Vios, gầm xe chạm đất(Có chất thêm đồ đằng sau), em thì không đạp phanh, ga được, V1 ngồi không cựa được, 02 F1 ngồi sau la oai oái, cãi nhau chí chóe vì chạm nhau.Xe đó được cái đi 100km hết có 5 lít xăng, đồ đạc dễ kiếm,bán không lỗ, thậm chí là lãi.:(

Phung Thuy

Xe buýt
Cũng là xe nhật nhưng thương hiệu khác nhau, chất lượng đã khác nhau rồi.
Em đi xe zace 2003 từ đó đến giờ khoảng 15 v mọi người ngồi lên xe vẫn bảo tốt (không ngoại trừ em) hôm trước đi Hải Dương ngồi trên ISUZU Hilander 2004 của ông bạn mới đi được trên 7V mà đi đến nửa đường chỉ muốn xuống xe.
Kết luận cái gì cũng có giá của nó. Không phải là ngẫu nhiên mọi người chọn Toy đâu.

Isu_zu

Tháo bánh
Em là em nói thật, đi Vios chật chội quá, nhà em bốn người, em cao 1m75 nặng 70 kg, V1 em 1m60 nặng 55kg- 02 F1 nhà em giống gien bố mẹ.Cả nhà ngồi lên Vios, gầm xe chạm đất(Có chất thêm đồ đằng sau), em thì không đạp phanh, ga được, V1 ngồi không cựa được, 02 F1 ngồi sau la oai oái, cãi nhau chí chóe vì chạm nhau.Xe đó được cái đi 100km hết có 5 lít xăng, đồ đạc dễ kiếm,bán không lỗ, thậm chí là lãi.:(
Những cái lỗi này ko phải tại xe cụ ạ, xe nó có kích thước theo từng hạng, chứ ko phải thích rộng hẹp thế nào cũng đc. Thiếu gì xe rộng hơn cho cụ mua?

Isu_zu

Tháo bánh

abusoi

Xe máy
the xe hàn nó hóng nó có nói cho bác biết ko?

RAVA

Xe ba gác
-Em thấy các bác chém về con 86 với con Genesis Coupe thấy nó hơi tếu thôi, so hàng ngoài với hàng chính Hãng thì so làm gì? Con GC các bác thấy nhiều xe biển cũ ngoài đường chẳng qua là ngày xưa (khi chưa có con 86) xe nhập về hàng ngoài nó rẻ, có mấy trăm thôi, nhiều bác trẻ tuổi thích xe 2 cửa nhưng ít xèng thì chơi tạm trong khi chưa có đk chơi loại sang hơn, chứ bây giờ thì nếu so cả doanh số 2 con cùng nhập chính Hãng thì chắc cũng same same và cũng chỉ bán cho vui thôi chứ với cái giá đắt như thế cho mấy con xe ko thông dụng thì mấy ai mua (Giá con GC thì từ 1,1-1,2 tỷ, còn con 86 thì xấp xỉ 1,7 tỷ)?~X(

X-trails

Xe cút kít
-Em thấy các bác chém về con 86 với con Genesis Coupe thấy nó hơi tếu thôi, so hàng ngoài với hàng chính Hãng thì so làm gì? Con GC các bác thấy nhiều xe biển cũ ngoài đường chẳng qua là ngày xưa (khi chưa có con 86) xe nhập về hàng ngoài nó rẻ, có mấy trăm thôi, nhiều bác trẻ tuổi thích xe 2 cửa nhưng ít xèng thì chơi tạm trong khi chưa có đk chơi loại sang hơn, chứ bây giờ thì nếu so cả doanh số 2 con cùng nhập chính Hãng thì chắc cũng same same và cũng chỉ bán cho vui thôi chứ với cái giá đắt như thế cho mấy con xe ko thông dụng thì mấy ai mua (Giá con GC thì từ 1,1-1,2 tỷ, còn con 86 thì xấp xỉ 1,7 tỷ)?~X(
Có vẻ như TOY đưa iem này về chỉ để làm thương hiệu mà k tuan tâm đến doanh số.

otohagiang

Xe container
Có vẻ như TOY đưa iem này về chỉ để làm thương hiệu mà k tuan tâm đến doanh số.
uk và nó là lựa chọn thay cho con subaru tương đương mà có giá xấp xỉ 2 tỏi
theo bác RAVA thì con 86 khỉ gió này có đáng để gọi là hạng sang không? và nó có thể ăn được GC không?

coolpix8700

Xe ngựa
FT86 là 1 cái xe thể thao!
Theo KQ kinh doanh năm 2012 trên toàn thế gới thì chắc 2 cái như nhau (FT86+Sub BRZ và Genesis thì không tách 2 loại ra).

Chỉnh sửa cuối:

RAVA

Xe ba gác
uk và nó là lựa chọn thay cho con subaru tương đương mà có giá xấp xỉ 2 tỏi
theo bác RAVA thì con 86 khỉ gió này có đáng để gọi là hạng sang không? và nó có thể ăn được GC không?
-Con 86 này đâu gọi là xe hạng sang, em dự là Toy mang con này về để làm hàng tý, gọi là đa dạng hóa sp và trẻ hóa đội hình xe Toy vẫn bị chê là ko trẻ trung. Em cũng mới chỉ ngồi sau con GC nên chả nói được gì nhiều, còn con 86 thì cũng đã lượn vài vòng cho vui vì em ko thích mấy con xe sport hầm thấp, chạy thì rất bốc, tiếng ống pô nghe cũng phấn khích, cảm giác lái sport...nhưng cái kiểu ngồi như nằm trên mấy con này thì em ko khoái.X_X

Chỉnh sửa cuối:

otohagiang

Xe container
-Con 86 này đâu gọi là xe hạng sang, em dự là Toy mang con này về để làm hàng tý, gọi là đa dạng hóa sp và trẻ hóa đội hình xe Toy vẫn bị chê là mẫu mà ko trẻ trung. Em cũng mới chỉ ngồi sau con GC nên chả nói được gì nhiều, còn con 86 thì cũng đã lượn vài vòng cho vui vì em ko thích mấy con xe sport hầm thấp, chạy thì rất bốc, tiếng ống pô nghe cũng phấn khích, cảm giác lái sport...nhưng cái kiểu ngồi như nằm trên mấy con này thì em ko khoái.X_X
hôm rồi em về thăm cháu bên PVT đúng hôm mưa to, hơi dại vì không lôi gầm cao đi mà lại đi CAM vào, chật vật vì phải đánh xe đi tìm chỗ khô ráo mà đỗ nhờ tránh lụt, bên cục hậu cần bộ công an cũng chả khá khẩm hơn
không hiểu mà đi con 86 này thì còn khổ sở đến mức nào nữa

coolpix8700

Xe ngựa
hôm rồi em về thăm cháu bên PVT đúng hôm mưa to, hơi dại vì không lôi gầm cao đi mà lại đi CAM vào, chật vật vì phải đánh xe đi tìm chỗ khô ráo mà đỗ nhờ tránh lụt, bên cục hậu cần bộ công an cũng chả khá khẩm hơn
không hiểu mà đi con 86 này thì còn khổ sở đến mức nào nữa
Chẳng phải mỗi mình FT86, mà cả mấy cái xe cùng dạng 370Z, Scirroco,... trời khô, nắmg ráo mà từ trong HN ra được đến cầu Thăng Long đã là những kỳ tích lớn, cần gì mưa to, gió lớn. Nếu chém tội nó không bán được ở VN thì cao siêu rồi!
Nhưng đi cà phê ở Triệu Việt Vương, Climax trên Cung Văn hóa thì gặp nhiều, ống bô còn độ thừa ít xăng để nổ to hơn, chớp lửa đỏ khè...!