Xe Hàn hiện khá hơn Toy.

Ha Cong Anh

Xe điện
Xe Hàn hiện khá hơn Toy!
Nếu là các cụ Ofer thì coi như tranh luận cho vui nhưng thằng này nó nhận xét thì cũng phải suy nghĩ đây!!!

“Gần đây, chúng tôi đã lưu tâm tới các hãng xe Hàn Quốc. Ô tô Hàn Quốc hiện khá hơn xe của Toyota. Họ có chiến lược sản phẩm mới khá tốt, thiết kế đẹp, tiêu thụ nhiên liệu hiệu quả, giá mềm, nên thành công hơn xe nhập khẩu của Toyota "

http://m.dantri.com.vn/c111/s111-456927/lanh-dao-ford-de-chung-hyundai.htm
>>>>>>>>>>
Không chỉ ông Tây mà cả ông Tạch cũng nghi ngờ chất lượng Toy nhé!!!
Em thì lại nghĩ có khi nó đang ngáo đá nên hoang tưởng tý cho đỡ...vui ấy mà!

Ngọc HoàngĐế

[Tịch thu bằng lái]
Em khâm phục cả Việt Nam quê hương mình nữa các cụ ạ. Làm đồ thật mà cứ như đồ giả, riêng mấy thằng đạo đức giả thì lại y như thật.
Haha! Cụ nói thật mà lại bị cho là giả đấy!:))

haiconchuot

Xe tải
Cái thớt này dài kinh thật! Không khéo nhiều còm nhất OF!

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt

AUDI.PRO

Xe tải
Fan bình thường thì k sao đâu kụ, chỉ sợ Fan cuồng thôi, hehe
Em chỉ sợ chém nhiều thành Fan cuồng Hàn, chém lung tung vào anh em OF thì chết, mà chém gió ở đây không phải đi tù nên chả ông nào sợ:D.

coolpix8700

Xe ngựa
Bác không còn phải sợ mà nó đã và đang như thế!
Cuồng thì có cả 2 hướng: cuồng vì cái này, cái kia hay ngược lại điên cuồng chống lại cái này cái kia... Khi mắc phải thì hậu quả của cả về 2 hướng, chẳng ở hướng nào kém tác hại hơn hướng kia chút nào cả. Những người khi bị xâm phạm đến quyền lợi thì họ phải bảo vệ quyền lợi của họ thì đó là tất nhiên, nhưng để bảo vệ quyền lợi thì thường người ta sẽ cân nhắc các phản ứng (biện pháp) giữa được và mất đến quyết định phản ứng đến đâu.
Nhưng khi tự nhiên (vô cớ) cảm thấy phải điên cuồng chống lại cái gì đó sẽ làm ăn không ngon, ngủ không yên, tâm thần bất định và sẽ có những hành động không phanh (không giới hạn), bất chấp việc ảnh hưởng đến người khác, đến cộng đồng và cả việc hại trầm trọng đến chính mình!

Chỉnh sửa cuối:

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Em chỉ sợ chém nhiều thành Fan cuồng Hàn, chém lung tung vào anh em OF thì chết, mà chém gió ở đây không phải đi tù nên chả ông nào sợ:D.
Thực ra khái niệm Fan nó cũng tương đối và vô cùng, có người chỉ thích 1 loại hãng và nhất nhất bảo vệ hãng đó, có người thich nhiều hãng với nhiều loại xe khác nhau, có người thì thuần túy chỉ coi xe nó là phương tiện nên cũng chẳng quan trọng miễn tính toán giá cả hợp lý, vừa túi tiền, đúng sở thích là chiến chả quan trọng nhiều đến hãng nọ hãng kia. . .Mấy cái này là bình thường và khi vào đây nó được minh họa bằng các còm chém, hòn đá ném đi thì bị ném lại nên anh chê xe tôi thì tôi chê xe anh . . .đề tài này là vô cùng tận và đúng là cũng chỉ FUN thôi.
Tuy nhiên điều đáng nói là nhiều trường hợp nó đi quá thành miệt thị cá nhân, nói tục chửi bậy hay tựu trung là diễn đạt bằng ngôn ngữ chợ búa thì lúc này k còn Fun nữa rồi. Iem kịch liệt phản đối những trường hợp kiểu này, và tốt nhất gặp nói thẳng một lần rồi tránh đi luôn.
Như vậy chém nhiều hay chém ít nó k quan trọng nếu vẫn tuân theo những chuẩn mực trên và khi đó chém nhiều k thể gán nó thành Fan cuồng TOY hay Hàn, Đức . . .được.

AUDI.PRO

Xe tải
Cái này thì chuẩn cụ ạ, đọc bài của nhiều cụ trên này hay và tỷ mỷ. Nhiều khi biết là chém gió thấy hay vẫn đọc nhưng một số cụ văng tục, chửi bậy con nọ con kia, miệt thị cả đến cái nick của nhau là chả buồn xem. Mỗi cái thớt Toy là xôm nhất chứ qua mấy box kia buồn như đưa đám:D.

1.6gli

Xe container
Cái này thì chuẩn cụ ạ, đọc bài của nhiều cụ trên này hay và tỷ mỷ. Nhiều khi biết là chém gió thấy hay vẫn đọc nhưng một số cụ văng tục, chửi bậy con nọ con kia, miệt thị cả đến cái nick của nhau là chả buồn xem. Mỗi cái thớt Toy là xôm nhất chứ qua mấy box kia buồn như đưa đám:D.
Cụ chỉ em cái chén của cụ. Em mời cụ ly riệu ngô:D

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
Xó cafe lậu trong bốc kỹ thụt đã được min mốc bảo kê nên mới vui thế được chứ :)

1.6gli

Xe container
Công nhận các bác bên này diễn nhiều tiết mục hai à hay:))

copain

Xe tải
Không biết cái chợ ngoài bán xe thì có dịch vụ ây ấy không mà các bác sáng tác nhiều tiết mục để vào thế.
Nếu có thì em cũng cố :D

jumanji225

Xe hơi
em nghĩ Hàn thì được cái rẻ & phù hợp với túi tiền của người tiêu dùng trong thời kỳ suy thoái kinh tế
Xe Hàn chất lượng cũng không quá kinh, mẫu mã thì cũng k quá đẹp, thương hiệu thì cũng không quá sang chảnh
dân mà kiếm được tiền nhiều thì chả tội gì quất mec, bmw, por, ....
còn lại như ca sĩ, cầu thủ đi xe Hàn thì chỉ là PR rẻ tiền