Xe Fod ranger AT XLS tiếng máy nổ như Máy Bay phản lực

hoangtu123

Xe tải
cụ làm ơn nhả phanh tay ra cái:))
Ui! cụ nói em mới nhớ,có nần Em quên nhả phanh tay, em nó nhắc nhở ngay, còi chíp báo động em ý nó cứ kêu .Tính.. Tính..Tính nge đáng iu nắm cơ cụ ạ.Các cụ nào chở các mợ trên xe, nhớ tự nhả cần phanh nhé ,chứ để các mợ mà thò tay vào cần phanh như cụ kubi này, có ngày cầm nhầm gẫy súng đấy^#(^

namnguyen27119

Xe tải
mới đầu thì vậy, khi ở số thấp thì máy hơi ì, cụ sau đi quen sẽ thấy nó khác hẳn luôn, đi đường trường thì chẳng biết chê ở điểm gì nữa luôn

Mitt

Xe tải
Ui! cụ nói em mới nhớ,có nần Em quên nhả phanh tay, em nó nhắc nhở ngay,.Các cụ nào chở các mợ trên xe, nhớ tự nhả cần phanh nhé ,chứ để các mợ mà thò tay vào cần phanh như cụ kubi này, có ngày cầm nhầm gẫy súng đấy^#(^
cụ chỉ thế là nhanh

Laluz

Xe hơi
Hồi mới chạy con XLS AT này có ông chú chuyên lái máy xúc nhảy lên thử tí, vào số bắt đầu chạy nghe chuông tính tong em trấn an chú cứ chạy đi nó cảnh báo thắt dây an toàn ý mà. Làm 1 vòng ổng khen xe chạy khỏe sướng thật. Vẫn kêu tính tong, úi giời ôi, phanh tay vẫn dựng. May mà đi đường làng không nhanh nên chưa thấy cháy vàng.

matphanh

Xe tải
Hồi mới chạy con XLS AT này có ông chú chuyên lái máy xúc nhảy lên thử tí, vào số bắt đầu chạy nghe chuông tính tong em trấn an chú cứ chạy đi nó cảnh báo thắt dây an toàn ý mà. Làm 1 vòng ổng khen xe chạy khỏe sướng thật. Vẫn kêu tính tong, úi giời ôi, phanh tay vẫn dựng. May mà đi đường làng không nhanh nên chưa thấy cháy vàng.
E tưởng quay lại phía sau thấy hai cánh cửa mở toang cho mát :) :D

tamthan

Xe hơi
Em đến chết cười với vụ này của cụ :D ;))

Laluz

Xe hơi
Cái miếng da chụp cần số nhà em bị tụt ra vén hết cả lên nhìn mất thẩm mỹ quá. Cái này ford làm lỏng lẻo dính keo qua loa quá. Có cụ nào bị như em không, và xử lý thế nào ạ?

hungtron

Xe đạp
Máy dầu mà cụ. Số 1 và 2 chạy hơi ì nhưng kéo rất khỏe (chắc để chở nặng leo dốc kiểu xe tải), nhưng khi đạt 40km/h trở lên bắt đầu thấy bốc, còn chạy đường trường thì khỏi chê trong phân khúc này ít xe có được cảm giác như vậy. Em đang chạy merc chuyển sang đi wiltralk 2.2 lúc đầu cũng có cảm giác kêu giống máy cày nhưng đi mãi rồi thấy yêu em ra phết. Máy dầu buổi sáng nổ máy nên để vài phút sấy nóng chạy mượt hơn cụ ạ.

hungstarwar

Xe tải
Máy dầu mà cụ. Số 1 và 2 chạy hơi ì nhưng kéo rất khỏe (chắc để chở nặng leo dốc kiểu xe tải), nhưng khi đạt 40km/h trở lên bắt đầu thấy bốc, còn chạy đường trường thì khỏi chê trong phân khúc này ít xe có được cảm giác như vậy. Em đang chạy merc chuyển sang đi wiltralk 2.2 lúc đầu cũng có cảm giác kêu giống máy cày nhưng đi mãi rồi thấy yêu em ra phết. Máy dầu buổi sáng nổ máy nên để vài phút sấy nóng chạy mượt hơn cụ ạ.
chuẩn là nổ máy để đó tầm hơn phútđến 3 phút rồi chạy. Máy dầu bốc về sau cụ ạ

NVL.

Xe buýt
Website
hanoiford3s.com

mrbighb

Đi bộ
Báo cáo các cụ. Em gia nhập hội 4 Ranger từ hôm nay ạ.

hummer2b

Xe hơi
Hic, các cụ nói làm em thèm quá, thuyết phục mãi mà gấu chưa cho mua,còn bẩu phụ nữ mà lái PU không biết giống cái gì (vì nhà em 2 vc đi chung ợ)