Xe em bị hành hung đêm qua

wilyam_cuong

Xe máy
Xe của bác là 6264 ạ, cháu xin lỗi bác, hôm đấy cháu ném...

ANPHAT

Xe hơi
Bác chủ thớt ạ, nếu là vì uất ức hoặc là vì cộng đồng thì bác phải đến ngay công an phường sở tại, bác báo với mấy ông xxx là ở đây không những ngồi nhậu, bán hàng ngoài vỉa hè mà lại còn ném lon bia vào phương tiện giao thông qua đường, vậy đề nghị ông cho biện pháp xử lý, nếu không xử lý được thì ngày mai tôi đưa cả bọn ném bia lẫn đích danh tên ông lên mặt báo. Em nói thế có phải không?
Bác nói đúng, về lý nên làm thế. Nhưng thực tế thì em nghĩ cũng chẳng đi đến đâu bác ạh. Có chăng là bác nhận được trả lời " bác về làm đơn, rồi đưa sang đây chúng tôi sẽ xem xét giải quyết ". Xong. :)

longvnc

Xe đạp
Kính thưa các bác là hôm qua em đã cho vợ 2 em đi thẩm mỹ viễn giải phẫu chỉnh hình lại ở chỗ 1 bác ở xưởng chỗ Phú thượng ợ, giờ này xoi kỹ lắm mới nhìn thấy, kông mất một vết sơn, không cần bả, hết có 250.000 thôi ạh.
bác cho em xin cái địa chỉ ợ, xe em hôm trước đi trên đường Hàng Bông vị 2 đứa bỏ mẹ nó đổ cái xe máy vào bẹp một ít cửa :redface:

longvnc

Xe đạp
sao bác không xuống mua cho chúng nó mấy két bia nữa cho nó uống chết *** chúng nó đi :77:

Veracruz_2110

Xe đạp
Cay thật! Nếu là em thì em cho bọn nó một trận rồi, tưởng say thì làm gì cũng đc à! Chia buồn với bác!

pick-up

Xe buýt
con ơi nhớ lấy câu này cướp đêm là giặc cướp ngày là quan(b)loanh quanh có khi toàn quan ấy chớ:P

raklei

Xe điện
Các bác ạ, trước tiên em xin cảnh bảo các bác phải hết sức cẩn thận khi lái vợ hai qua đường ven hồ tây đoạn từ thụy khuê ra lạc long quân. Tối qua khoảng 10 giờ khi em đang trên đường về, qua đoạn này bị một hỗi (những thằng cặn bã của xã hội) ngồi uống bia rượu say sưa cầm lon bia ném (ruỳnh một cái) vào cánh cửa bên lái nhà em, hậu quả là 3 vết lõm ỏ cánh cửa và bia thì bắn tung tóe lên kính và nóc xe.

Chính xác là đoạn chỗ nào bác có biết không ?:^)

dkquoc

Xe đạp
Vào đại lý mà sửa

Chả lẽ bác không mua bảo hiểm vỏ à. Các đại lý xe sửa vô cùng ngon, chẳng để lại dấu vết gì đâu. Tôi đã bị lõm vỏ vài lần vì mấy chú xe máy tông đều vào đại lý sửa vỏ và nếu mình không biết trước thì cũng không thể tìm được dấu vết

Câycau

Xe tải
hôm nào bác làm quả công nông đầu ngang phi qua rồi mất lại xem chúng nó có uống được nữa không

Mr.Tam

Xe buýt
Chia buồn với bác chủ thớt. Hôm qua em đi tập thể dục ở ven hồ cũng bị mấy thằng mất dạy nó lấy đá lạnh ném em, tí nữa thì em xách cổ nó quăng xuống hồ.
Thế em không quăng nó xuống hồ thì đã quăng nó vào đâu rồi????

daniel_dzung

Xe đạp
Khốn nạn thật!

Bọn này đúng là 1 lũ thất học! Hôm trước e cũng có lần đi qua đường ven hồ tây, bị mấy bà bán ốc té nước luộc ốc vào ngang xe mà không làm gì đc :102:

daniel_dzung

Xe đạp

ddthoa

Xe tăng
*** cái bon rẻ rách ấy. Mấy hôm nữa em phải đi Lạng Sơn hoặc xuống Hải Phòng 1 chuyến mới được. :mad::mad::mad::mad:

kungfue.r.p

Xe tải
Các kụ ngồi trên xe ô tô có khi ko biết, ngồi ăn lòng đường bị đèn xe hơi đi qua chiếu vào mắt hoa hết cả lên, bị đèn xe-non chiếu vào thì khỏi ăn uống.

Thi thoảng đi việc qua ven hồ Trúc Bạch, thấy bà con ăn uống đông vui 2 bên vỉa hè, xe cộ để đầy lòng đường. Zời đánh tránh miếng ăn nên em toàn hạ hết đèn, chỉ để đèn day time running hoặc đèn gầm để lách qua.

Chỗ nào người ta đậu xe ngang giữa lòng đường, e hạ kính xuống "anh ơi cho tôi đi nhờ cái, có việc gấp quá", thế là được nhường ngay, chứ lại còi pimpimpim là thế nào cũng xơi cái vỏ chai vào xe.

VN mình nó thế, thêm tí kinh nghiệm các kụ ợ, mình có nhiều thứ để mất. Nhịn tí giữ được nhiều thứ.

Chúc các kụ thượng lộ bình an

khoata

Xe hơi
Các kụ ngồi trên xe ô tô có khi ko biết, ngồi ăn lòng đường bị đèn xe hơi đi qua chiếu vào mắt hoa hết cả lên, bị đèn xe-non chiếu vào thì khỏi ăn uống.

Thi thoảng đi việc qua ven hồ Trúc Bạch, thấy bà con ăn uống đông vui 2 bên vỉa hè, xe cộ để đầy lòng đường. Zời đánh tránh miếng ăn nên em toàn hạ hết đèn, chỉ để đèn day time running hoặc đèn gầm để lách qua.

Chỗ nào người ta đậu xe ngang giữa lòng đường, e hạ kính xuống "anh ơi cho tôi đi nhờ cái, có việc gấp quá", thế là được nhường ngay, chứ lại còi pimpimpim là thế nào cũng xơi cái vỏ chai vào xe.

VN mình nó thế, thêm tí kinh nghiệm các kụ ợ, mình có nhiều thứ để mất. Nhịn tí giữ được nhiều thứ.

Chúc các kụ thượng lộ bình an
em thấy cụ nói chí phải, chén kiểu mà chơi với chén sành thì coi như thua (y)