Xế độp KCC

Orient Sea

Xe điện
Đội độp chưa giải quyết xong vụ độ Lãi vs Mèo hay sao mà giờ này 3B vắng teo thế này :-?
Hê hê, cả chiều và tối qua anh em a lô cho cụ Mèo liên tục mà không được, tưởng đã phải hủy bỏ cuộc đua. Ai ngờ đúng 21 giờ cụ Mèo chủ động gọi điện xác nhận đã ở HN, sẵn sàng cho cuộc đua. Hoan hô Mèo, đúng là quân tử nhất ngôn!

5:45 phút, đội làm thịt Mèo đã tề tựu! Thịt mèo chắc ngon đây, hê hê

5 phút sau, Mèo dùng thuật khinh công bất ngờ xuất hiện sau lưng cả đội

Chân dung võ sỹ thách đấu

Chào chú, hôm qua leo Đền Gióng về vẫn khỏe đấy chứ, hê hê... có còn sức đua với anh không?

Cụ Mèo, dù mới tập luyện với xế độp, nhưng thuộc dạng có căn, report thành tích cứ lên vèo vèo làm Hoàng Tùng ở tít HP mà cứ đứng ngồi không yên. Thế nên mới có cuộc đua hôm nay, dù Mèo tự biết là khó thắng được cụ Lãi - độp thủ hàng siêu nhân của nhà KCC; nhưng nghe chém gió nhiều quá, Mèo bán tín bán nghi, muốn tự thân kiểm tra mức độ chém gió các độp thủ nhà KCC cái xem sao!?

Chỉnh sửa cuối:

Orient Sea

Xe điện
Nào so găng phát

Bình thường thì Mèo xuề xòa như bác trưởng thôn, nhưng vào thi đấu thì lại khác đấy nhá! Các cụ hãy thử nhìn sâu vào mắt Mèo cái nào! Thật kiêu hãnh, nhưng dịu dàng với niềm tin sâu thẳm từ trong tim!

Bắt đầu nào, đúng là nhanh thoăn thoắt, chưa gì Mèo đã chễm trệ trên yên

nothinghd

Xe điện
Quá hay :) bếu quả này khóc ngất. Chắc chả dám chở xe lên hn rồi...

Mèo luyện thêm tháng nữa rồi làm phát đền Gióng nhá

HoangTung76

Xe điện
Gió bão thổi lung tung cả, tập luyện đê, kô có gì thay đổi em sẽ thu xếp lên chén mấy lão này, đợt này ko có cụ Chip và cụ hải là em yên tâm rồi, chứ mấy lão em bầu Kiên này thì ko có cửa nhá.

Orient Sea

Xe điện
Chặng đua được ấn định dài 15 km, từ Ngã tư Trung Văn, dọc Lê Văn Lương kéo dài, vòng qua Thiên đường Bảo Sơn vào ĐL Thăng Long, chui qua một đường hầm dốc khá gắt về lại điểm đầu ĐL Thăng Long.

Cụ Mèo đã không thể lập kỳ tích nhưng cũng đã được cả đội độp KCC thừa nhận là có căn rõ ràng. Với đà này Tùng Bếu không lên HN làm tour Đền Gióng sớm thì bị Mèo kill là chuyện nhãn tiền

Người về đích trước, với nụ cười chiến thắng rạng ngời

Người về thứ hai, cũng thanh thản ...

Ok, em thua keo này, nhưng hãy đợi đấy nhá :)

Những cổ động viên nhiệt tình

Vui mừng về thành viên mới của tổ độp

Tùng Bếu ơi, gay rồi, ha ha

Chỉnh sửa cuối:

lainv

Xe buýt
Mèo suýt thắng e lếu chọn HLV đúng là Dunghud, e chọn Dunghud cái thắng ngay. Mèo nghe HLV Na xúi lên hầm Đại Lộ Thăng Long bằng cách chạy thật nhanh để lên dốc. Tiếc rằng mèo chưa lên đến đỉnh dốc thì pin cạn, mặc dù đã có lúc ba xa em cả 100m.
Dù sao cũng chúc mừng mèo đã can đảm đấu với e
Chắc mèo chỉ thua do chưa biết leo dốc, giầy cá không có, kính ko, xe để ko đúng tư thế, trông ngồi như kiểu gái đạp xe quanh đồ sơn. Dưa của mèo cũng chả kém cụ Bếu mấy

chip&moon

Xe tăng
Hoan hô lão Mèo.
Thắng thua không quan trọng.
Quan trọng là tinh thần quyết thắng không ngại thử thách.
Thế này thì nghe lão Mèo chém lão Bếu không phải là không có cơ sở :)

nothinghd

Xe điện
Em đang dần có suy nghĩ lẽ nào bếu chỉ là hổ rấy :D
Bếu ơi... đạp lên hn cho em ạ bếu đê :))

Chỉnh sửa cuối:

nothinghd

Xe điện
Tks cụ Xi đã vác 1 balo đồ đạp xe để a e có những shot hình đẹp :)

dunghud

Xe tăng
thanks cụ sea và toàn đội độp hôm nay và các cổ động viên, máy cụ chụp net quá.Nói chung cụ mèo phải tập ít nhất 2 tuần thì mới kill đc cụ tùng bếu

lainv

Xe buýt
E công nhận cụ Sea chụp ảnh đẹp thật, ko thấy cụ Ma, Quạt và Lửa vào chém ảnh nhỉ

Quạt

Xe điện

laodatma

Xe điện

HoangTung76

Xe điện
Người về đích trước, với nụ cười chiến thắng rạng ngời

Nhìn thấy quả ảnh này xe vẫn bé lắm Lãi ui, đổi tiếp xe đê, xe xịn đạp thường xuyên, giầy cá nói chung trang bị tận răng mà ko bỏ xa đc Mèo như em bỏ lõa Hud thì vất.

Người về thứ hai, cũng thanh thản ...

Hoan hô Mèo chén đc cả Na và Hud là ác rồi. Lãi thì chén trong tầm tay thôi, còn chén em thì nên suy nghĩ lại nhá. Nhưng nhìn xa xa kia có quả mờ mờ xa thế nhể, thế mà gió cứ chém phần phật em đạp 69 hàng ngày.

Trông không có tí dáng thể thao này chứ đừng nói là có căn nhá, có căn chém gió thôi.

Chỉnh sửa cuối:

lainv

Xe buýt
Đền Gióng và 3 Vì vẫn đang đợi Bếu lên đấy, dưa to thế kia thì leo kiểu j. Beck dập dòm gì thế, mua xe đi mà đạp. Nhà ngay gần điểm xuất phát cung 69, quá đẹp để tập luyện

nothinghd

Xe điện
Đền Gióng và 3 Vì vẫn đang đợi Bếu lên đấy, dưa to thế kia thì leo kiểu j. Beck dập dòm gì thế, mua xe đi mà đạp. Nhà ngay gần điểm xuất phát cung 69, quá đẹp để tập luyện
bếu có lý do to đùng là hay bị chuột rút mà :(

cơ mà chưa đạp xe lên HN thì tuổi gì mà phán anh em thế lọ thế chai bếu nhỉ... :D :P

HoangTung76

Xe điện
bếu có lý do to đùng là hay bị chuột rút mà :(

cơ mà chưa đạp xe lên HN thì tuổi gì mà phán anh em thế lọ thế chai bếu nhỉ... :D :P
Rút thật, hôm thứ 7 vừa rồi cố quá thành 2 chân bị rút luôn, nhưng mà có kinh nghiệm rồi nên hông sao nhá.

nothinghd

Xe điện
Rút thật, hôm thứ 7 vừa rồi cố quá thành 2 chân bị rút luôn, nhưng mà có kinh nghiệm rồi nên hông sao nhá.
em nghĩ cụ hay đạp nhấn nên mới hay bị chuột cắn.

sáng em dậy chỉ vươn vai duỗi tay tầm 2-3 phút rồi leo lên đạp luôn, từ nhà ra chỗ hẹn toàn đi chậm, quay dẻo cho nóng cơ và khi đạp với đội thì cơ bản là quay dẻo theo sức nên chưa bao giờ có bị chuột cắn.