[Thảo luận] Xe điên tông chết người rồi bỏ chạy trên đường Xã Đàn - Kim Liên mới

Hoành

Xe tăng
mong em gái sớm bình phục

caisua

Xe lăn
Em cũng lái 10 năm, hồi đầu thì xịt hết lốp em vẫn đi, giờ thì bất kể lốp nào non là em biết ngay.

Vì em đã lắp hud+tpms

SimsSam

Xe điện
Say, hay có hơi men thì còn cảm giác gì, vì còn kiểm soát được thì đã không gây tai nạn.

Cháu lên án việc điều khiển phương tiện khi có nồng độ cồn vượt mức cho phép trong máu. và kịch liệt lên án những ai khi lưu thông mà không tuân thủ luật như đi không đúng luật, đùa cợt, hay nghĩ xe sẽ tránh mình. chết vì không biết tự bảo vệ mình hay tránh các nguy cơ thì không oan đâu.

tinteu

Xe buýt
Chuyện này sẩy ra không ai muốn cả , lỗi tại cả hai , sang đường không đúng chỗ , lái xe có hơi men .
Mọi người nên nghĩ trước khi phát biểu , hãy vận dụng vào mình khi tham gia giao thông nhé , đừng chụp kũ cho ai khi cả hai đều vi phạm luật

artmedia5881

Xe container
Có tý men vào, sau khi tông người lại cuống lên nên sự việc càng nghiêm trọng

superdreams82

Xe hơi
Website
chongnhangiayda.com
cộng nhận khóa bánh quá chất, cháu xem clip lúc nó bị dân bắt nó còn biết mở mồm ra van xin để dân khỏi đánh vậy là đã biết tông người rồi vẫn còn cố chạy, tội này tù mọt gông

berryfun

Xe điện
Tú Anh khai, biết lái xe từ hơn 10 năm nay và từng tham gia offroad nhiều năm. Tối 3/3, hai vợ chồng xích mích, Tú Anh lái xe đi lòng vòng cho nguôi giận. Theo tài xế này, anh ta không biết đã chèn lên nạn nhân sau khi tông cô bị ngã. “Xe khá cao nên em khó có thể quan sát được, khi đánh lái em cũng không thấy xe kênh, hay va phải vật cản gì”, tài xế khai.
Lý giải việc không đưa nạn nhân đi cấp cứu, Tú Anh khai “nghĩ chỉ va quệt, không biết nạn nhân bị thương nặng”.

http://vnexpress.net/tin-tuc/phap-luat/tuong-trinh-cua-tai-xe-can-nu-sinh-2959317.html

Em nói thật , với 10 năm kinh nghiệm thì dù va chạm nhỏ cũng có thể nhận biết được, huống chi là tai nạn như vậy. Với 10 năm kinh nghiệm của em thì đi xe đè lên viên sỏi em cũng biết. Thằng này khai láo quá, không thật lòng, chú em rồi cũng phải trả giá thôi, làm gì để phước cho con cái đi. Va chạm dù đúng dù sai cũng phải coi mạng người là trên hết chứ, chú coi mạng người khác rẻ rồi đến khi người khác đâm vào chú thì chú cũng rẻ như thế thôi.
Cháu tin là nó khai thế là thật cụ à. Vì lúc đấy nó là quỷ chứ có là người đâu. Khi nó khai quỷ vẫn đang hiện hữu trong nó chứ không phải người.

29H- 55-22

Xe tăng
Tú Anh khai, biết lái xe từ hơn 10 năm nay và từng tham gia offroad nhiều năm. Tối 3/3, hai vợ chồng xích mích, Tú Anh lái xe đi lòng vòng cho nguôi giận. Theo tài xế này, anh ta không biết đã chèn lên nạn nhân sau khi tông cô bị ngã. “Xe khá cao nên em khó có thể quan sát được, khi đánh lái em cũng không thấy xe kênh, hay va phải vật cản gì”, tài xế khai.
Lý giải việc không đưa nạn nhân đi cấp cứu, Tú Anh khai “nghĩ chỉ va quệt, không biết nạn nhân bị thương nặng”.

http://vnexpress.net/tin-tuc/phap-luat/tuong-trinh-cua-tai-xe-can-nu-sinh-2959317.html

Em nói thật , với 10 năm kinh nghiệm thì dù va chạm nhỏ cũng có thể nhận biết được, huống chi là tai nạn như vậy. Với 10 năm kinh nghiệm của em thì đi xe đè lên viên sỏi em cũng biết. Thằng này khai láo quá, không thật lòng, chú em rồi cũng phải trả giá thôi, làm gì để phước cho con cái đi. Va chạm dù đúng dù sai cũng phải coi mạng người là trên hết chứ, chú coi mạng người khác rẻ rồi đến khi người khác đâm vào chú thì chú cũng rẻ như thế thôi.
không thể tin nổi 1oong lái xe 10 năm dù chạm nhẹ vào hòn sỏi còn biết nữa là con người thằng bố láo cho nó đi tù

berryfun

Xe điện
http://kenh14.vn/xa-hoi/bo-tai-xe-dam-xe-o-xa-dan-phu-nhan-con-nhan-ga-can-lai-nan-nhan-2014030405042989.chn
Em mò được cái này, khổ thân ông bố quá, chia buồn cùng bác, mong cho cô bé kia mau lành lặn cho cả hai đỡ khổ.
Nặng quá cụ à. Nhưng quan điểm của cháu nếu đi được thì đau đớn cho gia đình một chốc lát chứ sống thì cũng không còn là người nữa "đau đớn nhưng nó là sự thật".

tunghtd

Xe tải
Này cụ , em là người trong cái hội xe địa hình và là người hay đi xe trên đừong cao tốc và xe em cũng có đèn nóc xụ nhá , nhưng trước khi nói cụ nghĩ cho thấu đáo , đừng nói kiểu chụp mũ . K biết thì nên im lặng phát biểu linh tinh ăn vả đấy .
Khiếp, cụ định vả người ta thật đấy à, thật là tao nhã và có văn hóa quá!

nguyen_x

Xe tải
em tưởng cô bé kia đã chết rồi
may quá vẫn còn tia hy vọng
chúc cô bé mau tỉnh lại

moimuaxe2013

Xe tăng
cái tội không quen xe mà vẫn lên lái. Em không bao giờ để chìa khó cho bọn nó lái, thích đánh đi đâu tự em ra đánh.
Không bao giờ giao xe cho người khác. Càng mới càng ti toe, càng máu và hậu quả càng nặng (Em xin lỗi trước các cụ mới). Khổ cái Chưa nhìn thấy QT thì chưa nhỏ lệ.
Nhiều người bẩu em khó tính = > kkhông lẽ lúc TN lại hỗ trợ 5050 ??? Điên mà tự nhiên mất xiền, hỏng xe.

anhtho

Xe ngựa
Sinh viên gì mặc jip đi đêm thế. Dù rằng tài xế có sai, nhưng chưa có kết luận cuối cùng các cụ đừng chém hội đồng thế, và cùng nhau hiểu ý của cụ trên đây
Thế cứ mặc jip đi chơi tối là ô tô đâm được hả cụ. Việc nào ra việc đấy chứ.

moimuaxe2013

Xe tăng
. Xảy ra chuyện thế này mà hung thủ không có bằmg thì liệu chủ xe có liên lụy nặng ko các bác?
Chủ xe vô can nhưng CSGT nó giam cái XE là tang vật "vụ án" tai nạn. Nếu thằng rửa xe đầu chày mít thớt thì có đến mùa quít mới lấy được xe ra, tiền lưu kho + tiền vật vã + tiền phúng + linh tinh tiền + .v.v. tiền >>>>> coi như đi già nửa con xe tập lái chưa kể thiệt hại hao tổn thần kinh.
Chén nước điếu thuốc giá đắt thiệt.

ym9972

Xe buýt
Em thấy lắm cụ nhảy vào chém như đi hôi vải, hôi cam ấy
Chuyện buồn mà các cụ...

flashfox

Xe tải
phúc nhà em lớn lắm, em mau bình phục