[Thảo luận] Xe đẹp, người đẹp nhưng ý thức chắc chẳng bằng con vật.

tichop

Xe buýt

Uỳnh

Xe tải
Đuổi xe điên càng làm cho nó điên hơn và gây hậu quả nghiêm trọng hơn.

kia0789

Xe tải
Tối đâu cũng là nhà, ngã đâu cũng là giường
Mặt đây. Trông cũng được.

Sự việc xảy ra vào 16h ngày 8/8 khi anh Hoàng Quốc Khánh (nhân viên lái xe của hãng taxi Mai Linh) điều khiển chiếc xe taxi mang BKS 31F- 1669 đi hướng từ Chùa Láng đến đường Nguyễn Chí Thanh. Khi đang lưu thông thì một chiếc xế hộp hiệu Toyota mang BKS 29A-039.39 chạy theo hướng ngược lại với tốc độ nhanh, vượt sang lấn hết đường và đâm vào chiếc xe taxi anh Khánh cầm lái.

Lúc này, phương tiện lưu thông trên đường rất đông. Tưởng tài xế xe “điên” dừng lại để giải quyết nhưng thấy lái xe tiếp tục bỏ chạy, anh Khánh liền thuê xe ôm đuổi theo để nói chuyện.

Đến đường Nguyễn Thị Định thì chiếc xe này dừng lại. Lúc này, anh Khánh chặn chiếc xe, đến bên cửa cạnh tay lái đang mở, đề nghị lái xe xuống giải quyết nhưng tài xế xe “điên” đã to tiếng và thách thức anh Khánh.

Sau đó, chiếc xe lại vút ga phóng đi. Anh Khánh cố bám bên sườn xe. Ra đường Lê Văn Lương, đến ngã tư giao cắt giữa đường Lê Văn Lương với Khuất Duy Tiến, bất chấp tín hiệu đèn đỏ, chiếc xe vẫn băng qua đường.

Lúc này, anh Khánh một tay vừa bám cửa xe, một tay giơ cao báo hiệu cho CSGT đội 7 đang làm nhiệm vụ tại ngã tư này.

Nhận thấy tình huống nguy hiểm, các chiến sĩ CSGT tại đây liền triển khai lực lượng đuổi theo. Phải rất vất vả, các chiến sĩ cảnh sát mới chặn được chiếc xe điên này, cách ngã tư khoảng 2km. Trong quá trình bám đuổi, rất may tài xế taxi Khánh chỉ bị trầy xước nhẹ.

Link thì cụ xem đầy đủ ở đây:

http://giaoduc.net.vn/Xa-hoi/Video-Xe-hop-noi-loan-giua-pho-dong-Ha-Noi/206803.gd
Cái mẹt thèng này mà cụ kêu đẹp ^:)^. Gây tai nạn bỏ chạy, cho cái dép vào mẹt cho nó hết đẹp.

autobahn-hanoi

Xe tăng
Phục anh taxi Mailinh, bám suốt dọc như vậy mà không bị sao. Mà phải quyết liệt như thế thì mấy bọn này nó mới chừa, quả này chắc đền ốm, nhà xe sẽ còn phải phạt tiền xe những ngày không phục vụ + lái xe không được đi làm trong thời gian sửa xe và phục vụ công tác điều tra.
Có cụ bẩu thèng nài là CCCCC, em nghĩ không phải vì nếu thế, nó đã chẳng việc gì phải chạy, cứ xuống xe bẩu: hết bao nhiêu anh đền là xong chuyện. Chạy là hèn, mà hèn thì chắc cũng vớ vỉn thôi à.
k phải ccccc, taxi cũng vì miếng cơm thôi mà suýt bán mạng

Thienphu

Xe tải
Có mỗi cái clip mà bác carrmax loay hoay cả tiếng chưa phọt xong, thôi em té, mai vào hóng sau!

rgvmen

Xe container
Dạ em ở mặt đất nên không dám đu xe thế đâu ạ
Bác trình độ cao, quan hệ rộng còn dân cày cuốc ngoài đường sểnh cái là nhịn đói chứ người ta không nguy hiểm được như bác đâu bác ạ, em xin bác đấy :^o
Tài xe kia có con ông giời mà thái độ ấy thì cũng chẳng yên được, chìm là chìm thế nào [-X

Greenwood

Xe buýt
Em vẫn đang hóng clip.... ko ngủ đc

Pantene

Xe tăng
Xe chả đẹp, người càng chả đẹp, ý thức tồi, tính cách hèn.
Có mỗi biển số xe là đẹp.

bocubau

Xe tăng
Tài xế là bạn của ông bạn em....bình thường thì cũng sao, làm ăn giỏi, tiền tự kiếm được. Khổ, lại do rượu đây mà...

nguyenhuuvan

Xe hơi
Tình hình dư nào rồi cụ, liệu có chìm ko ?
Chìm hay không là do lái xe thôi cụ ạ.

Nhà cháu thế hệ trước trong ngành nên cháu hiểu. Nói chìm thì dễ, nhưng lái xe mà không rút đơn về thì chìm vào mắt.

Cháu dự giờ người nhà đang tiếp cận lái xe ...

Hóng tiếp tình hình cụ carrmax.

chemgio33

Xe tải
e nghĩ là volka lái nên mới như thế...có tí bỗng vào là coi mạng người như cỏ rác..diễn đàn mà có những thành viên như này thì quá bùn!!!

addone

Xe hơi
chẳng thấy gì đẹp cả .

cwise

Xe container
Phục anh taxi Mailinh, bám suốt dọc như vậy mà không bị sao. Mà phải quyết liệt như thế thì mấy bọn này nó mới chừa, quả này chắc đền ốm, nhà xe sẽ còn phải phạt tiền xe những ngày không phục vụ + lái xe không được đi làm trong thời gian sửa xe và phục vụ công tác điều tra.
Có cụ bẩu thèng nài là CCCCC, em nghĩ không phải vì nếu thế, nó đã chẳng việc gì phải chạy, cứ xuống xe bẩu: hết bao nhiêu anh đền là xong chuyện. Chạy là hèn, mà hèn thì chắc cũng vớ vỉn thôi à.
Phải cảm phục a taxi vì phát hiện ra một loại lợn mang danh ofer.

Đúng là rượu làm loạn tính, tuy nhiên em cũng nghĩ bác lái taxi nhảy lên bám xe như thế là không đúng, đối tượng đang say rượu mà bác bám xe thế dễ làm đối tượng mất bình tĩnh, điều khiển xe càng không chuẩn gây ảnh hưởng đến tính mạng của bác và cả những người đi đường khác nữa, trong khi mục đích của bác chỉ là bắt người ta bồi thường thì chỉ cần báo công an, lấy ý kiến người làm chứng là xong.
Cụ nói như mứt. cụ đi lái taxi xem.

hoangdole

Xe buýt
Súc vật mà biết lái xe.

danhp

Xe tải
Vớ cục gạch tương luôn chứ để loại lợn này lái xe làm gì.

csc688

Xe buýt
Mặt hầm hố thế còn gì. Chắc lá trọc phú mới nổi cụ ạ