xe của em, em tự chế...

highspeed250

Xe hơi
Gần 10 ngày từ hôm cụ bảo chục ngày nữa là chạy được mà chưa thấy phọt ảnh lên nhỉ? Ngưỡng mộ cụ quá!

evscooter

Xe buýt
Gần 10 ngày từ hôm cụ bảo chục ngày nữa là chạy được mà chưa thấy phọt ảnh lên nhỉ? Ngưỡng mộ cụ quá!
xin lỗi mấy cụ. em bị phụ thuộc quá, thợ thì chỉ có một mà nhiều việc nên họ hơi chậm chạp. dạo này em cũng lu bu nhiều chuyện. hôm nào có hình mới em sẽ up lên hầu các cụ ngay ạ. ihihi. em thấy lâu nhất là phần thân vỏ thôi chứ phần lên xe để chạy được thì họ chỉ làm trong khoảng 10 đến 15 ngày là em có thể vi vu trên đường rồi. phần thân vỏ em phải tự tay làm hết... nên hơi lâu, em giỏi chém gió lắm... ihihihih

evscooter

Xe buýt
em thấy con này của cụ được đấy ah!!! 1 ý tưởng cho bác chủ tham khảo
em chốt thiết kế cuối rùi cụ ơi, không thay đổi được, về cơ bản thì nó giống thế này. 2 chỗ 2 cửa...
hiihih

dongco

Xe tăng
Ko biết dự án của cụ triển khai đến phần nào rùi, đã khởi công chưa hay vẫn đang trong giai đoạn giải phóng mặt bằng vậy. Hi hi

evscooter

Xe buýt
Ko biết dự án của cụ triển khai đến phần nào rùi, đã khởi công chưa hay vẫn đang trong giai đoạn giải phóng mặt bằng vậy. Hi hi
các cụ thông cảm em với, nhà thầu yếu kém mà chỉ có một. em mà loại nhà thầu này thì chắc chẳng nhà thầu nào dám nhận nên đành " ngậm bồ hòn làm ngọt" em đang đốc thúc họ thi công. htruoc thì họ cũng đã bắt tay vào việc rồi ạ, nhưng chưa có j là đột phá nên em cũng chẳng giám up ảnh lên hầu các cụ. em đang tiến hành thi công phần hệ thống lái rồi. hôm có đi mua cái bóp lái nhưng phải chỉnh sửa và cắt gọt lại cho nó phù hợp.

evscooter

Xe buýt
em đang phân vân về thiết kế cửa hai bên là theo cách nào cho hợp lý mà lại thuận tiện, có hai cách mà em thích và thấy mình có thể làm được là theo kiểu của SLS và của mc laren. về phần kĩ thuật thì em không ngại nhưng phần thuận tiện thì em hơi đắn đo. kiểu " cánh chim" của SlS thì em sợ lúc đóng cửa phải với thì mệt lắm.

dongco

Xe tăng
Trời đất sao cụ phải lấy mẫu 2 loại đó làm gì. Mình ở VN nên theo em cụ nên làm cửa theo dạng cửa cuốn như mấy nhà mặt phố ấy, chẳng lo mất diện tích và va chạm với ai cả. Hi hi

evscooter

Xe buýt
Trời đất sao cụ phải lấy mẫu 2 loại đó làm gì. Mình ở VN nên theo em cụ nên làm cửa theo dạng cửa cuốn như mấy nhà mặt phố ấy, chẳng lo mất diện tích và va chạm với ai cả. Hi hi
em tính phương án đấy rồi cụ ạ, đúng như cụ nói nhưng như thế thì bụi lắm ạ, ihhihii

trankhon84

Xe tải
hóng ảnh củ chủ lâu quá

linhcom

Xì hơi lốp
hóng ảnh cụ lâu thật! còn về cửa em nghĩ một khi đã đam mê và muốn nó mang hơi hướng sở thích của mình thì cụ cứ chơi nếu cụ muốn ah! Mong sớm được nghía em nó của cụ cho mở mang tầm mắt! ^^,

phamluanvu

Xe hơi
hóng cụ này bữa giờ chưa thấy ảnh,lẹ lẹ cụ ơi em són quá rồi...

dongco

Xe tăng
em tính phương án đấy rồi cụ ạ, đúng như cụ nói nhưng như thế thì bụi lắm ạ, ihhihii
bụi nhưng mà ĐỘC cụ ạ. hay em tính thế này, cụ không phải làm cửa nữa mà lúc nào cụ muốn ra thì xe tự nâng lên và cụ chui ra từ dưới sàn xe ấy, thế mới ngầu , đã chơi là chơi tới bến luôn.b-)

evscooter

Xe buýt
hehehe, hnay em qua thì bác ta đi vắng, em chụp trộm được 2 cái, các cụ ngía tạm. ihihi, em đang chế phần lái, các cụ nhìn thấy hai đầu là để lắp vào 2 bánh trước, các cụ có nhìn rõ không, hiihhi, xin lỗi các cụ, mai em chụp lại các cụ nhìn rõ hơn

tutoyota

[Tịch thu bằng lái]
cụ quả là người tài

evscooter

Xe buýt
bụi nhưng mà ĐỘC cụ ạ. hay em tính thế này, cụ không phải làm cửa nữa mà lúc nào cụ muốn ra thì xe tự nâng lên và cụ chui ra từ dưới sàn xe ấy, thế mới ngầu , đã chơi là chơi tới bến luôn.b-)
cụ nhiều ý tưởng độc quá. thế giới thật nhàm chán khi cửa cứ phải mở hai bên. em nghĩ nếu cụ được hỗ trợ, được trọng dụng thì cụ sẽ làm cả thế giới phải thay đổi cái cách mà chúng ta vẫn ra vào xe vốn đã tồn tại hàng trăm năm nay...