[Thảo luận] Xe container liệu có là chim mồi

cusao

Xe lăn
Nó tha cho cont không phải xuống làm luật, nhưng phải đi theo ý của anh để anh có bánh mì, hộp sữa. Xe chỗ em cũng đã từng bị dặn dò kỹ vậy mỗi khi qua cao tốc này
Bác nên tìm bằng chứng để diệt bọn xxx này đúng theo tinh thần nick của bác.
Bác chỉ cần khéo léo 1 chút thì việc làm ăn của bác vẫn ổn mà bọn rắn đóng giả người kia cũng bớt đi được vài tên

Lọc sạn

Xe tải
Bác nên tìm bằng chứng để diệt bọn xxx này đúng theo tinh thần nick của bác.
Bác chỉ cần khéo léo 1 chút thì việc làm ăn của bác vẫn ổn mà bọn rắn đóng giả người kia cũng bớt đi được vài tên
Cụ cứ từ từ, chuyện hay không thể vội được cụ nhỉ

đất hai vua

Xe hơi
Bọn cont đi sai cũng bị bọn đấy cho ăn biên bản suốt ngày. E làm xnk nên biết chắc chắn k có chuyện cont ăn dơ vs xxx đâu
sao ko bắt cont mà chỉ bắt xe con. chắc ăn xe con ăn dày, dễ ăn. e lắp camera hành trình sẽ chiến đấu đến cùng

supga

Xe buýt
Đoạn LC - YB cụ có thể chờ đến đoạn nét đứt vàng mà vượt cũng được mà

Duongachi

Đi bộ
sao ko bắt cont mà chỉ bắt xe con. chắc ăn xe con ăn dày, dễ ăn. e lắp camera hành trình sẽ chiến đấu đến cùng
Bắt xe cont phạt cno được bn,cno cứ đứng đấy ỉ ôi kì kèo thì cái thời gian ấy vồ xe con kiếm hơn n

hoanhsonhp

Xe hơi
Kính các cụ, vạch đứt bên mình thì vượt được, nhưng bên kia vạch liền. Khi mình vượt thì ok, nhưng trở về làn của mình thì có phạm lỗi đè vạch liền không ợ

Thuy_CK

Xe điện
Kính các cụ, vạch đứt bên mình thì vượt được, nhưng bên kia vạch liền. Khi mình vượt thì ok, nhưng trở về làn của mình thì có phạm lỗi đè vạch liền không ợ
Không cụ nhé !
Theo luật đây là tình thế cấp thiết nên cụ được vi phạm vạch để điều khiển xe đi về đúng bên phải theo chiều đi

11. Tình thế cấp thiết là tình thế của cá nhân, tổ chức vì muốn tránh một nguy cơ đang thực tế đe dọa lợi ích của Nhà nước, của tổ chức, quyền, lợi ích chính đáng của mình hoặc của người khác mà không còn cách nào khác là phải gây một thiệt hại nhỏ hơn thiệt hại cần ngăn ngừa.

hoanhsonhp

Xe hơi
Không cụ nhé !
Theo luật đây là tình thế cấp thiết nên cụ được vi phạm vạch để điều khiển xe đi về đúng bên phải theo chiều đi

11. Tình thế cấp thiết là tình thế của cá nhân, tổ chức vì muốn tránh một nguy cơ đang thực tế đe dọa lợi ích của Nhà nước, của tổ chức, quyền, lợi ích chính đáng của mình hoặc của người khác mà không còn cách nào khác là phải gây một thiệt hại nhỏ hơn thiệt hại cần ngăn ngừa.
Chả thế nên ẻm chưa dám vượt nhát nào. Mặc dù v1 và f1 càu nhàu lắm.