Xe chưa kịp tái tục BH thì bị va quệt. Có bác nào bị như em không?

luugutv1

Xe tăng
Tình hình là BH thân vỏ của cháu hết thời hạn khoảng 1 tháng nay rồi. Vì phải đi công tác không dùng đến xe nhà nên cũng chưa muốn tái tục, nhục cái là đang chuẩn bị đi làm tiếp thì va với chú BUS (cơ bản là lỗi của mình, xe chỉ hơi móp tí thôi chứ may không bị vỡ đèn). Quả này chắc phải bỏ Money ra làm rồi, mà cháu thì không thích lắm. Các cụ có cao kiến thì giúp nhà cháu với (cháu mua PTI).
Cháu xin cảm ơn các cụ!
:((

dongnn

Xe tăng
Tưởng nhớ
Gọi điện cho BH, hẹn mua tiếp.... ra tết đem đi sửa

Quên mất, khi đi mua BH mới thì nhớ đi 2 bánh.

Chỉnh sửa cuối:

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Tình hình là BH thân vỏ của cháu hết thời hạn khoảng 1 tháng nay rồi. Vì phải đi công tác không dùng đến xe nhà nên cũng chưa muốn tái tục, nhục cái là đang chuẩn bị đi làm tiếp thì va với chú BUS (cơ bản là lỗi của mình, xe chỉ hơi móp tí thôi chứ may không bị vỡ đèn). Quả này chắc phải bỏ Money ra làm rồi, mà cháu thì không thích lắm. Các cụ có cao kiến thì giúp nhà cháu với (cháu mua PTI).
Cháu xin cảm ơn các cụ!
:((
Cụ mua BH của bọn nào nó bỏ bê khách hàng thế, em hay mua của PJCO gần hết hạn là có chú nhắc nhở ngay. :D

lai xe lu

Xe buýt
cụ cứ gọi thằng bán lúc trước đến nó viết bảo hiểm cho cụ rùi để 1 -2 tháng sau đi làm bảo hiểm có sao đâu,
nếu chỉ va quẹt nhẹ

luugutv1

Xe tăng
Trước khi hết hạn bảo hiểm 1 tuần là có ngưới báo giá tái tục cho cụ rồi mà, nếu cụ đồng ý sẽ làm hợp đồng luôn ( k cần chụp ảnh) và lúc đó xe cụ được bảo hiểm. Nếu qua hạn 7 ngày thì phải chụp ảnh xe rồi cụ ạ. Tốt nhất là cụ sửa chữa xong rồi sau đó mua bảo hiểm là tốt nhất.:-bd
Vâng không còn cách nào thì đành thế thôi. Thanks!