[TNGT] Xe buýt lại gây tai nạn trên đường Xuân Thủy-HN

Armor

Xe đạp
Thật đáng buồn, mong là giao thông sẽ khá dần lên khi mỗi người chú ý một chút

PimpMyRide89

Xe tăng
Khu 5- Trưng Vương - TP Uông Bí - Quảng Ninh
xin chia buồn, e vẫn đi trục Xuân Thủy-Cầu Giấy này, xe buýt tạt vào bến rất đột ngột, e đi lúc nào cũng căng mắt ra quan sát chiều đi của xe buýt để tránh, tránh đc bus rồi còn tránh xe máy và ô tô cùng đi trên đường. trưa nay e về qua thì trước bến xe buýt cổng trg Sư phạm đang bị đào bới hết phần đường sát vỉa hè lên, làm sinh viên chờ xe buýt phải đứng hết xuống đường.

MrKien_Trung

Xe điện
Xin chia buồn với nạn nhân xấu số... Em nghĩ xe buýt VN có ai bảo vệ đi chăng nữa chắc chắn là hung thần vớí mọi pohương tiên, người tham gia giao thông

100Km/h

Xe buýt
chia buồn cùng gia đình nạn nhân
chia buồn cùng một số kiểu tham gia giao thông ở nc ta
chia buồn cùng các tít báo giật gân!
Cuối cùng.....chia buồn cùng xã hội Việt Nam! đúng là các cụ nói ko sai: "càng mong càng mất mặt"

KenBlock1102

Xe tăng
Trách móc mà làm gì ai mất gia đình ấy thiệt người mất thiệt.
Mong chị ấy an nghỉ thôi.

đổ lỗi gì khi mà ý thức của mỗi chúng ta cũng kém.

indigo

Xe hơi
Mong cho người xấu số được siêu thoát, xin chia buồn!

ferrari9999

Xe đạp
Em ấy là bạn tôi, sáng nay đi viếng ở viện E, người đưa tiễn không ai là cầm được nước mắt.
Người già mất đi dù sao tâm lý người sống là chấp nhận chứ người trẻ mất đi thì người thân sốc lắm. Em này ngoan hiền và có chí lắm, cả tương lai rộng mở đang chờ đợi trước mắt vậy mà sau 1 tích tắc tất cả đã là hư không.
Về nguyên nhân tai nạn theo gia đình cho biết thì nạn nhân do tránh xe rửa đường đi vào hố ga và ngã, cùng lúc xe bus tạt vào bến và phi ra ngay ( theo suy đoán của em tài xế chỉ ngắt côn, đệm phanh để giảm tốc độ sau đó đệm ga đi luôn nên không phản ứng kịp), chắc chắn có lỗi của tài xế xe bus (ngoài ra cậu này mới lái xe bus 1 tuần). Công an sẽ xác minh nguyên nhân và đưa ra phán xét, các bác không cần thiết phải đổ lỗi cho ai làm gì, dù sao 1 người cũng ra đi và một người thì kết quả cũng không tốt đẹp gì vì tòa án ngoài đời và tòa án lương tâm sẽ không tha thứ.
Mong rằng các OFFER đi ngang qua topic này hãy chia buồn với nạn nhân và gia đình, cầu cho linh hồn em siêu thoát.
Cũng mong rằng từ tai nạn thương tâm không ai mong muốn này, các bác đi xe máy thì nên đi đúng phần đường của mình, đừng phóng nhanh vượt ẩu. Các bác đi ô tô cũng vậy, đặc biệt các bác lái xe bus cũng như xe khách và xe tải hung thần (dù các bác ấy chả bao giờ ghé qua OF), mong các bác 1 lần dự đám tang của 1 người trẻ tuổi và cảm nhận nỗi đau vô bờ bến của những người ở lại mà thận trọng với vô lăng của mình, đừng vì sợ trừ lương giảm thưởng... mà cướp đi tương lai, hạnh phúc, hy vọng, ước mơ của bao người.

Cảm ơn các bác đã chia sẻ nỗi đau này.
Xin chia buồn cho gia đình nạn nhân

rua1977

Xe tải
Cầu mong linh hồn của người xấu số được an nghỉ!

nhatminhsm

Xe buýt
Xin chia buồn với gia đình nạn nhân.......cầu cho linh hồn người xấu số siêu thoát...!!!!!!!!!

DUC_REDSKINS

Xe tải
Xin chia buồn với người xấu số . Nhưng các bác đừng quá đổ lỗi cho xe bus hay hung thần này nọ . Như trong trường hợp trên lỗi hoàn toàn của người đi xe máy , khi xe bus tấp lề họ đều bật signal ,và xe máy vượt phải lên là sai ... thường trong trường hợp vậy phải phanh lại . Tài xế thực sự là nghề lương thiện mà bạc bẽo nhất .. em nghĩ vậy .

vt2phuc

Xe điện
Xin chia buồn với người xấu số . Nhưng các bác đừng quá đổ lỗi cho xe bus hay hung thần này nọ . Như trong trường hợp trên lỗi hoàn toàn của người đi xe máy , khi xe bus tấp lề họ đều bật signal ,và xe máy vượt phải lên là sai ... thường trong trường hợp vậy phải phanh lại . Tài xế thực sự là nghề lương thiện mà bạc bẽo nhất .. em nghĩ vậy .
Em đồng tình với cụ.

chuột 74

Xe điện
đúng là tai bay vạ gió.X_X
xin chia buồn cùng người nhà nạn nhân^:)^
xin chia buồn lái xe bus vụ này chắc cũng mất vài chục củ~X(

TTE

Xe hơi
cầu mong linh hồn người xấu số siêu thoát

Bọn xế "hung thần đường phố" này đi rất bố láo,lúc nào chúng cũng đi áp sát tất cả các phương tiện,rồi bất ngờ ép các xe dừng lại để chúng tranh giành nhau đón khách.Pháp luật cần phải vào cuộc đưa 1 vài tên ra trc vành móng ngựa để xử điển hình.Nạn nhân xấu số trên cũng là tội ác chúng gây lên,cầu cho linh hồn chị siêu thoát.

Loong Phoong

Xe điện
tai nạn thương tâm quá, mấy ông lái bus cũng có bao giờ nhường nhịn ai đâu

ztchuvn

Xe máy
vụ này làm em nhớ lại vụ Air Blade đang đi tự nhiên đổ ở trên đường Nguyễn Trãi :( Gặp mấy cái thằng to to đấy tránh nó đi 1 tí thì thiệt j đâu. Cố gắng đi vào làn bên trong để tránh mấy thằng 30 tấn, chú ý trạm xe bus để tránh sự vụ như ở trên. Xin chia buồn với gia đình nạn nhân.

kiemxehoi

Xe hơi
Website
www.3khouse.com
Hôm qua lúc 8h15 tôi, em đi từ xuân thủy tới Cầu Giấy, bị ngã ở gần tòa nhà CTM, em đang đi rất chậm vì có đèo vợ, con nhỏ mà tự nhiên trượt viên đá gã ở giữa đường. Thật may là là không có vấn đề gì, trộm vía lúc đó mà có xe bus hay xe ô tô đi nhanh qua thì gia đình em đứt rồi. Với tấc độ em đi như vậy, trong điều kiện trời ko mưa, thì nguyên nhân chính là công trường đang thi công đã làm đổ đá ra đường- đó thực sự là vấn đề rất lớn, chỉ cần mất tập trung tích tắc là ngã ngay, bác nào biết chỗ phản ánh lên bên thi công cho họ làm cẩn thận hơn. Nhân đây cũng cảm ơn bác nào đã dựng hộ em cái xe, lúc đấy bấn loạn, không kịp cám ơn!

hungnoo

Xe máy
bảo sao dân ngta k chửi