[TNGT] Xe buýt Gây tai nạn, công ty đánh bài chuồn. Giúp em ít kinh nghiệm.

thienphuc

Xe điện
hay bác thu 60 củ rồi chia cho BH 1 ít bảo nó làm nốt việc còn lại có khi đc việc

laceti.se

Xe buýt
Cụ cho cháu hỏi lại vai trò của cái bảo hiểm vật chất trong vụ này với. Cuối cùng thì họ giải quyết với các cụ thế nào vậy?
@cụ Ngựa: Kụ chủ thớt nói rồi, thiệt hại của cụ ý là 20 triệu, chưa kể chi phí cho xxx. Điều đó có nghĩa là BH thân vỏ mình mua không giải quyết vụ này, vì lỗi của bus. Đấy là thực tế của cái món bảo hiểm thân vỏ đấy các cụ ạ. Năm trước em mua, năm nay em chẳng mua nữa, có gì trực tiếp xử lý tại hiện trường luôn cho nhanh

Sao Biển

Xe tải
Luật pháp nó chuối quá. Đúng mà vẫn phải mất tiền :(

Viết Hưng

[Tịch thu bằng lái]
Kính các Bác vụ nhà em đã giải quyết xong trước tết. Nó chịu đền 60 triệu, công ty xe búyt 40 triệu chú lái xe tụ bỏ ra 20 triệu,xe nhà em chữa hết 80 triệu vị chi thiệt hại 20 triệu, đấy là bọn em nhờ xxx Nam định doạ lên doạ xuống nó mới chịu đưa đấy, có lúc nó cù nhày bảo thôi để toà xử, chán lắm.
Em tư vấn bằng pm cho bác rồi nhé, nhưng ko thấy bác trả lời, hôm qua em có post bài nhưng vì nhiều lý do tế nhị quá nên em lại gỡ xuống, bác chịu khó đọc pm của em vậy!

PhuongDong

Xe tăng
Em thì vẫn nghe bọn bảo hiểm xui là trong mọi trường hợp cứ nhận mình sai thì sẽ được bồi thường, trong trường hợp này mình giấu biên bản với xxx đi rồi khai với bảo hiểm thì có thuận không nhỉ ?