[Thảo luận] Xe 30V-8864 dán chữ VPQH cũng bị xích. (hình như có logo OF)

bes

Xe lăn
Hôm nay bắt căng lắm, Nguyễn Gia Thiều quằn quại khoảng chục cụ bì tóm hồi chiều. Em thấy có cả yaris có logo OF nữa.
Em đỗ cách đó 30m mà căng thẳng, chực có động 1 phát là lên xe phắn thẳng.
Ơn giời chưa phải ăn Phở Bò Kobe 800K/bát

chuột 74

Xe điện
Hôm nay bắt căng lắm, Nguyễn Gia Thiều quằn quại khoảng chục cụ bì tóm hồi chiều. Em thấy có cả yaris có logo OF nữa.
Em đỗ cách đó 30m mà căng thẳng, chực có động 1 phát là lên xe phắn thẳng.
Ơn giời chưa phải ăn Phở Bò Kobe 800K/bát
có phải yaris màu xám lúc 16h đỗ ở ngã ba nguyễn gia thiều và quang trung không cụ?

hungbm

Xe điện
Em hôm nay cà phê chớp nhoáng ở ngã tư Hàng chuối Phạm Đình Hổ mà chẳng yên thân. Túm lại cứ tềnh hình dư này, em rửa em 2B cho sạch mà dưỡn phố thoai

chuột 74

Xe điện
Em hôm nay cà phê chớp nhoáng ở ngã tư Hàng chuối Phạm Đình Hổ mà chẳng yên thân. Túm lại cứ tềnh hình dư này, em rửa em 2B cho sạch mà dưỡn phố thoai
hè này cứ quần soóc áo phông chạy ly bờ ty chở mấy cháu teen lên hồ là chuẩn cụ ợ:D

nghiemhung

[Tịch thu bằng lái]
Thắng dog nào sẽ phải chịu trách nhiệm khi người dân phải gửi xe 20-30k/lượt đây các cụ. Em vừa xem thời sự, nói về chỗ gửi xe ở Viện mắt TW

shilzumi

[Tịch thu bằng lái]
Xe của em ạ. CHỗ này không có biển cấm đỗ. Em lấy xe rồi sẽ khiếu nại ạ. Em đã đỗ sát vỉa hè, nói chung là đỗ đúng luật nhưng bọn chúng nó chơi chữ "Để xe dưới lòng đường trái quy định pháp luật" các bác ạ. Luật GTĐB chỉ có khái niệm đỗ xe và dừng xe làm éo có khái niệm để xe.
ủng hộ cụ ;)) càng nhiều người khiếu nại chúng nó thì e tin kiểu gì cũng có người thắng đố chúng nó ko đc làm láo

wavetau

Xe buýt
Chỉ tiêu phạt để lấy tiền cho GT đang cao nên các chú phải lách luật để đạt chỉ tiêu thôi. Quan mà tạm đủ thì dân mới nói được 2 từ" tình thương" nhé. Hồn ai nấy giữ thôi. Kêu lắm cũng chả làm gì được đâu.

motbit

Xe máy
Bọn chính quyền nó bị điên hết rồi, mấy hôm trước lên viện mắt gửi xe còn 10k/lượt giờ lên là 30k.

bes

Xe lăn
có phải yaris màu xám lúc 16h đỗ ở ngã ba nguyễn gia thiều và quang trung không cụ?
Vâng ạ, lúc đầu em đỗ cách cụ ý 10m, nhưng được nhân dân cảnh báo nên em té ra xa 30m.
May quá, thoát.

dlamtv

Xe buýt
Em đõ xe ở lòng đường Trường Chinh, thấy loa gọi là lên xe ngay, TTGT chỉ bắt ông nào ngoan cố thôi.
Hay là em được....Cô thương

couto_hung

Xe tăng
Xe của em ạ. CHỗ này không có biển cấm đỗ. Em lấy xe rồi sẽ khiếu nại ạ. Em đã đỗ sát vỉa hè, nói chung là đỗ đúng luật nhưng bọn chúng nó chơi chữ "Để xe dưới lòng đường trái quy định pháp luật" các bác ạ. Luật GTĐB chỉ có khái niệm đỗ xe và dừng xe làm éo có khái niệm để xe.
Bác đừng ký biên bản
Lên đó làm ầm lên kêu đơn kiện thì mới dc( e cũng làm thía , hi hi)
Chứ bác mà ký biên bản xong rồi đóng phạt , đi kiện thì ko ăn thua gì đâu

nvh_hn

Xe container
Căng nhỉ, QH cũng chẳng tha thì CP cũng chịu;)

thienphuc

Xe điện
em nghĩ chúng nó bảo phòng bảo vệ thì cũng thường thôi có gì mà phải xoắn.hoặc cũng có thể bị chủ xe bảo chuyển xe về nên lôi xe ra mị nhau.
ôi táo dân ở đâu rồi

bes

Xe lăn
em nghĩ chúng nó bảo phòng bảo vệ thì cũng thường thôi có gì mà phải xoắn.hoặc cũng có thể bị chủ xe bảo chuyển xe về nên lôi xe ra mị nhau.
ôi táo dân ở đâu rồi
Đâu có, cái này là giấy đỗ xe do phòng bảo vệ cấp.
Giờ có cái giấy gì ngoài ảnh Bác khiến chúng nó run sợ không nhỉ?

nGageQD

Xe hơi
Các bác XXX làm ăn thế này không ổn.
Đường tắc kinh khủng thì ít thấy xuất hiện, mấy hôm nay từ Đuôi cá lên đến Vọng sáng nào cũng tắc. Sáng em đi qua THĐ thấy khoảng 4 bác tập trung bắt xe đỗ trước cửa Bộ KHCN. Một chú Vios kéo phanh tay bị xe cẩu tư nhân hì hụi dắt đi.

Hình như vụ thu tiền phạt quan trọng hơn ùn tắc giao thông (từ Giáp Bát lên Vọng em gặp 2 bác XXX cưỡi xe máy ngắm cảnh, chẳng thấy đi làm nhiệm vụ; còn xe tuần tra -7589 cũng đi dạo nốt).

pupil

Xe điện
Sáng nay em qua chỗ Thanh tra GTCC, cùng 1 lỗi như nhau. Chỗ nào có biển cấm đỗ, xxx ghi lỗi là "Đỗ ở chố cấm đỗ xe". Còn ở chỗ không có biển cấm đỗ thì xxx ghi "Để xe dưới lòng đường trái quy định pháp luật". Rõ ràng xxx, GTCC đang lách luật để xử phạt dân chứ không dân lách luật.[/QUOTE]

Rõ là cơ quan hành pháp đang lách luật. Cụ Hói cứ làm đi, bọn này có bảo kê thôi còn chữ bọn nó ngắn lắm, em thề ! Đã có quĩ Động Cu rồi, thêm cái quĩ Thanh Hói nữa cho vui 1 thể !

Chỉnh sửa cuối:

chuột 74

Xe điện
Thế lại hồi teen hả lão, sướng nhể
.......đi với teen phải mặc áo 3 lỗ cụ ợ;))
Vâng ạ, lúc đầu em đỗ cách cụ ý 10m, nhưng được nhân dân cảnh báo nên em té ra xa 30m.
May quá, thoát.
lúc đó e ngồi hàng nước gần đó chờ đón F1 chứng kiến cụ yaris đỗ đầu ngã 3 QT-NGT gập gương ung dung đi đâu đó?lúc cụ đến e vẫn thấy cụ nói chuyện đt trong xe.giờ đi 4b trong tp ngại quá:(

bai_zen

Xe đạp
Chỉ tiêu phạt để lấy tiền cho GT đang cao nên các chú phải lách luật để đạt chỉ tiêu thôi. Quan mà tạm đủ thì dân mới nói được 2 từ" tình thương" nhé. Hồn ai nấy giữ thôi. Kêu lắm cũng chả làm gì được đâu.
E có hóng được ở quán cafe ở cung Việt Xô là năm nay chỉ tiêu đặt ra cho vi phạm giao thông là 500 tỉ. E nghe xong mà tí sặc cafe vì đặt giả sử nếu người dân không vi phạm thì sao?
Mà tại sao cứ phải là đổ hết lỗi lên 4B, chả lẽ 2B không có lỗi à? 4B thiếu đèn ( có thể đang đi bị cháy ) phạt. Xe máy e đi thấy khối đứa có đèn đâu mà chả sao? Luật gương đặt ra rồi cũng để đấy.
Nói cho cùng là làm cho xã hội ngày phát triển chứ không phải là cho xã hội ngày một trở về thời kì đồ đá

pupil

Xe điện
E có hóng được ở quán cafe ở cung Việt Xô là năm nay chỉ tiêu đặt ra cho vi phạm giao thông là 500 tỉ. E nghe xong mà tí sặc cafe vì đặt giả sử nếu người dân không vi phạm thì sao?
Mà tại sao cứ phải là đổ hết lỗi lên 4B, chả lẽ 2B không có lỗi à? 4B thiếu đèn ( có thể đang đi bị cháy ) phạt. Xe máy e đi thấy khối đứa có đèn đâu mà chả sao? Luật gương đặt ra rồi cũng để đấy.
Nói cho cùng là làm cho xã hội ngày phát triển chứ không phải là cho xã hội ngày một trở về thời kì đồ đá
... Thì họ sẽ sửa đổi luật pháp và thêm 1 tá các văn bản thông tư đá nhau choanh choách để dân buộc "phải" vi phạm ! (giống như họ đang làm đây) ... Thế mới có chuyện cụ Thanh Hói đã dính phốt nào đâu, giờ buộc phải dính rồi đấy !

Chỉnh sửa cuối: