[Đã bán] Xả kho Loa tháp samsung

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
4,600,000 VNĐ

hvhn

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Hi các cụ
Bên e đang xả 2 loa samsung
giá 4,6 triệu / 1 chiếc FREESHIP

Loa tháp Samsung MX-T70 - Âm trầm sâu mạnh mẽ
Những tín đồ yêu âm nhạc luôn đi tìm những thiết bị âm thanh thích hợp để phục vụ đam mê, sở thích của mình. Nếu đó chính là bạn, hãy tìm hiểu ngay chiếc loa tháp Samsung MX-T70, có thể đây chính là chân ái dành cho bạn đó. Hãy xem những điểm nổi bật của chiếc loa dưới đây!

Chất âm sâu và mạnh mẽ
Với thiết kế đa hướng, loa giúp những gia điệu lan toả đến mọi ngóc ngách trong không gian. Bạn có thể hoà mình vào để thưởng thức trải nghiệm âm nhạc trọn vẹn nhất.

Trang bị bộ loa trầm tích hợp kích thước 10 inch giúp chất âm trở nên sâu lắng hơn. Trang bị Bass Booster công suất cực lớn 1500W bùng nổ dải âm mạnh mẽ chỉ với một nút nhấn.

Loa tháp Samsung MX-T70

Điều khiển chuyên nghiệp, sôi động cùng bữa tiệc ánh sáng
Bạn có thể điều khiển loa tháp MX-T70 một cách chuyên nghiệp với ứng dụng Sound Tower. Kiểm soát và điều chỉnh dễ dàng mọi hiệu ứng về âm thanh và ánh sáng.

Trang bị hệ thống ánh sáng DJ vô cùng sôi động, đa dạng tương thích với từng giai điệu. Bạn có thể đắm mình trong không gian của bữa tiệc ánh sáng đa sắc màu cùng âm thanh sôi động.

Loa tháp Samsung MX-T70

Mua ngay loa tháp Samsung MX-T70 chính hãng tại CellphoneS
Loa tháp Samsung MX-T70 là thiết bị rất nên trang bị để tận hưởng những buổi tiệc liên hoan thêm trọn vẹn. Hãy mua loa tại cửa hàng CellphoneS, chúng tôi đang có chương trình khuyến mãi giá cho sản phẩm này. Bạn sẽ được chăm sóc bởi những nhân viên chuyên nghiệp và nhận chế độ bảo hành loa theo đúng quy định.

pirates30

Xe tải
Giá tốt quá. Trên mấy sàn toàn trên 5tr

hvhn

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Cảm ơn cụ.
New 100% cụ nhỉ?
Mã chính xác là mã gì hả cụ.
hàng mới 100% cụ nhé

Trạng thái
Thớt đang đóng