Tin tức Wuling Hongguang Mini EV 2023 chính thức trình làng, giá 239-279 triệu đồng

buihai

Xe buýt
Nếu em là gái em chọn wuling. Lần đầu tiên em gặp người yêu em. Bả dẫn đi ăn gà tần và ngãi cứu. Thấy em ko ăn bả hỏi
Sao anh không ăn
Hôi quá ăn không được
Ăn không được em ăn không ăn bỏ phí
Ăn xong em tự nói sau vụ này tao không cưới mày làm vợ tao có lỗi với tao :D
Mà thật cưới bả 14 năm rồi chưa thể hàn nàn bả câu nào . chưa 1 lần to tiếng chưa 1 lần em tôi, hay anh tôi. Chỉ đúng 1 lần bực quá em bảo : em nói ít thôi điếc tai rồi đó.
Nghe bác này kể vợ giống như người miền tây ghê :))

ung_sung_tu_tai

Xe container
Đã sờ đến con này vì nó rẻ thì khả năng nhà có chỗ để 2 xe ô tô là bao nhiêu người ạ ?
Nhà đã có nhiều chỗ để xe, thì việc chọn xe nào cho nó tiện nó còn phụ thuộc vào điều vì nó rẻ nữa không ạ ?
À, mà đây là nói ở HN nhé, còn ở quê đất với sân rộng mênh mông thì tiêu chí chọn xe nó khác.

các cụ cứ chê, cái xe này chỉ bằng tiền chênh giữa con xe hạng B với hạng C, em đang muốn có thêm con này để đi gần đỡ ngại lấy ô tô ra đi đây. hôm nào trời mưa thì 500m cũng muốn đi ô tô kể cả xe cỏ

Rivers

Xe container

AcidS

Xe điện
Ở Thanh Hóa mới có vụ cháy xe điện gây chết người. Không rõ xe hãng nào, báo chỉ nói lừ xe điện 4 bánh
Vụ cháy xe điện này càng làm người dân sợ những xe điện Trung Quốc. Xe điện bị cháy là xe dùng ắc quy, chạy chở du khách

pisces_hn

Xe container
Đã sờ đến con này vì nó rẻ thì khả năng nhà có chỗ để 2 xe ô tô là bao nhiêu người ạ ?
Nhà đã có nhiều chỗ để xe, thì việc chọn xe nào cho nó tiện nó còn phụ thuộc vào điều vì nó rẻ nữa không ạ ?
À, mà đây là nói ở HN nhé, còn ở quê đất với sân rộng mênh mông thì tiêu chí chọn xe nó khác.
thị trường xe thứ 2 giờ nó đang bé nhưng sẽ phát triển dần, như hồi năm 90 thì mấy người nghĩ đến cảnh nhà có 2 3 cái xe máy. Mua cái xe đắt xong toàn ông chồng đi bà vợ vẫn lock cọc xe đạp, giờ với ô tô cũng thế.

Ở Thanh Hóa mới có vụ cháy xe điện gây chết người. Không rõ xe hãng nào, báo chỉ nói lừ xe điện 4 bánh
Vụ cháy xe điện này càng làm người dân sợ những xe điện Trung Quốc. Xe điện bị cháy là xe dùng ắc quy, chạy chở du khách
Hãng xe điện này nghe lạ tai nhỉ các cụ?

Gionam72

Xe lăn

doctor103

Xe điện
thị trường xe thứ 2 giờ nó đang bé nhưng sẽ phát triển dần, như hồi năm 90 thì mấy người nghĩ đến cảnh nhà có 2 3 cái xe máy. Mua cái xe đắt xong toàn ông chồng đi bà vợ vẫn lock cọc xe đạp, giờ với ô tô cũng thế.
wuling không có ưu thế nào để chạy taxi cả, nhưng làm xe ô tô thứ 2 thì có thể được

beSuSu

Xe điện
Hơn tuần trc thấy có vụ lái xe xanh đủn ở cao tốc Quảng Ninh, thấy vô lý nhỉ, con xanh mà lỗi là nó khóa xe luôn, đẩy thế nào đc mà đẩy.
Mà kể cả xe ko khóa bánh thì đang bị lỗi trên cao tốc thì đẩy đi đâu, đẩy đc vài km đến vài chục km về thành phố à?
Tìm lại cái clip đấy mà ko tìm đc, cũng ko thấy OF bàn luận vụ này.

Hơn tuần trc thấy có vụ lái xe xanh đủn ở cao tốc Quảng Ninh, thấy vô lý nhỉ, con xanh mà lỗi là nó khóa xe luôn, đẩy thế nào đc mà đẩy.
Mà kể cả xe ko khóa bánh thì đang bị lỗi trên cao tốc thì đẩy đi đâu, đẩy đc vài km đến vài chục km về thành phố à?
Tìm lại cái clip đấy mà ko tìm đc, cũng ko thấy OF bàn luận vụ này.

View attachment 7963289
Cụ lạc đề rồi, mang sang thớt Vin đi cụ.

vanhai493

Xe điện
Hy vọng sự chuyển đổi này là đáp án cho bài toán đầu ra của những chiếc Wuling MiniEV siêu kute.
"Taxi cạnh tranh khốc liệt, áp lực chuyển đổi sang xe điện" - Đây là dự báo của lãnh đạo Vinasun khi nói về thị trường taxi trong giai đoạn cạnh tranh khốc liệt với nhiều hãng tham gia, miếng bánh tiếp tục bị co hẹp. Xu hướng ô tô điện cho ngành taxi được doanh nghiệp theo dõi, có lộ trình chuyển mình hiệu quả.
ko hãng nào dại tới mức lấy con noname đó đi chạy taxi cả bác ơi. xe có dc lên cao tốc ko mà chạy?
trạm sạc thế nào?
ng ta mua thì chắc ng ta xúc luôn của nhà V thôi.

doctor103

Xe điện
ko hãng nào dại tới mức lấy con noname đó đi chạy taxi cả bác ơi. xe có dc lên cao tốc ko mà chạy?
trạm sạc thế nào?
ng ta mua thì chắc ng ta xúc luôn của nhà V thôi.
Đừng áp đặt tư tưởng sạc nhanh cho Wuling vì đây là xe không cần trạm sạc nhanh như vf, mà chỉ cần sạc tại nguồn điện dân dụng thông thường với công suất 1,5kW.
Quãng đường và tốc độ sạc của wuling không phù hợp để chạy dịch vụ mà chỉ hợp chạy phạm vi ngắn thôi