[Funland] World Cup Nữ 2023 - Lần đầu bóng đá Việt Nam ra biển lớn

ĐT Nữ Việt Nam sẽ có bàn thắng tại World Cup?

• Tổng bình chọn
    41
  • Thời gian đóng: .

sắt con

Xe điện
Chậc, đọc tới # 7 thấy ông …thối vãi L, hẹp hòi tới vài ba câu khích lệ, nịnh vợ ở nhà chắc khó phọt ra lắm. Cái tầm ngồi nhà xem mà chê bôi , với so đòi …thử ra sân xem hốc nổi mấy vòng sân mà còn tâm tư “tuyển nữ VN thua vẫn đc thưởng…”
Nói như có bác bên trên, chắc chia thưởng mất mia phần thớt…
Hãm vãi nhái…

toyota219

Xe điện
Thua 3 quả là mình cố gắn lắm rồi đó. Vaiz cả mấy ông bỉ bôi đội nữ.

Ca phê thôi

Xe tăng
Cụ còm thế này là mọi người hiểu tầm suy nghĩ và văn hóa của cụ ở mức nào rồi!

Các cụ mợ khác nghỉ ngơi cho khỏe, World Cup còn dài:)
Một số không biết gì về bóng đá thật thì có thể thông cảm được (trường hợp chủ thớt này và 1 số người khác thì không phải vì các cụ đã giải thích nhiều rồi nhưng vẫn cùn), đây là thớt cố gây war nên mới commt thiếu nếp nhăn, cũng không nên giải thích thêm làm gì, dành sức cổ vũ, động viên các cầu thủ cụ nhỉ.

UWBothell

Xe tải

mamtom7981

Xe buýt
Thôi thì được ra biển lớn là quá hoành tráng rồi, trận đá tập với Đức như vậy là cực hay rồi.
1. Gặp Mỹ, thủng lưới dưới 5 bàn là ăn mừng rồi (các cô Thái còn bị USA cho ăn tận 12 nháy) - ghi được bàn vào lưới USA nữa là mở hội
2. Gặp Bồ: thua cũng được, làm 2 bàn là ngon, mục tiêu có điểm trận này không khó
3. Gặp Hà Lan trận cuối, sữa ông Thọ chỉ cần có bàn trước sữa cô gái Hà Lan là được.

Các cầu thủ nữ cố lên nào,
kaka, nhà cháu dự đoán mục 1 đã gần như chính xác roài.
Hy vọng đúng hết cả 3

leua

Xe tăng
Ở bảng “ siêu tử thần “
Thua đương kim vô địch
Tàu cá thua Hàng không mẫu hạm Reagan là tất nhiên
Thua dưới 5 trái là đáng khen .
Cầu thủ được bình chọn vất vả nhất trận : thủ môn Kim Thanh
Cầu thủ được bình chọn làm biếng nhất trận : thủ môn Kingsbury.

Đông Gioăng

Xe buýt
Tuyển nữ chơi 1 trận tuyệt vời, em đề nghị cắt hết chế độ thưởng của bọn doanh nghiệp cho tuyển nam, share sang cho nữ!!!
Hehe
Tuy nhiên, em không lên đồng như 1 số cụ, quay sang công kích cá nhân những người không theo số đông. Anh thách tôi giàu như Bin Gết, Rách Ma, Vinh Phét... Thì anh hãy đẻ được quả trứng như con gà ngay trong xó vườn nhà anh đã

Wolf79

Xe buýt
Thắng thua mấy quả kệ mịe ông bà, suốt ngày lôi 0-13 của tôi ra để so sánh là sao
(FAT said) [-(

Tuyển nữ chơi 1 trận tuyệt vời, em đề nghị cắt hết chế độ thưởng của bọn doanh nghiệp cho tuyển nam, share sang cho nữ!!!
Hehe
Tuy nhiên, em không lên đồng như 1 số cụ, quay sang công kích cá nhân những người không theo số đông. Anh thách tôi giàu như Bin Gết, Rách Ma, Vinh Phét... Thì anh hãy đẻ được quả trứng như con gà ngay trong xó vườn nhà anh đã
cũng có lý
nói chung thể thao thì cứ thể thao đi . dạo báo nề phải thấy tuyên huấn múa quá chừng. nào nà VN hát quốc ca tự hào mẽo thì ko. nào là vn vả mặt thái.. tè le hột me. ô hlv gần đất xa trời thì lôi bà trưng bà triệu lôi đủ thứ ra tự hào. trận sau éo coi nữa . ko coi nữa vì ko muốn thế giới ngĩ mỉnh nà khỉ.

muadem

Xe cút kít
Nhẽ phải thay đổi hiến pháp: thưởng mỗi cầu thủ nữ xứng đáng lấy vài ông chồng :))
Quá tuyệt vời ;))

LongLH

Xe điện
Một trận đấu hay của tuyển nữ Việt Nam

duongvubkac

Xe tải
Website
shopee.vn
Hehe
Nam và nữ hoàn toàn khác nhau, cụ đúng là fan phong trào chân chính. Cá nhân em trận hôm qua nữ nhà mình chả học hỏi hay thể hiện được gì do đội bạn quá mạnh, nên mình thua 0-3 với Thái thua 0-13 chả khác gì nhau, chả có gì đáng tự hào cả

namphong12

Xe lăn
Nam và nữ hoàn toàn khác nhau, cụ đúng là fan phong trào chân chính. Cá nhân em trận hôm qua nữ nhà mình chả học hỏi hay thể hiện được gì do đội bạn quá mạnh, nên mình thua 0-3 với Thái thua 0-13 chả khác gì nhau, chả có gì đáng tự hào cả
Cụ không tự hào kệ Cụ. Bọn em tự hào kệ bọn em chứ

BMW X10

Xe điện
Hehe
Họ đã chơi tốt hơn ta nghĩ, vậy là được rồi.
Tôi thì kỳ vọng các ảnh thưởng nhiều hơn cho các cháu nó.
Độ 1 tỷ / nữ đồng chí, là ổn; được hơn thì càng tốt.
Và kỳ vọng không có ai lèo nhèo đề xuất "tự nguyện" từ các cháu.

Chưa bằng 1 góc bé ngân sách xây trụ sở nào đó của mấy doanh nghiệp tư nhân cỡ vừa nhà ta.

beomap2

Xe container
Hôm nay đội tuyển nữ Việt nam đã chơi một trận cầu tốt trong vô vàn khó khăn. Kết quả 3-0 là chấp nhận được.
Đội bạn đã dùng hết sức, chơi hết mình đến phút bù giờ cuối và họ thắng là quá xứng đáng.
Chúc mừng cả 2 đội. Chúng ta quyết tâm có bất ngờ ở những trận đấu sau.
Trong ảnh thấy số 7 và số 13 xinh nhỉ, lọt đâu mấy anh số 4 và số 10 he he.

hoangvanhoan

[Tịch thu bằng lái]
Hôm nay đội tuyển nữ Việt nam đã chơi một trận cầu tốt trong vô vàn khó khăn. Kết quả 3-0 là chấp nhận được.
Đội bạn đã dùng hết sức, chơi hết mình đến phút bù giờ cuối và họ thắng là quá xứng đáng.
Chúc mừng cả 2 đội. Chúng ta quyết tâm có bất ngờ ở những trận đấu sau.
Thua thì bao giờ cũng vẫn là thua, dù là thua ít hay thua nhiều. Xin đừng lấy vụ Thái Lan thua Mỹ 0-13 ở World Cup lần trước ra để so sánh. Đội tuyển Mỹ bây giờ và đội tuyển Mỹ 4 năm trước khác nhau nhiều. Ít nhất là hồi đó, chúng ta thua Thái Lan, họ vô được World Cup, còn chúng ta thì không. Cho nên, chưa biết 0-13 hồi ấy với 0-3 bây giờ, cái nào hơn cái nào.

Người ta nói “thắng không kiêu, bại không nản”, không có nghĩa là bại vẫn cứ kiêu. Phải biết nhục....