Wish 2010 giá 52k liệu có xứng đáng không các các cụ ơi????

Entikei

Xe buýt
E đang dùng Mazda Premacy và cũng có ý định nâng cấp lên em này, nhưng thấy từ 46 - 52k $ thì đắt quá. Mazda Premacy/Nissan Granvina/Toyota Wish thường được gọi là Minivan.
Ai đã dùng dòng Minivan thì sẽ k0 muốn dùng dòng sedan nữa, bởi Minvan có k0 gian thoáng rộng, ghế ngồi cao hơn sedan, công suất máy vừa phải (tương đương sedan) nên tiết kiệm, sử dụng cho gia đình và công việc rất thuận lợi vì thiết kế linh hoạt, dáng xe gọn gàng dễ xoay sở, thực ra 02 ghế cuối chỉ là dự phòng, tuy nhiên nó lại hơn hẳn sedan trong nhiều tình huống cần chở đông người (như đi hiếu/hỉ/lễ/tết). Thực tế sử dụng E thấy đi 1 - 2 người k0 lãng phí, cả gia đình đi du lịch thì quá tuyệt vời.
Bác nên xem xét một lựa chọn khác, đó là Mazda 5, đã có bán ở VN, tầm 46k nhưng option tương đương Toy Wish 2.0G 52k.
Chúc Bác sớm có xe ưng ý.

Chỉnh sửa cuối:

BonBonTT

Xe điện
Bác nên cân nhắc kỹ vì dòng này ở VN ít nên đồ sẽ khó kiếm, đi thì ít bị đụng hàng và lạ mắt

letan108

Xe máy
@bác entikei: Ý bác giống ý em: về mục đích sử dụng ấy mà, Maz 5 chỉ mới có form của 2010 thôi, chứ em mới nhất của nó là 2011 thì chưa thấy showroom nào có hàng bác à.
@bác Đô_oto: Em cũng dự về đồ đạc của những em hàng nhập này là không có sẵn tại VN. Thế mới khó cho người sử dụng, muốn thay đồ thì phải tận dụng, hoặc chế lại hoặc phải chờ nhập hàng về khoảng 1 tháng là chết rồi. Không kể các bác Care của hãng còn làm giá mình nữa chứ. #:-s#:-s#:-s