Wine cruises - chương trình kinh điển tại halong bay

Benaxjnk

Xe tăng
@Na : mr. Hà Tôn Vinh trước làm freelance - consult cho 1 số DN bên HK, PVN,..nhưng giờ hết thiêng òy, nghe thầy giảng chán chết, chỉ được cái lady-fever ! kaka

Bên a sắp tới cũng hợp tác với mấy cty quảng bá vang Chi-lê hàng nguyên chai nhập khẩu, hôm nào a e mình test thử nhể !
Bây giờ bác ý chủ yếu giảng bên một số trường ĐH quốc tế a ạk. OK a em cũng thik rượu vang :))

Benaxjnk

Xe tăng
Kết thúc thủ tục check-in, các nhân viên bell cùng chúng tôi bắt đầu lên tàu.

Đây là 1 trong 2 cặp vợ chồng Việt Nam tôi gặp trong chuyến đi

Ở đâu có đội của UNIT ( Trường quốc tế tại HN ) là ở đó có tiếng cười, đã ít nhất 4 năm nay năm nào họ cũng chỉ săn để đi Hạ long một lần duy nhất vs chương trình Wine cruises của Emeraude thôi ak

Không khí háo hức :

Phi đội hotboy

cùng phi đội hot man :))

Có cụ nào vừa hỏi em về hình ảnh sơn trắng của tàu Emeraude thì cụ có thể nghía tại phần này ạ :)

Thêm một phần nữa các cụ mợ sẽ hiểu tại sao mọi ng lại xem đây là du thuyền của các cặp đôi ạ :

Lại ké thêm cái ạk :))

Chỉnh sửa cuối:

Catmatpat

Xe điện
Em cũng đi fam trip một lần trên tàu này rồi. Tối cũng có DJ để bà con xõa và các trò chơi. Buffet trên tàu đỉnh lắm

Chỉnh sửa cuối:

Benaxjnk

Xe tăng
Em cũng đi fam trip một lần trên tàu này rồi. Tối cũng có DJ để bà con xõa và các trò chơi. Buffet trên tàu đỉnh lắm
Ố thế ạ? Bt thì sao có DJ đc nhỉ? :D chắc đoàn của cụ có đặt ạk? Thật ra nếu muốn thì có thể thuê thêm ban nhạc hoặc nhóm múa phục vụ nữa cơ ạk :D

ThanhSon2003

Xe buýt
Ố thế ạ? Bt thì sao có DJ đc nhỉ? :D chắc đoàn của cụ có đặt ạk? Thật ra nếu muốn thì có thể thuê thêm ban nhạc hoặc nhóm múa phục vụ nữa cơ ạk :D
Ơ a có thấy cột đâu nhỉ ?

Benaxjnk

Xe tăng
Ơ a có thấy cột đâu nhỉ ?
Keke có mấy anh Tây cao chừng 2m cần j cột hả anh :)). Mà hôm trc a hỏi e về đi tàu này nè, e đang có mấy Voucher giảm giá đới anh có đi ko thì bảo em nhá em chiển nhượng :))

Chỉnh sửa cuối:

Catmatpat

Xe điện
Vâng, khảo sát thì toàn bộ các thứ hay ho họ đều cho mình thưởng thức hết mờ, mỗi tội miễn phí :). Nhưng em đi lâu lắm rồi, thời Mrs Thuỷ còn mới làm cơ, bây giờ là Mrs Lan rồi

Benaxjnk

Xe tăng
Vâng, khảo sát thì toàn bộ các thứ hay ho họ đều cho mình thưởng thức hết mờ, mỗi tội miễn phí :). Nhưng em đi lâu lắm rồi, thời Mrs Thuỷ còn mới làm cơ, bây giờ là Mrs Lan rồi
À thế thì chắc là chị may mắn đc khảo sát đợt nào đấy đb chứ bt khảo sát cùng những đoàn hàng ngày thì k có cái đó chị ak . Chị cũng làm cty du lịch ak? chị làm bên nào thế ^^

Cuong TTX

Xe tải
Em thấy chương trình này khá hay, có lẽ làm thử 1 chuyến xem sao? Hôm nào mợ Benajnk đi thì em đăng ký 1 xuất nhé! Mợ pm cho cái lộ trình cụ thể cho em với! Phen này em quyết bám càng mợ!

Benaxjnk

Xe tăng
Em thấy chương trình này khá hay, có lẽ làm thử 1 chuyến xem sao? Hôm nào mợ Benajnk đi thì em đăng ký 1 xuất nhé! Mợ pm cho cái lộ trình cụ thể cho em với! Phen này em quyết bám càng mợ!
:)) chương trình hàng ngày của bên này thì có đấy cụ nhưng cái chương trình đc gọi là WINE CRUISES này mỗi năm chỉ có 1 lần thôi ak. Giá cho phòng thấp nhất của ctrinh này năm rùi là 9.030k/cabin 2 người còn sang năm em cũng chưa rõ. Thường là sẽ đc tổ chức vào tháng 4 hoặc 5
Em có email thông tin khuyến mại public này, cụ thử nghía xem

Remark ( in Vietnamese ) :

Khuyến mại đặc biệt cho khách Việt Nam trên du thuyền 5* Hạ Long chỉ với 2,058,000đ/ người

Áp dụng từ 01/07 đến 30/09/2013 cho nhóm thấp nhất từ 2 khách trở lên, ngủ phòng đôi. Bao gồm cabin hạng Standard trên du thuyền 5* Emeraude Classic Cruises, 3 bữa ăn buffet, chương trình cooking class, câu cá hoặc câu mực buổi tối, Taichi class, thăm quan hang Sửng Sốt, đảo Titov và các địa danh nổi tiếng khác trên vịnh Hạ Long. ( Không bao gồm xe đưa đón, Kayak, Massage và các đồ uống không có trong chương trình ).

Lưu ý : Nếu khách book từ 1-4 Cabin Standard/ngày từ thứ 2 - thứ 6, giá sẽ bao gồm xe đưa đón và miễn phí 1 trẻ em dưới 12 tuổi cho Cabin có 2 người lớn

Chi tiết: http://emeraude-cruises.com/Promotions
Lịch trình: http://emeraude-cruises.com/Itinerary

Chỉnh sửa cuối:

Benaxjnk

Xe tăng
Tender đưa mọi ng lên tàu, ngay đầu tàu là anh thuyền trưởng tên là Michael cùng 1 thuỷ thủ đã chờ để đón khách

....Và chương trình tiếp theo ra sao mọi ng tiếp tục chờ nhé. Em đi về đã, đói meo cả bụng :D

Have a nice weekend , kiki

Cuong TTX

Xe tải
:)) chương trình hàng ngày của bên này thì có đấy cụ nhưng cái chương trình đc gọi là WINE CRUISES này mỗi năm chỉ có 1 lần thôi ak. Giá cho phòng thấp nhất của ctrinh này năm rùi là 9.030k/cabin 2 người còn sang năm em cũng chưa rõ. Thường là sẽ đc tổ chức vào tháng 4 hoặc 5
Em có email thông tin khuyến mại public này, cụ thử nghía xem

Remark ( in Vietnamese ) :

Khuyến mại đặc biệt cho khách Việt Nam trên du thuyền 5* Hạ Long chỉ với 2,058,000đ/ người

Áp dụng từ 01/07 đến 30/09/2013 cho nhóm thấp nhất từ 2 khách trở lên, ngủ phòng đôi. Bao gồm cabin hạng Standard trên du thuyền 5* Emeraude Classic Cruises, 3 bữa ăn buffet, chương trình cooking class, câu cá hoặc câu mực buổi tối, Taichi class, thăm quan hang Sửng Sốt, đảo Titov và các địa danh nổi tiếng khác trên vịnh Hạ Long. ( Không bao gồm xe đưa đón, Kayak, Massage và các đồ uống không có trong chương trình ).

Lưu ý : Nếu khách book từ 1-4 Cabin Standard/ngày từ thứ 2 - thứ 6, giá sẽ bao gồm xe đưa đón và miễn phí 1 trẻ em dưới 12 tuổi cho Cabin có 2 người lớn

Chi tiết: http://emeraude-cruises.com/Promotions
Lịch trình: http://emeraude-cruises.com/Itinerary
Tks mợ nhưng chuyến như này thì em đi rồi. Tuy nhiên nêú có mợ dẫn dắt thì em lại đi tiếp! Hic

Cuong TTX

Xe tải
Thế cụ chờ sang năm đi Wine cruises cho nó thik ạk :))
Sang năm lâu quá mợ ơi! Quan điểm của em là nếu có cơ hội được đi chơi là lên đường luôn! Em vốn ham chơi ngay từ khi mới được vài tháng tuổi! hic! Hay là mợ có chương trình khác ngồ ngộ thì giới thiệu tiếp đi!!!

Tây Độc

Xe điện
Tháng hè nóng bỏ bu mà bắt business attire thế kia thì enjoy sao nổi?

phucera

Xe hơi
E thấy từ khi du thuyền 4*,5* xuất hiện nhiều làm cho Hl đẹp lên rất nhiều, về hình thức và dịch vụ. Bạn e đang đóng tàu sắt 1,5 triệu usd / chiếc. tàu paradise của a Tuyên cung chi 1 triệu usd đã thấy hoành tráng rồi. Loại tàu gỗ nhỏ cũ nên hạn chế dần.

travelco

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Kết thúc thủ tục check-in, các nhân viên bell cùng chúng tôi bắt đầu lên tàu.

Đây là 1 trong 2 cặp vợ chồng Việt Nam tôi gặp trong chuyến đi

Ở đâu có đội của UNIT ( Trường quốc tế tại HN ) là ở đó có tiếng cười, đã ít nhất 4 năm nay năm nào họ cũng chỉ săn để đi Hạ long một lần duy nhất vs chương trình Wine cruises của Emeraude thôi ak

Không khí háo hức :

Phi đội hotboy

cùng phi đội hot man :))

Có cụ nào vừa hỏi em về hình ảnh sơn trắng của tàu Emeraude thì cụ có thể nghía tại phần này ạ :)

Thêm một phần nữa các cụ mợ sẽ hiểu tại sao mọi ng lại xem đây là du thuyền của các cặp đôi ạ :

Lại ké thêm cái ạk :))

Ảnh đẹp, như kể mợ mượn con tender chạy vòng tròn xung quanh tàu chụp giờ post lên đây bà con ngắm mới đã

Benaxjnk

Xe tăng
Sang năm lâu quá mợ ơi! Quan điểm của em là nếu có cơ hội được đi chơi là lên đường luôn! Em vốn ham chơi ngay từ khi mới được vài tháng tuổi! hic! Hay là mợ có chương trình khác ngồ ngộ thì giới thiệu tiếp đi!!!
Ở Hlong e biết có 1 con tàu 3 sao mới thuê trọn 1 cái đảo. Họ kết hợp chuơng trình ngủ tàu 1 đêm và 1 đêm bungalow trên đảo. E nghe nói hòn đảo đó có vị trí rất đẹp,từ khu vực đó ngta đón đc những ánh nắng hoàng hôn đẹp nhất mỗi ngày. Sắp tới họ sẽ làm fullmoon party( cụ có từng nghe cái tên này chưa? Bên thailand cũng có ctrinh tên nvay) đc tổ chức duy nhất 1 lần/tháng vào đêm rằm. Sẽ có DJ xuống phục vụ cả đêm tại hòn đảo đó. Và khách bên đó cũng 100% là khách trẻ, mng rất funny. Sắp tới e cũng phải đi cho bít he he