Win Hà Thành (Tầng Ba)

Trạng thái
Thớt đang đóng
Kính cụ sáng Chủ Nhật này 9h30 tại caffe Lối Cũ số 9 Lê Thánh Tông cụ nhé.
Nhà cháu cũng làm gì có Win đâu chỉ có đồ của Win thôi vì Win nhà cháu nát quá nên đã sẻ thịt ra bán đồ rồi mà nhà cháu vẫn đi off.
Cháu đặt 1 xuất nhé.Tạm thời cứ xin làm mem dự bị trước,khi nào có Win thì các cụ cân nhắc cho xin 1 chân chính thức.
Cháu đọc hết rồi,cụ cứ giấu là ko được đâu.Cụ có 1 em Win biển 30 mà(hình như là Táo Tầu tháo đề:D)

Bá cáo các cụ tình hình là cái đồng hồ công-tơ-mét của nhà cháu nó đã tới hạn sử dụng và chạy như bị động kinh, lúc chạy khoảng 60 km thì kim chỉ 40 trong khi dắt bộ thì kim chỉ 120km. Nghe cụ Sonic bắt bệnh thì do bánh răng trong đồng hồ có thể bị mẻ hay bị gì gì đấy và cần phải đưa đi phục chế, mà cháu băn khoăn là có chỗ nào nó chuyên sửa cái này không? Các cụ nào đã từng sửa hoặc biết chỗ sửa thì bày cho nhà cháu, nhà cháu xin vodka.
@ cụ sonic: Thiên hạ đồn rằng nhà cụ còn vài cái đồng hồ cho Win mà chả biết để làm gì :((, trong trường hợp nhà cháu không phục chế được cháu nó kính cụ san sẻ cho nhà cháu một cái? nhiệt liệt đa tạ cụ. :)
Cụ Sonicvang nhiều đồ thế nhỉ?Lợi hại quá.
Cụ xem kho nhà cụ còn những cái gì sâu lên đi để em còn tranh thủ nhặt ko các cụ khác khuân hết thì chết

Son Vu

Xe tăng
Cháu đặt 1 xuất nhé.Tạm thời cứ xin làm mem dự bị trước,khi nào có Win thì các cụ cân nhắc cho xin 1 chân chính thức.
Cháu đọc hết rồi,cụ cứ giấu là ko được đâu.Cụ có 1 em Win biển 30 mà(hình như là Táo Tầu tháo đề:D)
Không phải Táo Tàu đâu. Xe đó đang đeo biển giả đấy. Xe cũ mới nhập từ Indo về đấy. Cụ solic chơi bời rộng, cháu nhầm quan hệ rộng nên mới nhập về được đấy.

Sonicvang

Xe tăng
29 Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội
Cụ xem kho nhà cụ còn những cái gì sâu lên đi để em còn tranh thủ nhặt ko các cụ khác khuân hết thì chết
Nhà cháu còn Dây côn,dây ga,dây phanh,và dây contomet (mỗi loại 02 dây).01 khung win,01 máy win,chế 02 cái,vành bánh săm lốp zin còn 02 bộ,nói chung là nhiều quá không thể kể hết được.

Sonicvang

Xe tăng
Không phải Táo Tàu đâu. Xe đó đang đeo biển giả đấy. Xe cũ mới nhập từ Indo về đấy. Cụ solic chơi bời rộng, cháu nhầm quan hệ rộng nên mới nhập về được đấy.
Cái này cụ chỉ nói ở đây thoi nhé,cụ mf phổ biến rộng là nhà cháu bị thu xe đấy.

Son Vu

Xe tăng
Số phụ tùng của cụ sonic có thể lắp được 2 em win đấy. Cụ cứ đến chọn. Nhà cháu nhập phần lắp ráp cho cụ. Chi phí 1 bữa ọp thôi.

Nhà cháu còn Dây côn,dây ga,dây phanh,và dây contomet (mỗi loại 02 dây).01 khung win,01 máy win,chế 02 cái,vành bánh săm lốp zin còn 02 bộ,nói chung là nhiều quá không thể kể hết được.
Có khi ra riêng ngày rộng tháng dài cụ ngồi lắp cho cháu 1 con:D

Số phụ tùng của cụ sonic có thể lắp được 2 em win đấy. Cụ cứ đến chọn. Nhà cháu nhập phần lắp ráp cho cụ. Chi phí 1 bữa ọp thôi.
Này cụ Son Vu cho cháu hỏi nhỏ: Ông Sonicvang này thích cái gì nhất(vd: rượu,chè,nhậu nhẹt,ái mú...) để cháu biết đường nịnh nọt ông ấy kiếm con Win ngon để đi.

Son Vu

Xe tăng
Này cụ Son Vu cho cháu hỏi nhỏ: Ông Sonicvang này thích cái gì nhất(vd: rượu,chè,nhậu nhẹt,ái mú...) để cháu biết đường nịnh nọt ông ấy kiếm con Win ngon để đi.
Cái cụ đấy thì khét tiếng từ Bắc vào Nam:
1. Rượu uống thì không ai biết thế nào vì anh em uống say thì cụ ý tỉnh, anh em tỉnh dậy thì cụ ý biến mất
2. Trà: Chuyên uống nước Ti nhập khẩu.
3. Nhậu nhẹt: xem phần 1
4. Ái mú: Anh em cọc chèo với ca sĩ Long Nhật
5. .......

Son Vu

Xe tăng
Cháu quên: Cái thích nhất của cụ solic thì cụ không có để cho đâu. Lý do thì khó noi lắm

Sonicvang

Xe tăng
Cái cụ đấy thì khét tiếng từ Bắc vào Nam:
1. Rượu uống thì không ai biết thế nào vì anh em uống say thì cụ ý tỉnh, anh em tỉnh dậy thì cụ ý biến mất
2. Trà: Chuyên uống nước Ti nhập khẩu.
3. Nhậu nhẹt: xem phần 1
4. Ái mú: Anh em cọc chèo với ca sĩ Long Nhật
5. .......
Tình hình có vẻ ban căng đây?Nhà cháu sẽ mang đủ đồ kính cụ hôm off tới nhưng đi dường nó có rơi vãi 1/2 thì cụ gắng chịu nhé.

Chỉnh sửa cuối:

Son Vu

Xe tăng
Tình hình có vẻ ban căng đây?Nhà cháu sẽ mang đủ đồ kính cụ hôm off tới nhưng đi dường nó có rơi vãi 1/2 thì cụ gắng chịu nhé.
Cụ lại thù vặt rùi. Sự thật nó hay mất nòng thế đấy:((

xewin

Xe đạp
cụ đi ngõ nào chỉ cho nhà cháu biết với,nhặt được gì thì nhặt

Website
www.facebook.com
Nộn xuống chỗ cụ ăn bát cháo Nươn rồi nại nượn ra Cà phê Lòi Cu thì chít.
Thì ọp luôn ở cháo lươn, cần gì ra Lòi cu nữa? Còn thích cà phê thì quanh đấy đầy chỗ. He he

Son Vu

Xe tăng
Thì ọp luôn ở cháo lươn, cần gì ra Lòi cu nữa? Còn thích cà phê thì quanh đấy đầy chỗ. He he
Cụ cứ tha thiết vậy thì nhà cháu đoán là xe win của cụ chắc chỉ dắt bộ được nên cụ dắt ra hàng cháo Nươn cạnh nhà chứ gì? Cụ thuê xe thương binh chở lên cafe Lòi Cu để ae bắt bệnh xem nói có lòi ra bệnh gì không nhé#:-s

Trạng thái
Thớt đang đóng