Win Hà Thành (Tầng Ba)

Trạng thái
Thớt đang đóng

CuongDKH

Xe buýt
@Sô líc: Mai đẹp ngày có khi tôi qua lấy cái pha nhé???

Sonicvang

Xe tăng
29 Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội
cụ black bỏ ngay cái ý nghĩ xấu xa là ọp dốt với ọp giỏi đi nhá, giời se se nạnh dồi, ngồi nhà cho ấm, chơi kiểu mấy người lày bẩn hết xe, xót lắm:
Ai xót xe đấy cụ ơi?cho nhà cháu biết danh tính để nhà cháu đến tận nơi,vác ngay xe của chủ xe lamg vòng Tây Bắc luôn.

giang_nq

Xe buýt
em xót :P, hôm trước đang để xe giữa đường quay lại đằng sau cứu hộ, ngoắt cái anh sô lic nhẩy lên chạy mất dạng, bố khỉ làm em tưởng mất xe

Q.T.A

Xe buýt
Nhà cháu vừa được ông anh tặng một em WIN đen đời 96. Xe vứt một xó lâu lắm rồi nhưng đạp phát nổ liền, tiếng còn tròn vào ngon choét. Có điều xe để lâu không dùng nên bẩn thỉu và gỉ nhiều, cháu phải sửa sang độ chạc lại khoảng 10 ngày nữa mới lướt được. Lần mò vào đây thấy các cụ đam mê WIN quá, nhà cháu xin nhập hội để mong được các cụ chia sẻ. Số dây thép của cháu là: 0983068686. Các cụ cho cháu xin cái địa chỉ trụ sở câu lạc bộ để cháu tiện đến ra mắt ạ.

Chỉnh sửa cuối:

Sonicvang

Xe tăng
29 Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội
Nhà cháu vừa được ông anh tặng một em WIN đen đời 96. Xe vứt một xó lâu lắm rồi nhưng đạp phát nổ liền, tiếng còn tròn vào ngon choét. Có điều xe để lâu không dùng nên bẩn thỉu và gỉ nhiều, cháu phải sửa sang độ chạc lại khoảng 10 ngày nữa mới lướt được. Lần mò vào đây thấy các cụ đam mê WIN quá, nhà cháu xin nhập hội để mong được các cụ chia sẻ. Số dây thép của cháu là: 0983068686. Các cụ cho cháu xin cái địa chỉ trụ sở câu lạc bộ để cháu tiện đến ra mắt ạ.
ÔI giờ này vẫn còn được tặng xe Win quả là cụ quá may mắn rồi đấy,trụ sở nhà cháu tại số 9 Lế Thánh Tông,caffe Lối Cũ cụ nhé.

Son Vu

Xe tăng
Nhất cụ rồi. Mời cụ 9h30' sáng CN tới cà phê Lối Cũ để giao lưu.

CuongDKH

Xe buýt
ÔI giờ này vẫn còn được tặng xe Win quả là cụ quá may mắn rồi đấy,trụ sở nhà cháu tại số 9 Lế Thánh Tông,caffe Lối Cũ cụ nhé.
Nhất cụ rồi. Mời cụ 9h30' sáng CN tới cà phê Lối Cũ để giao lưu.
2 cụ này đúng là lâu ko đi họp,quên cả địa chỉ Văn phòng đại diện.
Địa chỉ văn phòng Win tại Hà nội đây ạ: Cafe Lòi Cu,số 9 Lê Thánh Tông,kính cụ qua chơi:D

xewin

Xe đạp
giữ hộ thì theo em dự mỗi ngày cụ chi 20 bạc cho cụ solich gọi là chi phí lưu giữ hàng chất,cả tuần cũng chẳng sao cụ CuongDKH ạ,tuần sau là có chầu rtc dư dã cụ solich nhể:D

Q.T.A

Xe buýt
@all: Thanks các bác nhiều.

Báo cáo các bác cơ sự là như thế này: Em vốn dĩ chỉ yêu WIN chứ về máy móc, độ chạc thì kém lắm. Do đó, hôm nay em đã ủy quyền toàn bộ việc độ chạc, đánh bóng, mạ kền, gôm, keo... chiếc xe của em cho ông anh có kinh nghiệm rất lâu năm trong việc độ WIN. Tiêu chí mà em yêu cầu là undo lại toàn bộ để cho chiếc xe của em trở về nguyên bản như khi nó sinh ra. Ông anh lắc đầu kêu khó vì đồ đạc WIN không sẵn lắm nhưng khẳng định có thể làm lại được 80%.

Theo dự tính của ông anh em là thời gian hoàn tất công cuộc khôi phục này phải mất 10 ngày. Chủ nhật tuần này em có tí việc riêng nên không họp với các cụ được. Khi nào xong xe em sẽ đến ra mắt các cụ luôn thể ạ.

Son Vu

Xe tăng
@all: Thanks các bác nhiều.

Báo cáo các bác cơ sự là như thế này: Em vốn dĩ chỉ yêu WIN chứ về máy móc, độ chạc thì kém lắm. Do đó, hôm nay em đã ủy quyền toàn bộ việc độ chạc, đánh bóng, mạ kền, gôm, keo... chiếc xe của em cho ông anh có kinh nghiệm rất lâu năm trong việc độ WIN. Tiêu chí mà em yêu cầu là undo lại toàn bộ để cho chiếc xe của em trở về nguyên bản như khi nó sinh ra. Ông anh lắc đầu kêu khó vì đồ đạc WIN không sẵn lắm nhưng khẳng định có thể làm lại được 80%.

Theo dự tính của ông anh em là thời gian hoàn tất công cuộc khôi phục này phải mất 10 ngày. Chủ nhật tuần này em có tí việc riêng nên không họp với các cụ được. Khi nào xong xe em sẽ đến ra mắt các cụ luôn thể ạ.
Ái chà chà. Sắp được chiêm ngưỡng xe win mới rồi.
CN này cháu xin vắng mặt vì phải đi cưới thằng cháu ở Bắc Giang.

giang_nq

Xe buýt
cụ mời cái gì mới được chứ?

giang_nq

Xe buýt
súc miệng cái ạ, sáng rồi:

Nhìn xe các cụ nhà cháu thấy kỉ niệm thời SV ùa về.
Ôi Win100 khỏe khoắn nhưng vẫn phảng phất vẻ lãng tử
Chúc Club của các bạn liên tục phát triển

Trạng thái
Thớt đang đóng