Win Hà Thành (Tầng Ba)

Trạng thái
Thớt đang đóng

Yasukuni

Xe tải
80B đơn vị nào thanh lý mà em ko biết nhỉ ?

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
mấy tiền mà cụ mới góp dc 1/2 cụ solic ơi

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
Khà khà, cụ sô líc có cần gọi điện cho người thân ko, AE Win SG cần gì phải dập, ngoài này chưa dập đã ngất lên ngất xuống rồi còn đâu, nịnh mãi mới uống được 1 choén=)):P
lão không động viên cụ ấy một câu mà còn dọa thế bố ai dám vào nữa =)) . người ta tiên tửu chứ đâu có uống như anh em mình đâu ;)) trong mấy bro win hà thành thì có mấy cụ được coi là bợm nêu tên sau: cụ Win100 này, cụ Sơnvu này, cụ fiat mà ở trỏng hay gọi là Tubo này, cụ Life is a dream này, thèng láo không kém là Grey_owl nữa này... và 1 cơ số cụ không .... tiện nêu tên nữa =))

@@@ cụ Estebano: cứ yên tâm là cụ còn phải ra ngoài này đấy, đến lúc đấy cái tên Estebano sẽ được anh em hà thành ưu ái đầu mâm nha ;))

@@@ cụ Sonic: chúc cụ mã đáo thành công, vào trong ấy nhớ không được nghe kẻ xấu xúi bẩy uống riệu bằng bát nhé =))

@@@cụ HUNGBDA79 : cụ cứ bọc cái vỏ yên xịn xịn là sẽ được như ý thôi mà, em vẫn còn cái vỏ yên zin đấy nhưng không dám đưa cụ sợ cụ mắng, hàng nát hết rồi =))
hôm nào mời cụ rảnh cofe lối cũ nhá, em chưa gặp mặt cụ bao giờ. cụ tên Hùng ạ? cụ làm ở BDA ( ban dự án ) nào vậy ? cụ sinh năm 79 ạ?

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
thế cụ để cho tôi,tôi ở Phú Thọ cách hn 70km,ban quản lý dự án CTND NN&PTNT tôi sinh năm 77,79 là thằng em trước nó đặt cho minh cái hòm thư dt thế là cứ để thế quen rồi chẳng muốn sửa,cv bận lắm cụ ạ theo ctr suốt dc cái gần nhà thôi, hôm nào xuống hn a e mình gặp nhau tý nhé,sdt của cụ? 0913281988

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
em chưa hiểu bác cần 1 cái vỏ yên xe nát mà zin để làm cái gì? giờ mấy ai còn giữ được cái vỏ yên zin mà chưa bị bục đâu, chủ yếu là cái xương và phần xốp bên trong nếu nó còn tốt thì bác giữ lại cho em, ra tiệm bọc yên xe bảo nó bọc cho cái vỏ giả da loại tốt là dùng ngon thôi mà bác. cái zin mà cứ bục vá lia chia rồi rửa xe xong ngồi vào ướt hết TRYM mất thì bác giải trình thế nào ạ =))
bác hơn tuổi em rồi, thuộc dòng lão làng ngồi chiếu trên cùng với mấy bác như WIN100, SƠNVU... cùng 1 số bác không tiện nêu tên =))
bác ở đâu trên Phú thọ ạ? nếu ở Việt trì thì cũng cách HN tầm 140km cơ mà? em vừa làm xong công trình ở THanh Ba Phú thọ đấy bác. Nhà Máy Xi Măng VĨnh Phú đấy bác. mấy hôm nữa em cố gắng lên cấy tiếp tí lúa bên XI Măng Sông Thao bác ạ :D
mấy hôm trước còn nghe bác bảo đi tìm xe win thế đã tìm được rồi ạ? hôm nao show ảnh cho anh em chém nhá . hihi. đúng là win mà chạy công trình thì cực đỉnh rồi bác ạ, không phải suy nghĩ gì nhiều khi cứ đổ đủ xăng đủ nhớt là chạy, từ lúc cái đường lên mặt bằng nó còn là 1 vệt đường mòn cho đến lúc xe tải cày nát bét lúc trời mưa ( đất gan gà PHú thọ nhà mình là đất quý người mà bác nhỉ :D ) đến lúc đá răm đá hộc rải lổn nhổn pha ít gạch vụn rồi đến khi đường xá làm phẳng lỳ thì mình bàn giao công trình để đi sang công trình khác. Bác làm ở khâu nào của xây dựng vậy bác??? hôm nao rảnh xuống HN chơi với tụi em đi . wellcome bác
Grey owl wild 0904 568 579 - em tên Đạt sn 80
A dream 0985545554 _ Cường
Sonic VANG 0903 206691
Win100 0912 320 221 ( bác này già lắm rồi đấy ạ ;)) )
còn bác nào sót giơ tay điểm danh nào

F.I.A.T

Xe điện
Tạt qua Đông Anh làm vài ve rồi về HN đâu có muộn cụ sói xám nhể, em mời bia Bắc Sông Hồng đặc sản Đông Anh đấy

giang_nq

Xe buýt
báo cáo, chuyến đi đã thành công ngoài mong đợi, bác solik còn hủy chuyến bay ở lại thêm ngày nữa mới về, cáo lỗi vì chưa chào bác được vì em về khuya quá

TÔN

Xe container
hôm rồi em hỏi win tàu mới giờ 8 củ
cụ nào vật làm tạm con này,về thay 1 số đồ vào em nghĩ cũng đc đấy chứ nhỉ

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
hôm rồi em hỏi win tàu mới giờ 8 củ
cụ nào vật làm tạm con này,về thay 1 số đồ vào em nghĩ cũng đc đấy chứ nhỉ
can cụ, mặc dù em cố gắng không dùng hàng china nhưng cũng không ác cảm với những con xe tung của rẩn vì biết rằng tiền nào của ấy, không có điều kiện thì đi con xe rẻ tiền và nó là công cụ kiếm cơm nhưng...... xe tàu nói chung và win tàu nói riêng xuống mã cực nhanh, dùng 1 năm thì chả cái gì ra cái gì mặc dù vẫn biết của bền tại người. đồ mạ xi xỉn này, gioăng ốc han + rơ này, đồ nhựa giòn tan và bạc màu này..... máy móc thì bền hơn cái 1 năm ấy 1 ít nhưng nói chung là vật thì vật thật đấy nhưng thà kiếm 1 em nát nát tầm 3 -4 triệu rồi bỏ từng ấy nữa ra dọn đi còn chất hơn ạ, nhìn cái xe win mà kèm theo cục đề là em đã không ưng rồi, mấy thằng bạn em cứ bảo " sao mày không chế đề vào đi cho nó tiện " nhưng nếu cho củ đề vào thì dân nó bảo là ÔI CON XE TÀU MÀ BÀY ĐẶT THAY LỐC MÁY HONDA =))

giang_nq

Xe buýt
cụ lò văn tôn có con 67 china nhìn oách phết nhỉ

cụ solick thì chơi con này:

win_100

Xe điện
Đi về mà không thấy báo cáo kết quả nhể? Lót dép ngồi hóng ảnh vậy

Son Vu

Xe tăng
Chắc là về đến HN rồi nhưng chưa tỉnh nên các cụ cố đợi nhé

F.I.A.T

Xe điện
Ngồi rim beo tạo dáng mà ko gạt cái chân chống lên cho nó đẹp, chắc lại sợ nó nghiêng ko đỡ được hay sao thế, mà nhà solic ngồi rim beo này vẫn múa bale cơ à:)):))

Sonicvang

Xe tăng
29 Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội
Báo cáo các cụ nhà cháu đã về
Đổ xăng trước khi lên đường

Và chờ bác Duywin về lấy mũ bảo hiểm cho em,3 bác này tranh thủ làm chén chè đặc,hút điếu thuốc

Và lên đường ra suối tiên

Có 1 bác mới đi cùng bác dautroc_77,bác duy hỏi ông kia là ai vậy,bác dautroc_77 nó là bạn tôi,mới lấy xe đó và cũng muốn đu cùng tụi mình

Sonicvang

Xe tăng
Đến biên hòa tập kết chờ NM11

Chú ra chưa các anh đang chờ nhé

Trong lúc chờ đợi

Đoàn rời ngã 3 Biên Hòa lên đường,hai trương tuần chia nhau làm nhiệm vụ để doàn Win lên đường.

Sonicvang

Xe tăng
Trên đường đi sự cố xẩy ra với xe bác THục,và bác sỹ của đoàn đã có mặt kịp thời

Và xe này bắt đầu xuất hiện khí hư

Trên đường tiến ra ngã ba Dầu Dây em gặp cái này

Chúc các bác thượng lộ bình anh hôm nay em phải trực

Ngã ba Dầu Dây:

CB dẫn đoàn

Ru Be La khóa đuôi

Trạng thái
Thớt đang đóng