Chi hội Win Hà Thành Tầng 8

Trạng thái
Thớt đang đóng

khoinguyen

Xe điện
Cái này bác lên Phố Huế mua cao su của xe Win nhà anh Tập lắp vào thôi,của Win Indo thì không có mới,nếu có thì cũng là hàng cũ và đã lõa hóa nên cũng cứng lắm ạ.
Thanks cụ nhá, cụ thạo chỗ bán, tiện qua đấy cụ mua hộ nhà cháu một đôi được ko ạ? Thanks cụ trước.

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
Đi OFF mới biết xe mình lởm đến độ ko thể sài đc. Ngán ngẩn quá, giá như trước khi mua xe biết về diễn đàn thì tốt bít mấy.
bình thường, cụ xem con tiết canh của em còn nát hơn xe cụ nhiều, còn chả có số khung số máy vẫn đèo nhôm đèo sắt đèo xi chạy ngang dọc, có sao đâu. hehe. cụ cứ yên tâm, chơi con win thứ 2, thứ 3, thứ 4.... sẽ có nhiều kinh nghiệm hơn, ví dụ như cụ chủ tịt nhà mình chơi con xe gần đây mà còn khen mãi cái đề nó nhạy kinh khủng, bấm dăm phát dài dài là cứ nổ ngon.... hehe

e bái phục khả năng dìm hàng của 1 số cụ tham gia buổi off,
nhà tắc kè cứ yên trí, nhà cụ về xem lại cái quả hơi nhà cụ mà xem, cụ chủ tịch và anh em win hà thành đã thông qua quan điểm là cứ nhà ông nào chơi xe win mà cục hơi có 2 lỗ ren để bắt yếm thì y rằng quả xi lanh ấy là của tàu, xe win xịn móc đâu ra yếm mà có cái lỗ ấy nhỉ, có người còn dùng biện pháp nghiệp vụ để che cái lỗ ấy bằng cách bắt 2 con bu lông vào, nhìn trông khác hẳn. hehe

tacke135

[Tịch thu bằng lái]
nhà tắc kè cứ yên trí, nhà cụ về xem lại cái quả hơi nhà cụ mà xem, cụ chủ tịch và anh em win hà thành đã thông qua quan điểm là cứ nhà ông nào chơi xe win mà cục hơi có 2 lỗ ren để bắt yếm thì y rằng quả xi lanh ấy là của tàu, xe win xịn móc đâu ra yếm mà có cái lỗ ấy nhỉ, có người còn dùng biện pháp nghiệp vụ để che cái lỗ ấy bằng cách bắt 2 con bu lông vào, nhìn trông khác hẳn. hehe
E đi giám định rồi, quả hơi nhà e là hàng ngoại nhập mà. Cứ thử hỏi nhà cụ nào mà ko có cái lỗ ấy thì các cụ có kóc thét lên ko ạ

Sonicvang

Xe tăng
29 Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội
Nhà Cú chuẩn quá,em yêu nhà Cú rồi đấy.
Nhưng đừng có nói tiếp vế sau nhé,lộ hàng là mất toi công chúng mềnh cùng nghiên cứu về các đời xe Win đấy.

tacke135

[Tịch thu bằng lái]
Thanks cụ nhá, cụ thạo chỗ bán, tiện qua đấy cụ mua hộ nhà cháu một đôi được ko ạ? Thanks cụ trước.
Cụ lắp thế nào chả vặn choét nên cws làm vài đôi cho chắc, nếu thừa thì cụ để e

Chỉnh sửa cuối:

Sonicvang

Xe tăng
E đi giám định rồi, quả hơi nhà e là hàng ngoại nhập mà. Cứ thử hỏi nhà cụ nào mà ko có cái lỗ ấy thì các cụ có kóc thét lên ko ạ
Bình tĩnh đi bác,về cái Lỗ đấy là cả một nghiên cứu dài cả nhà em, nhà Cú,thêm phần của lão Nồi Hơi và lão chuyên gia tận Cần Thơ nữa đấy.
Mỗi một cái Lỗ thôi mà phải mất 4 ông mới có kết quả đấy.

Cụ chủ tịt nhường e cụ gà này để e kiếm cân rò ăn tết
Vâng em kính bác.

Chỉnh sửa cuối:

mizuyama77

Xe tăng
bác qua 61 khương ha đoạn giưã cầu lủ và câu khương trung có 1 e thúy kiều tem vắt đang bày bán, e mới nhìn thấy hôm qua, e vốn chỉ thich thị Lở và cũng đang chạy e Lở thấy vẫn tự tin khối người vẫn ngước nhìn đấy chứ.
Từ giờ đến hết tuần sau e phải đi với đối tác nên ko có tg. Có cụ nào ghé qua xem chưa ạ. Còn bao nhiêu % ạ? E giờ cũng ko có nhìu xiền nên ko dám vung vít như dạo trước. Mong các bác tư vấn tận tình ạ.

Sonicvang

Xe tăng
Từ giờ đến hết tuần sau e phải đi với đối tác nên ko có tg. Có cụ nào ghé qua xem chưa ạ. Còn bao nhiêu % ạ? E giờ cũng ko có nhìu xiền nên ko dám vung vít như dạo trước. Mong các bác tư vấn tận tình ạ.
Theo em bác gần tết Bác bận thế này,để ra tết tìm cũng không muộn bác ạ.
Nếu mấy hôm nữa em lấy được xe bên Đông Anh về em xẻ thịt rồi bác lấy bộ 4 món là hợp lý đúng với tiêu trí Ngon Bổ Rẻ bác nhé.

mizuyama77

Xe tăng
Bác nói thế này thì lần sau em cũng chẳng dám đi off nữa đâu,em mà đi off các bác lại lôi xe em ra xem xét lại thấy nó XXX thì em cũng giống bác thội.
Em cũng ghét mấy bác nhà mềnh lắm,xe người ta đẹp thế mà cứ phán như đúng rồi làm người ta buồn.
Ko phải tại các bác đâu. Tại mấy ô trên Sla đã phán thế rồi. Giờ e mới chịu tin mình bị lừa. Mong là số e còn gặp đc 1 e ưng ý.

tacke135

[Tịch thu bằng lái]
Nếu mấy hôm nữa em lấy được xe bên Đông Anh về em xẻ thịt rồi bác lấy bộ 4 món là hợp lý đúng với tiêu trí Ngon Bổ Rẻ bác nhé.
Thĩhs là phải nhích bác ạ, tết nhất đến nơi rồi nên mới có người cần tiền tiêu tết và phải bán xe đấy ạ. Từ giwò đến giữa tuần e đi xem 1 e đen bên gia lâm gần bắc ninh cụ chủ hét 10.5, e thì hết khả năng đón e nó vè rồi, cụ neò máu thì dk ạ

mizuyama77

Xe tăng
Thĩhs là phải nhích bác ạ, tết nhất đến nơi rồi nên mới có người cần tiền tiêu tết và phải bán xe đấy ạ. Từ giwò đến giữa tuần e đi xem 1 e đen bên gia lâm gần bắc ninh cụ chủ hét 10.5, e thì hết khả năng đón e nó vè rồi, cụ neò máu thì dk ạ
thế xe đấy đc bao nhiêu % là Zin Zỉn Zìnn Zin ạ????

mizuyama77

Xe tăng
Chủ Tịch cứ ngâm cứu đi nhé. Có j alo iem$-)

mizuyama77

Xe tăng
bình thường, cụ xem con tiết canh của em còn nát hơn xe cụ nhiều, còn chả có số khung số máy vẫn đèo nhôm đèo sắt đèo xi chạy ngang dọc, có sao đâu. hehe. cụ cứ yên tâm, chơi con win thứ 2, thứ 3, thứ 4.... sẽ có nhiều kinh nghiệm hơn, ví dụ như cụ chủ tịt nhà mình chơi con xe gần đây mà còn khen mãi cái đề nó nhạy kinh khủng, bấm dăm phát dài dài là cứ nổ ngon.... hehe

Biết là đã chơi thì phải chấp nhận thương đau rồi. Tại vì bị người mà mình coi là nơi tin tưởng đc chém mới tức bác ạ:(. Cú không ngủ nổi luôn

Sonicvang

Xe tăng
Biết là đã chơi thì phải chấp nhận thương đau rồi. Tại vì bị người mà mình coi là nơi tin tưởng đc chém mới tức bác ạ:(. Cú không ngủ nổi luôn
Có khi người ta cũng không biết gì về xe Win đâu bác ạ,người ta thấy mình cần mà có người bán thì người ta chỉ chỗ cho mình lấy thôi,mà hình như xe đấy bác lên tận VT lấy cơ mà.

win100.zip

Xe hơi
@ Sonic : Hôm qua bẩu vào uống với em và ông cùng cty vài chén mà ứ vào.Cái chóa đèn đó lắp vào gáo của em vẫn chưa khít lắm anh à,nhưng kệ nhìn ra dáng hẳn.À,Anh còn tay côn và dây côn ko ạ?tay côn của em bị gãy ở trong rồi,dây côn dùng của Pag nặng quá,gương xe nữa ạ.Nếu có thì hú em để em qua vơ về lắp cho nó ấy anh nhé=))

ngochuyen71

Xe hơi
thế xe đấy đc bao nhiêu % là Zin Zỉn Zìnn Zin ạ????
Xe chỉ cần cà.vẹt xịn thôi,máy xe chú thay bộ đầu nòng Dream Thailand vào là chuẩn!Như xe đỏ của anh đi phê nhất hội mình mà nó đồ lô hơn 75 % đấy

Sonicvang

Xe tăng
Xe chỉ cần cà.vẹt xịn thôi,máy xe chú thay bộ đầu nòng Dream Thailand vào là chuẩn!Như xe đỏ của anh đi phê nhất hội mình mà nó đồ lô hơn 75 % đấy
Nhưng khổ nỗi đến cái XXX như anh nói,xe của bác mizuyama77 còn chưa được hịn thì nói gì đến đồ trên xe.
Hôm đấy anh về sớm quá,lúc sau mấy bác nhà mình vật hẳn xe đấy ra xem và kết quả thì......chủ xe đang phải đi tìm xe mới rồi ạ.

@ Sonic : Hôm qua bẩu vào uống với em và ông cùng cty vài chén mà ứ vào.Cái chóa đèn đó lắp vào gáo của em vẫn chưa khít lắm anh à,nhưng kệ nhìn ra dáng hẳn.À,Anh còn tay côn và dây côn ko ạ?tay côn của em bị gãy ở trong rồi,dây côn dùng của Pag nặng quá,gương xe nữa ạ.Nếu có thì hú em để em qua vơ về lắp cho nó ấy anh nhé=))
Chờ mấy hôm nữa nhé,đang trong giai đoạn tìm hiểu,nếu đằng kia mà ưng cái bụng thì mỗi bác nhà mình sẽ có món hàng ưng ý.

Chỉnh sửa cuối:

mizuyama77

Xe tăng
Có khi người ta cũng không biết gì về xe Win đâu bác ạ,người ta thấy mình cần mà có người bán thì người ta chỉ chỗ cho mình lấy thôi,mà hình như xe đấy bác lên tận VT lấy cơ mà.
Nó dám đảm bảo là xe zin, INDO hịn, biết rõ nguồn gốc. Giờ nói nó thì nó bảo nó chỉ biết thằng chủ gần nhất. Bảo nó: mày lừa tao à, nó nói em không biết về xe lắm, thấy chủ nói chuẩn. Hòa cả làng, lòng đau.

ngochuyen71

Xe hơi
Nó dám đảm bảo là xe zin, INDO hịn, biết rõ nguồn gốc. Giờ nói nó thì nó bảo nó chỉ biết thằng chủ gần nhất. Bảo nó: mày lừa tao à, nó nói em không biết về xe lắm, thấy chủ nói chuẩn. Hòa cả làng, lòng đau.
Vậy chú hỏi cụ Tacke luôn đi,xe đỏ của cụ ấy trên 80 % zin đấy,thay pô vào là Top 5 Win raider vietnamese!

giang_nq

Xe buýt
sau khi được ucf miễn phí với các cụ UBPCT Iod trung ương, tiếp thu những thông tin máy móc quý báu của bác ngochuyen71, cảm nhận sự hoang mang của bác mizuyama77, thấu hiểu sự tự hào của bác Đạt cú thâm, em càng thấy áy láy khi bác mizu cứ nằng nặc đòi bán xe vì nó.... nát quá, bác cứ bình tĩnh, như quảng cáo bột giặt Tide đã nói, nếu đây gọi là nát, thì đầy gọi là gì?????

Trạng thái
Thớt đang đóng