Chi hội Win Hà Thành Tầng 8

Trạng thái
Thớt đang đóng

F.I.A.T

Xe điện
@ anh Phong: cỡ anh em mình thì đừng đú cào cào bác ạ, rõ ràng lúc lên xe em có thấy bác nhờ thằng ku nó buộc hộ cái ghế đẩu sau xe, thế mà chạy tít quá rơi mất rồi à? lúc xuống xe biết xuống thế nào bác ơi. hehe.
Chú cứ lo xa, Anh Phong với chủ tịt đã nghiên kíu cách đi dòng này rồi, về đến nhà thì đã kê mấy viên gạch sẵn, dừng đèn đỏ thì gác 1 chân lên vỉa ba toa, bí quá thì gác nhờ thằng bên cạnh, tính kỹ lắm nên chạy mới tự tin thế chứ

Son Vu

Xe tăng
Anh Phong dạo này máu nhể, lúc thì chổng mông (kào kào), lúc lại ngồi bệt (bel).
Hôm nào em mượn lượn lờ lấy le cái nhé, chửa được đi 2 dòng này bao giừo
Anh cũng chưa đươc ngồi CB400 đâu. Hôm nào mang qua đổi nhé

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
em cũng chưa từng được ngồi SU PHƠ PHÔ anh Phong nhỉ :D. hôm nay con xe ghẻ của em tự dưng hết cái lỗi thốc ga bị hụt hơi mặc dù chưa từng cắm engine vào máy tính fix lỗi hệ thống =)) . mà cái ZÍC LƠ là cái ghì hả anh Ngọc ơi?

Ejum

Xe tải
Báo các với các cụ nhà mình tình hình là như này.
Trưa nay em đang trên đường từ nhà anh Cừ chuẩn bị lên cầu Chương Dương,em đá mắt nhìn gương xe thì thấy Tổ Lái ngay sau lưng.

và đây là khi Tổ Lái này vượt em

Ôi anh Phong. Anh mới cưới em này đi phượt bão hả anh? :))

F.I.A.T

Xe điện
em cũng chưa từng được ngồi SU PHƠ PHÔ anh Phong nhỉ :D. hôm nay con xe ghẻ của em tự dưng hết cái lỗi thốc ga bị hụt hơi mặc dù chưa từng cắm engine vào máy tính fix lỗi hệ thống =)) . mà cái ZÍC LƠ là cái ghì hả anh Ngọc ơi?
Hôm nào sang Đông Anh chơi đê, đảm bảo tẹt ga nuôn không những được cưỡi super four mà có cả super five và su pơ 45kg nữa nhá, tha hồ cưỡi. mà nhớ gọi cả chủ tịt nữa nhá, suốt ngày nhắn tin, nhá máy đòi xem hàng.
Mà dạo này bố cháu tập trung giặt tã nhiều hay sao mà zic lơ là cái giề mà ko biết thế.

Son Vu

Xe tăng
Hôm nào sang Đông Anh chơi đê, đảm bảo tẹt ga nuôn không những được cưỡi super four mà có cả super five và su pơ 45kg nữa nhá, tha hồ cưỡi. mà nhớ gọi cả chủ tịt nữa nhá, suốt ngày nhắn tin, nhá máy đòi xem hàng.
Mà dạo này bố cháu tập trung giặt tã nhiều hay sao mà zic lơ là cái giề mà ko biết thế.
Anh có thằng em ở tập thể vật tư thiết bị đường sắt Đông Anh, qua đường tàu. Không biết có gần nhà chú không nhỉ?

F.I.A.T

Xe điện
Anh có thằng em ở tập thể vật tư thiết bị đường sắt Đông Anh, qua đường tàu. Không biết có gần nhà chú không nhỉ?
Trong khu đấy thì Anh cứ hỏi là có biết quán lolotica nhà Mốt La ko nhé. cách nhà em 1,5km đường chim đi xe win
Quán này lòng ngon tuyệt vì nhà chuyên mổ lợn lòng ngon mới để lại bán, dưng dạo này ko ngon bằng mấy năm trước

Chỉnh sửa cuối:

F.I.A.T

Xe điện
Kính báo vơi các bác tình hình là sang nay,cụ Ngochuyen71 cưới vợ cụ Tacke ạ.
Sẽ có hình ảnh gửi tới các cụ sau thời gian động phòng.
Anh Ngọc già mà gân nhể, nhiều vợ thế, giữ gìn sức khỏe, sinh hoạt điều độ Anh nhé

tacke135

[Tịch thu bằng lái]
Kính báo vơi các bác tình hình là sang nay,cụ Ngochuyen71 cưới vợ cụ Tacke ạ.
Sẽ có hình ảnh gửi tới các cụ sau thời gian động phòng.
Tình hình Gấu nhà e nằng nặc đòi tiền bữa trước e vay để cưới vợ 3, đồng thời cụ cả cũng ủ mưu từ trước nên e đành cho e nó ra đi ạ, trước lúc e nó ra đi cụ cả ném gần 20đ vào tay e gọi là phí bôi trơn ạ

Chỉnh sửa cuối:

quangnmq

Xe hơi
sắp tới có 2 dịp nghỉ khá dài. các cụ có kế hoạch j ko ạ. lâu rồi chi hội ta ko có chuyến đi nào cả để thắt chặt thêm tình cảm ạ?

tacke135

[Tịch thu bằng lái]
Do hoàn cảnh khả năng vợ còn lại của e cũng xẽ ra đi trong thời gian sắp tới ạ, cụ cả nới với e tầm 16 đ thì tiễn được a. E cũng tiếc nên post ên xem nhà mềnh có cụ nèo cần rước vợ ko a. E chỉ xin lại cái ghi đông zin thôi ạ, e lắp ghi đông lô xưa vào

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Do hoàn cảnh khả năng vợ còn lại của e cũng xẽ ra đi trong thời gian sắp tới ạ, cụ cả nới với e tầm 16 đ thì tiễn được a. E cũng tiếc nên post ên xem nhà mềnh có cụ nèo cần rước vợ ko a. E chỉ xin lại cái ghi đông zin thôi ạ, e lắp ghi đông lô xưa vào
đâu em cho xin tý ảnh lên nào? chú nói bán mà ko dc nhìn hàng thế

Son Vu

Xe tăng
Fix giá đi để ae còn gạch ngói
@HungBDA79: Alo xo đi chú. Lúc còn đang cưa cẩm, cụ tacke cho anh tí toáy chút rồi.

tacke135

[Tịch thu bằng lái]
Fix giá đi để ae còn gạch ngóihút .
E chỉ quen bị thách cưới, lần này được thách cưới còn bỡ ngỡ nên nhờ cụ cả tư vấn rồi a. Ưu tiên cụ nào có lễ hoành tráng ạ

Son Vu

Xe tăng
E chỉ quen bị thách cưới, lần này được thách cưới còn bỡ ngỡ nên nhờ cụ cả tư vấn rồi a. Ưu tiên cụ nào có lễ hoành tráng ạ
Thế thì đấu giá thôi. Chú cho giá sàn, bước giá

Trạng thái
Thớt đang đóng