Chi hội Win Hà Thành Tầng 8

Trạng thái
Thớt đang đóng

ngochuyen71

Xe hơi
E có xe win nhưng chỉ biết đi, chả biết cái chi chi, vậy có phải là winlover ko cụ :((
Kính cụ Quang là Winlover chưa sánh được với cụ về cái vụ mình vượt Cao.nguyên.đá và Cổng trời đâu!Nhà cháu nể cụ lắm

mizuyama77

Xe tăng
Thưa cụ là vẫn cứ để mà ngắm thôi,dân ngoại đạo(không phải là Winlover) đòi mua ầm ầm mà nhà cháu quyết giữ lại!
Xe e giờ còn đôi thụt sau là yếu thôi. Bác tư vấn giúp e xem nên lắp loại nào ạ. Nhà e có 2 f1 nên khá nặng. Mà chúng nó chỉ khoái win giống e.

mizuyama77

Xe tăng
Bác Ngọc tư vấn giúp em vụ này với ạ. Xe e hay bị đột tử khi đi chậm mà quên vê ga. Nhả côn ra vẫn ko nổ lại ngay mà phải về số khởi động lại. Như thế có phải chết hay nguồn kém ạ? Cụ sắp xếp thời gian cho em gặp cụ 1 buổi đc không a? Hay sáng CN này nhé.

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
Bác Ngọc tư vấn giúp em vụ này với ạ. Xe e hay bị đột tử khi đi chậm mà quên vê ga. Nhả côn ra vẫn ko nổ lại ngay mà phải về số khởi động lại. Như thế có phải chết hay nguồn kém ạ? Cụ sắp xếp thời gian cho em gặp cụ 1 buổi đc không a? Hay sáng CN này nhé.
hình như do lá píp của côn bị mòn hay sao ý cụ Mizu nuy ama ạ . xe em xưa cũng bị, chết máy lúc nhả côn ra không nghe thấy tiếng pịch phịch lại mà chỉ nghe thấy tiếng côn réo o o như bị xoa ấy. ngoài ra cụ thử vệ sinh lại điện đóm với bxc xem. em đoán thế thôi vì trình cũng còi, em chỉ vọc vạch được phần nội y + da liễu thôi, phần chuyên sâu operating thì chịu. cứ hỏi cụ NgocHuyen hoặc cụ xích lô vàng là chuẩn ạ.

Son Vu

Xe tăng
Quá đơn giản, tại cụ để garanti thấp (chắc tiết kiệm xăng đây), đi số cao mà tốc độ thấp. Tăng garanti lên một chút, hạn chế bóp côn nếu không chuyển số.

long_gn125

Xe tải
Cụ làm thế cháu mang tiếng chết ah :). thanks cụ

quangnmq

Xe hơi
Kính cụ Quang là Winlover chưa sánh được với cụ về cái vụ mình vượt Cao.nguyên.đá và Cổng trời đâu!Nhà cháu nể cụ lắm
Cụ nói thế cháu tổn thọ quá, cháu có biết đi đâu, đổ dốc mà chỉ dám bò xuống, người ham đi chơi như cháu chỉ biết phá xe thui, mà win lại là đồ cổ, cần giữ gìn lắm.
Cụ cho e xin 1 lớp bổ túc về win với, e ko muốn mình là kẻ phá hoại. Cụ chủ tịt bận lắm, ko có lúc nào nhờ vả đc cả :D

win100.zip

Xe hơi
1 bộ full đầu bò HAEM A5 kèm hơi cos 0 zin séc.măng,pít.tông,ắc GF6 vẫn đang chờ chủ mới!
E vẫn còn thừa bộ hơi đầu bò E-xx chứ không thì em vơ hết.Anh cứ để đấy phục vụ anh em Nội đạo còn ngoại đạo thì thôi anh à ,hehe8-}

Quá đơn giản, tại cụ để garanti thấp (chắc tiết kiệm xăng đây), đi số cao mà tốc độ thấp. Tăng garanti lên một chút, hạn chế bóp côn nếu không chuyển số.
Em cũng nghĩ như anh,nếu lá phíp mòn thì đi có cảm giác giật giật nhất là lúc đường đông,số thấp.
A Phong lại cưới thêm vợ lẽ à? phọt vài tấm em ngó cái nào.

MR. CÒI TO

Xe tải
Có khi em đổi xe chạy Win cùng các cụ. Nghe bài hát cụ Hungdaibac sáng tác nghe hay quá. :bz :bz

mizuyama77

Xe tăng
hình như do lá píp của côn bị mòn hay sao ý cụ Mizu nuy ama ạ . xe em xưa cũng bị, chết máy lúc nhả côn ra không nghe thấy tiếng pịch phịch lại mà chỉ nghe thấy tiếng côn réo o o như bị xoa ấy. ngoài ra cụ thử vệ sinh lại điện đóm với bxc xem. em đoán thế thôi vì trình cũng còi, em chỉ vọc vạch được phần nội y + da liễu thôi, phần chuyên sâu operating thì chịu. cứ hỏi cụ NgocHuyen hoặc cụ xích lô vàng là chuẩn ạ.
Cuối tuần mang xe ra cho thợ kiểm tra giúp vậy. Iem là bó tay với máy móc. Chỉ biết nổ máy và lượn thôi ạ. Cảm ơn cụ nhìu

mizuyama77

Xe tăng
Có thể là garanti thấp thật, nhưng mà chỉnh cái ốc gió và xăng có đc không ạ? Hay phải mở kim 3 cạnh để chỉnh ạ?

Sonicvang

Xe tăng
29 Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

ngochuyen71

Xe hơi
Cụ nói thế cháu tổn thọ quá, cháu có biết đi đâu, đổ dốc mà chỉ dám bò xuống, người ham đi chơi như cháu chỉ biết phá xe thui, mà win lại là đồ cổ, cần giữ gìn lắm.
Cụ cho e xin 1 lớp bổ túc về win với, e ko muốn mình là kẻ phá hoại. Cụ chủ tịt bận lắm, ko có lúc nào nhờ vả đc cả :D
Mình chân thành nghĩ vậy Quang à!đi vùng cao Đông bắc với mình cũng là lần đầu!

ngochuyen71

Xe hơi
Có thể là garanti thấp thật, nhưng mà chỉnh cái ốc gió và xăng có đc không ạ? Hay phải mở kim 3 cạnh để chỉnh ạ?
Đặt kim ga đúng nấc giữa,vặn ngược vít gió đúng 1,5 vòng,không bao giờ chết máy(nhưng bình xăng con phải đúng là xịn!)

Trạng thái
Thớt đang đóng